Tổng hợp các bài viết về ổ cứng gắn trong: HDD, SSD

ngocpt82

Ðề: WD đã mở Trung tâm bảo hành tại HN

không biết hàng xách tay về có được bảo hành ở đây không nhỉ

jumpy

Well-Known Member
Ðề: Giá quá tốt cho ổ WD 1.5tb

Giá quá tốt nếu là hàng chính hãng.

donkisot

tôi đang cần mua 1 em ở cứng khoảng 1TB + hộp anh em nao biết loại nào dùng tốt tư vấn giúp, trước đấy tôi có 1 em MyBook 1TB nhưng mà dùng bất tiện quá, copy file lơn hay bị lỗi lắm, nói chung là dùng rất khó chịu, ace nào biết chỉ giáo với.

92thaiha

tôi đang cần mua 1 em ở cứng khoảng 1TB + hộp anh em nao biết loại nào dùng tốt tư vấn giúp, trước đấy tôi có 1 em MyBook 1TB nhưng mà dùng bất tiện quá, copy file lơn hay bị lỗi lắm, nói chung là dùng rất khó chịu, ace nào biết chỉ giáo với.

1TB cắm trong bro có thể mua Hitachi giá 1820K hoặc WD green 64MB Cache giá 1920K

Còn HDD BOX có cổng eSATA bro có thể mua Vantec giá 700K hoặc Icydock 559 giá 820K, hoặc Icydock 664 giá 950K

Chi tiết bro có thể tham khảo tại www.phancung.vn

Combo bộ này dùng quá ổn, tốc độ rất cao, chúc bro ngon miệng

jumpy

Well-Known Member

Đấy là giá Free Full Film HD, KM Kính 3D

Còn giá này thì em hỗ trợ các bác 500GB Film nhé :)

Hỗ trợ 500GB hay 1500GB cũng là 1 lần copy, bác thương ae thì thương cho chót:D:D:D
Tiện cho e xin cái list phim để nghiên cứu trước khi qua thăm bác ạ.

92thaiha

Hỗ trợ 500GB hay 1500GB cũng là 1 lần copy, bác thương ae thì thương cho chót:D:D:D
Tiện cho e xin cái list phim để nghiên cứu trước khi qua thăm bác ạ.

Em km thẳng vào giá nên có thể nói là người mua cực kì có lợi rồi, bên bán bọn em lãi đúng 25K/ 1 cái. Thực sự cũng ko muốn bán giá như này nhưng có các bạn mới làm HDD dung lượng to phá giá gớm quá

25K/ 1 cái đúng là ko đủ tiền điện chứ đừng nói chi phí khác, bán cho vui vậy:-t

tvn24680

Member

Em km thẳng vào giá nên có thể nói là người mua cực kì có lợi rồi, bên bán bọn em lãi đúng 25K/ 1 cái. Thực sự cũng ko muốn bán giá như này nhưng có các bạn mới làm HDD dung lượng to phá giá gớm quá

25K/ 1 cái đúng là ko đủ tiền điện chứ đừng nói chi phí khác, bán cho vui vậy:-t

Đang có nhu cầu con 1,5T, định ghé qua bên bác mua vì giá tốt, nào ngờ người bán có vẻ............. Buồn thật với kiểu bán hàng của làm ăn nông dân

92thaiha

Đang có nhu cầu con 1,5T, định ghé qua bên bác mua vì giá tốt, nào ngờ người bán có vẻ............. Buồn thật với kiểu bán hàng của làm ăn nông dân

vâng, có gì bác cứ góp ý thẳng thôi, thuận mua vừa bán bác ạ, em thấy và em tính có lợi mới bán được, còn bác thấy giá tốt + vui bác mới mua được

Thanks bác

vozhanoi

Người bán đã nói vậy show hết cả mọi thứ lên không hiểu bác còn muốn đòi hỏi gì nữa, trăm bà rằn các khoản chi phí thuê nhà, trả lương nhân viên, thuế má buôn con ổ bỏ vốn hơn 2 triệu lãi chưa bằng cốc cafe ^:)^
Sở dĩ em nói vậy vì em quen bên phân phối FPT nên em biết bác bán hàng nói thực. Em đố bác nào qua FPT mua lẻ được một thùng 20 con mà họ bán cho giá đó :-bd

tvn24680

Member

Người bán đã nói vậy show hết cả mọi thứ lên không hiểu bác còn muốn đòi hỏi gì nữa, trăm bà rằn các khoản chi phí thuê nhà, trả lương nhân viên, thuế má buôn con ổ bỏ vốn hơn 2 triệu lãi chưa bằng cốc cafe ^:)^
Sở dĩ em nói vậy vì em quen bên phân phối FPT nên em biết bác bán hàng nói thực. Em đố bác nào qua FPT mua lẻ được một thùng 20 con mà họ bán cho giá đó :-bd

cũng biết vậy, buôn bán ai chả phải như vậy, và cũng biết hiện nay chỗ bác chủ giá ok nhất, song bán buôn nên chuyên nghiệp, tôi góp ý cung chỉ mong bác kinh doanh phát triển chứ tôi có được lợi lộc gì đâu

92thaiha

cũng biết vậy, buôn bán ai chả phải như vậy, và cũng biết hiện nay chỗ bác chủ giá ok nhất, song bán buôn nên chuyên nghiệp, tôi góp ý cung chỉ mong bác kinh doanh phát triển chứ tôi có được lợi lộc gì đâu

Theo ý bác thì chuyên nghiệp là phải copy film full đúng ko ạ? Thế thì cũng dễ mà, nhất trí là em sẽ copy full film cho bác thôi:)

Chúc bác cuối tuần vui vẻ

Golarso

Ðề: Cách khắc phục lỗi cho các HDD Seagate

các bác cho em hỏi ổ của em s/n ST3160813AS fw CC2J có cần update khong ạ . Mua cách đây cũng cỡ 5 tháng rồi mà chưa thây gì ạ

mình cũng mới mua trúng con này :( . giờ k biết sao , nhiều thông tin quá , firmware cc2j không biết có update khôg nữa , nếu k thì khi xài mất hết dữ liệu thì chết

Bên trên