NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Đưa link cho em đi Anh Quang. Em kéo liền luôn, ngưng bản 1080 lại

À, mà em chưa có VIP acc ở đây

LINK ĐÂY NÈ EM

DISK1 Netfolder.in free Service for you!

DISK2 Netfolder.in free Service for you!

DISK3 Netfolder.in free Service for you!

DISK4 Netfolder.in free Service for you!

BONUS DISK Netfolder.in free Service for you!

PASS GIẢI NÉN: free_HD

ĐÃ CÓ REV NÊN EM YÊN TÂM KHÔNG SỢ LỖI NHA

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cảm ơn Anh. Bây giờ em bắt đầu down từ trên xuống dưới, DISK 1 ---> 2 ---> 3 ---> 4 ---> BONUS

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Cảm ơn Anh. Bây giờ em bắt đầu down từ trên xuống dưới, DISK 1 ---> 2 ---> 3 ---> 4 ---> BONUS

Chà vài bữa sắm thêm HDD chép mấy bộ Bluray này về xem

qdangnhat

Well-Known Member

ĐỨC ƠI EM CÓ CHƠI ỐNG DÒM KHÔNG VẬY? CÁI CỦA ANH BÂY GIỜ SAO HAI HÌNH KHÔNG CHẬP LẠI ĐƯỢC

explorer

Well-Known Member

OK, chép cho Ngọc. Nhờ Acc của Ngọc để down đó

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

ĐỨC ƠI EM CÓ CHƠI ỐNG DÒM KHÔNG VẬY? CÁI CỦA ANH BÂY GIỜ SAO HAI HÌNH KHÔNG CHẬP LẠI ĐƯỢC

Có anh Quang. Ống dòm "xịn" như Nikon, Pentax ... nó chập tốt lắm. Còn ống dòm Trung Quốc nó hay bị cái vụ không chập

Ống dòm xịn bên Mỹ rẻ hơn bên đây nhiều Anh ạ. Hồi đó em mua cho người bạn cái này :

explorer

Well-Known Member

Loại hồng ngoại thì bên Mỹ nhiều lắm Anh. Thậm chí có cả loại dành cho quân sự, nhưng giá cao

Có hàng trăm loại, đây là vài cái :

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CÓ AE NÀO LÀ FAN 007 KHÔNG. CÓ NGUYÊN BỘ BLURAY GẦN 900GB.

Em đây. Em mới có khoảng 2/3 thôi. Hôm nào Anh đem cho Em copy những phim còn thiếu nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

jeambone

Active Member

Chỉ một số tập sau này thôi chứ trước đó làm gì có bluray.

chiase1987

Cám ơn bạn đã share

explorer

Well-Known Member

Sao mà down từ netload chậm quá vậy :

2 file phía trên down từ Fshare, tốc độ vài trăm kB / s, còn các file ở dưới down từ netload tốc độ chỉ có vài chục kB / s. Vậy kg biết bao giờ mới down xong bộ Indiana Jones đây ?

explorer

Well-Known Member

Chỉ một số tập sau này thôi chứ trước đó làm gì có bluray.

Em thấy nhiều phim nhựa từ trước 75 người ta còn "số hóa" thành Bluray được mà Anh Tài.

love_yejin

Huyền Thoại

Sao mà down từ netload chậm quá vậy :

2 file phía trên down từ Fshare, tốc độ vài trăm kB / s, còn các file ở dưới down từ netload tốc độ chỉ có vài chục kB / s. Vậy kg biết bao giờ mới down xong bộ Indiana Jones đây ?

dân chơi HD mà hỏi câu độc quá =)), netload chậm vì nó là host nước ngoài, bị bóp băng thông, còn Fshare thì ở vn nên max đường truyền, mà down 2 cái cùng lúc như vậy thì thằng Fshare sẽ giành hết băng thông lun đó, down một loại thôi, đừng có tham quá

jeambone

Active Member

Phim nhựa thì đạt được chứ qua tới thời băng thì thua, chất lượng kém lắm.

explorer

Well-Known Member

dân chơi HD mà hỏi câu độc quá =)), netload chậm vì nó là host nước ngoài, bị bóp băng thông, còn Fshare thì ở vn nên max đường truyền, mà down 2 cái cùng lúc như vậy thì thằng Fshare sẽ giành hết băng thông lun đó, down một loại thôi, đừng có tham quá

Lần trước down phim The Hunt For Red October cũng từ Netload, tốc độ full đường truyền luôn nha em. Lần này thấy chậm hơn nhiều nên mới thắc mắc

Còn 2 file Fshare ở trên là vì lúc đầu thấy cái đám dưới chậm quá, tổng tôc độ cộng lại chỉ 1/4 đường truyền, mới đưa thêm vào sau để so sánh coi nó thế nào. Bây giờ có bỏ nó ra cũng vậy thôi

Còn mấy phút nữa là nó down xong 2 phim đó rồi. Cái đám ở dưới cũng chẳng có nhanh hơn đâu

Nếu mà Netload nó cho băng thông nhanh hay chậm tùy phim thì chịu thôi

Anh kg phải mới down phim lần đầu đâu nhé em

explorer

Well-Known Member

Phim nhựa thì đạt được chứ qua tới thời băng thì thua, chất lượng kém lắm.

Đúng rồi Anh Tài. Băng thì kém lắm. Nhưng các phim 007 toàn là phim hay, chắc sẽ được quay bằng phim nhựa

tolydieu

Lần trước down phim The Hunt For Red October cũng từ Netload, tốc độ full đường truyền luôn nha em. Lần này thấy chậm hơn nhiều nên mới thắc mắc

Còn 2 file Fshare ở trên là vì lúc đầu thấy cái đám dưới chậm quá, tổng tôc độ cộng lại chỉ 1/4 đường truyền, mới đưa thêm vào sau để so sánh coi nó thế nào. Bây giờ có bỏ nó ra cũng vậy thôi

Còn mấy phút nữa là nó down xong 2 phim đó rồi. Cái đám ở dưới cũng chẳng có nhanh hơn đâu

Kỳ vậy bác Đức, em down test lại part01 disk 1 link bác Quang đưa:

Gói nhà em như vậy là max rồi, down fshare kịch kim cũng 1.1 - 1.2 MB/s

P/S: em đang dùng cái Tut hồi chiều viết ở trang trước đó bác Đức ơi.

Bác Đức còn online không hú 1 tiếng để em đưa acc premium trial (24h) qua cho bác test.

love_yejin

Huyền Thoại

nhanh hay chậm còn tùy sever lưu phim, proxy kết nối nữa, không phải lúc nào cũng đc nhanh đâu a, mà down host nước ngoài thì khả năng chậm rất cao, muốn nhanh thì dùng proxy nhưng cũng không ổn định, kinh nghiệp down film từ thời dial up 1280 :D

Bên trên