NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Anh em có ai coi phim này chưa ? Hay như thế nào mà IMDb chấm điểm cao dữ vậy :

The Shawshank Redemption (1994) ViE 720p BluRay DTS x264-EbP
Nhà Tù Shawshank - Thuyết Minh - Morgan Freeman

Phim hay nhất mọi thời đại

Có Uploader nào up Bản Bluray chưa nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

uhm Đức thử làm xem sao rồi cho anh biết nhé,cái quỷ đầu Dune Duo này nó kén sub ghép vô Bluray folder ghê nha :) ,chiều nay anh mò mò chỉnh được phần tăng fonts lớn nhiều cở lên rồi ,nó chọn mục P+ là lớn fonts thoải mái luôn thế mà từ trước nay không biết :))

Cái phụ đề thì con Dune này chỉnh hay lắm đó, lớn nhỏ, lên xuống , qua lại đều ok

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Phim này hình như em có, phim nói về nhà tù đó anh, diểm rất cao, em coi mấy lần trên HBO mà chứu bao giờ coi cái mình Down:eek:3
Phim này có cảnh uống bia đã lắm, ở tù mà được uống bia khi đang làm đường trải nhựa

tonytruong

Super Moderators

Cái phụ đề thì con Dune này chỉnh hay lắm đó, lớn nhỏ, lên xuống , qua lại đều ok

Chiều nay anh mới vọc hết tính năng chỉnh sub của nó đó truonghd,nhưng riêng cái mà ghép sub vô Bluray folder thì nó lại kén lắm chẵng chịu nhận gì hết chán :))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

wow IMDb chấm điểm cao dữ vậy chắc phim hay,phim này lâu nên không thể nhớ đã xem chưa Đức ơi,nhưng link vẫn còn good kìa anh đang kéo xem sao .? Thanks Đức chuyên tìm phim hay cho AE nhé :)

Link nè Đức:> http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/372751-tam-lilhinh-sul1-link-shawshank-redemption.html

Có link Bluray không Anh Trường ?

explorer

Well-Known Member

love_yejin

Huyền Thoại

phim này là phim hay nhất cho tới bây giờ e được xem, chứa rất nhiều thông điệp trong phim mà không phải ai khi xem cũng ngẫm ra được, không ngoa khi là phim được chấm điểm cao nhất IMDB. Và xem phim sẽ thấy một số mánh khóe mà prison break cũng có copy từ phim này.

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

wow IMDb chấm điểm cao dữ vậy chắc phim hay,phim này lâu nên không thể nhớ đã xem chưa Đức ơi,nhưng link vẫn còn good kìa anh đang kéo xem sao .? Thanks Đức chuyên tìm phim hay cho AE nhé :)

Link nè Đức:> http://www.hdvietnam.com/diendan/33-fshare-vn/372751-tam-lilhinh-sul1-link-shawshank-redemption.html

Có link Bluray không Anh Trường ?

Phim này anh có bản 1080 rồi. Phim hay.
Thường những phim không có cảnh hành động anh chỉ down bản 1080 thôi.
P/s: Đức cho anh email của em để anh gởi list film của anh cho em. Phim nào em thích thì chép cho lẹ.

truonghd

Well-Known Member

Chiều nay anh mới vọc hết tính năng chỉnh sub của nó đó truonghd,nhưng riêng cái mà ghép sub vô Bluray folder thì nó lại kén lắm chẵng chịu nhận gì hết chán :))

Bởi vậy thằng Dune đựoc cái này thì mất cái kia, em sợ nhất là chơi Bruplay nguyên gốc, vì sup của nó d k cách nào có được , chắc mình k biết làm
:-$
Em chỉ chơi Remux thôi, mình chỉ coi phim chứ có đời nào coi hậu trường#-o, phim coi còn k hết mà:)]

delldell

Well-Known Member

Không những coi phim, mà chơi game cũng thành 3D luôn mới đã chứ. Từ nay các máy bay sẽ bay vù vù vào mặt mình luôn. Ha ha ...

Cảm ơn Anh Tài

Khi upcase lên 3D xong thì xem trên TV thường hả? và bằng loại kính nào Đức?

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Phim này anh có bản 1080 rồi. Phim hay.
Thường những phim không có cảnh hành động anh chỉ down bản 1080 thôi.
P/s: Đức cho anh email của em để anh gởi list film của anh cho em. Phim nào em thích thì chép cho lẹ.

Em đã PM email của em cho Anh

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bởi vậy thằng Dune đựoc cái này thì mất cái kia, em sợ nhất là chơi Bruplay nguyên gốc, vì sup của nó d k cách nào có được , chắc mình k biết làm
:-$
Em chỉ chơi Remux thôi, mình chỉ coi phim chứ có đời nào coi hậu trường#-o, phim coi còn k hết mà:)]

Ban căng vậy à Trường ? Vậy đầu DUNE phải chuyển Bluray thành fie ISO, hoặc coi hardsub sao ? Phải có cách nào chứ

explorer

Well-Known Member

Khi upcase lên 3D xong thì xem trên TV thường hả? và bằng loại kính nào Đức?

Em nghĩ là phải có TV 3D và kính tương ứng (chủ dộng hay thụ động)

Anh Tài mới crack khuya hôm qua, chiều nay về em thử xem thế nào

explorer

Well-Known Member

phim này là phim hay nhất cho tới bây giờ e được xem, chứa rất nhiều thông điệp trong phim mà không phải ai khi xem cũng ngẫm ra được, không ngoa khi là phim được chấm điểm cao nhất IMDB. Và xem phim sẽ thấy một số mánh khóe mà prison break cũng có copy từ phim này.

Vậy là phim này là dạng ngồi coi nghiền ngẫm rồi phải không An ? Có khi phải coi lại lần thứ 2

truonghd

Well-Known Member

Vậy là phim này là dạng ngồi coi nghiền ngẫm rồi phải không An ? Có khi phải coi lại lần thứ 2

Trả lời dùm An, đúng đó a Đức, phim này lúc em mới vô diển đàn, lúc đó chưa có mạng Fshare và ....nói chung là chưa có mất cái của VN, em down bằng Rapa đuối luôn #:-S, mổi lần down về 1 file 200mb là phải tắt modum :eek:3, muốn down nhanh thì từ 4h sáng tới 6h 1 phim vậy khoảng 25 file#:-S( lúc đso mới chơi nên toàn đồ cùi , toàn chơi 720p):)], lúc đó down xong phấn khích lắm,muốn xem mà có rãnh, toàn là bấm nhanh nên k hiểu:eek:3
Tối về em hay coi tivi thế là coi trên đó, xem 2 hay 3 lần mới hiểu nội dung của nó
Phim này dạng Kinh Điển của Kinh Điển, giống như Cuốn Theo Chiều Gió , hay Bố Già đó a, các phim này lúc nhỏ em khoái coi lắm như là coi Maika vậy đóo->

Bên trên