1/6, MegaVNN tăng tốc độ gấp đôi. !!!!!!

Ðề: 1/6, MegaVNN tăng tốc độ gấp đôi. !!!!!!

MegaVNN chiếm hơn 70% thị phần trên toàn quốc. Tất cả các ISP còn lại chiếm chưa đến 30% còn lại.

Đúng đó bạn. Đây là site portal về các dịch vụ gia tăng cho các thuê bao của MegaVNN.
trong TP HCM có dịch vụ của MegaVNN không vay bạn ?

tanpatto

Member

trời =((
gọi điện thoại không được à ?
dạo này ở nhà bận quá :((

zz195zz

Member

công nhận lần này VNPT làm ăn tốt thật.Vừa gọi điện lên 5 phút sau được set luôn.Đã thế trong ngày còn mấy cuộc điện từ mấy nơi hỏi đã lên được chưa.Rất có cảm tình VNPT

dailammoc

Member

công nhận lần này VNPT làm ăn tốt thật.Vừa gọi điện lên 5 phút sau được set luôn.Đã thế trong ngày còn mấy cuộc điện từ mấy nơi hỏi đã lên được chưa.Rất có cảm tình VNPT

bạn này chắc là con giám đốc VNPT =))

tethien

Active Member

Làm cũng tốt, nhưng có hơi chậm thôi. Hơn 1 tháng chứ mấy. :)| :)|

angeltear2007

Bình Dương chỗ mình con chưa tăng đây này! =))

IG_VAST

Member

Tăng rồi, tăng rồi. Giờ down được hơn 500kb/s, mừng thế :D

yulawboy

Active Member

Kiểm tra ở modem thì downstream là 2042, sau đó nâng lên thành hơn 5k. Cũng không nhớ là gói j nữa, vì được đăng ký hộ mà :D

à vậy bạn cho mình hỏi,bạn ở khu vực nào thế,tại mình cũng đag muốn chuyển sang VNPT,viettel xài chán quá:(

VuJerry

Active Member

Mình cũng dow đc 500Kb/s suốt từ đợt tháng 2 tới h , :)) VNPT làm quả này mừng thật.

ak47

Member

à vậy bạn cho mình hỏi,bạn ở khu vực nào thế,tại mình cũng đag muốn chuyển sang VNPT,viettel xài chán quá:(

Sóc Sơn chưa thất tăng gì cả.
Nhà dùng MegaExtra down IDm đc trên 500 tý. Tor thì đc gần 500.
Vẫn như xưa, gọi điện mấy lần mà chưa đc. :-t
Nó cho thèng KT xuống kiểm tra bảo là "Mạng nhà anh OK. tăng thì em ko biết, anh hỏi ở trên" X_X
~O)~O)

songxanh

Member

MEGA VNN sau 1 tháng (th6) tăng tốc gần gấp 2 dân trên mạng thỏa cơn khát về tốc độ, thì nay từ đầu tháng 7 lại tụt dốc khủng khiếp mạng chậm chạp, chậm chờn vào mail phải chờ quay tít đến 5'.Tốc độ download bằng nửa khi chưa tăng. Khu vực Vĩnh Phúc ở đâu cũng phát ớn vì mạng chậm, không biết các vùng khác có thế không?

Bên trên