Dành cho những người dùng K+HD.

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ng ta lên báo chí từ bao lâu rồi là K+ được quyền chọn trận hay và dĩ nhiên Real - Valen hay hơn barca rồi nên chọn và phát HD , trận còn lại ko chọn thì chiếu ở bóng đá TV thôi có gì mà phải đau hay ko hả bác :))

Đấy là cut chứ chọn trận éo gì. Kênh k+ lúc đấy nó phát replay chứ có phải live đâu.

Mr Manh

Em có xem qua người truyền lửa, nói chung đã là BLV mới ai bình luận đầu tiên chả cóng, đến như Quang Tùng bao nhiêu năm hôm nọ xem New với Tot cũng mắc lỗi 1 2 chỗ, nếu như Quang Tùng là người mới thì cũng bị bắt bẻ hả bác, em thấy bác cứ bình tĩnh chả việc gì phải nóng cả :))
Chuyện multifoot cũng thế thôi , có đài nào có cái này đâu, đi trước và đương nhiên có nhiều thách thức rồi, đến như honda ra SH mới còn bị nói cho ko ra gì nữa là :))

Em thấy làm truyền hình đúng là làm dâu trăm họ các bác ạ

Không nóng sao được trong khi anh em bỏ tiền ra rất nhiều để xem bóng đá thì lại đi cho mấy thằng vớ vẩn vào bình loạn nhức hết cả đầu rùi bây h chia sẻ những trận cầu cho vctv nữa chán lắm k+ ơi. Thà cứ như năm trước lại hay

minhhuub

Active Member

Không nóng sao được trong khi anh em bỏ tiền ra rất nhiều để xem bóng đá thì lại đi cho mấy thằng vớ vẩn vào bình loạn nhức hết cả đầu rùi bây h chia sẻ những trận cầu cho vctv nữa chán lắm k+ ơi. Thà cứ như năm trước lại hay

Chiêu trò cả đấy, kiểu gì kiểu muốn xem bóng đá phải dùng hàng VTV và các con =))

Mr Manh

Chiêu trò cả đấy, kiểu gì kiểu muốn xem bóng đá phải dùng hàng VTV và các con =))

Xăng tăng, ga tăng, điện tăng h đến anh TH cũng tăng( Lương thì vẫn vậy) trong khi chất lượng thì giảm sút. Chắc cố kiếm thêm để lắp VCTV để cho đủ bộ sưu tập huyền thoại đuơng đại. hic hic

r0meo

Member

hay K+ đã thua lỗ nên phải chia sẻ với VCTV nhỉ
xem laliga trên K+ mà barca ko chiếu thì chán thật

tiny_1210

Theo tôi K+ là đài truyền hình tầm cỡ quốc tế chứ không phải như AVG mới ra .Những sai sót như multifoot là không thể chấp nhận cho một đài TH xuyên quốc gia

Năm nào K+ cũng muốn làm mới, muốn cho khán giả trải nghiệm những cảm giác khác lạ thôi :-j
Mỗi tuần chỉ chọn 1 trận EPL vào ngày thứ 7 trên kênh K+1 thôi
Mà công nhận kênh celestial mãi chưa thấy có kênh nào thay thế nhỉ :-< vẫn đang đàm phán chăng :-<

mmtoi2011

Member

định chuyển từ premium về acess mà con em tổng đài 19001592 nói phải dùng hết thời hạn premium đi đã.

mmtoi2011

Member

có cái này mình muốn hỏi nhưng không biết đúng topic không, đó là giữ nguyên hệ thống dây dẫn vào chảo chỉ đổi đầu thu k+ sang đầu vtc và ngược lại thì có bị xung đột gì không ? nhờ các bạn giải quyết hộ ?

demon_bn

Member

có cái này mình muốn hỏi nhưng không biết đúng topic không, đó là giữ nguyên hệ thống dây dẫn vào chảo chỉ đổi đầu thu k+ sang đầu vtc và ngược lại thì có bị xung đột gì không ? nhờ các bạn giải quyết hộ ?

vẫn ngon lành cành đào a ơi.

Để giải quyết nhu cầu của mọi người theo mình thì mấy Ông K+ và VCTV nên ngồi lại với nhau ( người nhà cả mà ! ) nên đưa 2 kênh bongdaTV-HD và thethaoTV-HD vào gói K+HD và ngược lại 2 kênh K+1 HD và K+NS HD vào gói HD của VCTV là ổn, đảm bảo mọi trận đấu mọi người đều được xem HD mà không bị trùng nữa ( 2 bên có thể chia nhau trực tiếp các giải) nhưng có cái khó là không biết K+ còn băng thông để tăng kênh HD hay không thôi.

demon_bn

Member

Để giải quyết nhu cầu của mọi người theo mình thì mấy Ông K+ và VCTV nên ngồi lại với nhau ( người nhà cả mà ! ) nên đưa 2 kênh bongdaTV-HD và thethaoTV-HD vào gói K+HD và ngược lại 2 kênh K+1 HD và K+NS HD vào gói HD của VCTV là ổn, đảm bảo mọi trận đấu mọi người đều được xem HD mà không bị trùng nữa ( 2 bên có thể chia nhau trực tiếp các giải) nhưng có cái khó là không biết K+ còn băng thông để tăng kênh HD hay không thôi.

thé thì chảo K+ bán cho ai a ơi....

Bên trên