Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

các bác làm thế nào để thức đêm vậy? hic, lúc bé ko mún ngủ, thức lúc nào cũng được,
mà giờ thấy đuối quá, hôm qua em uống 3 cốc cafe sáng, trưa, tối, mà cứ đặt mình xuống là MÚN NGỦ :((

Cái vụ này thì em chưa gặp bao giờ, tại cũng tự học, Cha Me không lo nhiều, tại nhà làm Nông, với lại em lên Tỉnh học, nên cũng không ai kiểm tra, toàn tự học.

Cái này phải tự bản thân mỗi người tự suy ngẫm mà vận động thôi[-(
cố gắng học xong mấy năm ĐH để ra trường có tấm bắng vẫn hay hơn nhiều kiểu học thì ko lo mà chơi bời thì nhiều khác gì mấy đứa ko thi hoặc thi trượt ĐH.
Còn học bài thì nên chọn vào thời điểm minh mẫn nhất của mỗi người mà học.

chuanguyen1984

Active Member

Nói tóm lại là không học bài là em thức ttới sáng được, còn kêu học bài thì 10h đã buồn ngủ và ngủ mất tiêu rồi.

Cái này sao bác giống em thế không biết,em thì cứ cầm đến quyển sách là em buồn ngủ rồi cơ :)|

Cũng đẹp àh, nhưng em thì không thích cho lắm cách chụp của teen.

scorpio_9x

Well-Known Member

Chắc là tại 2 bác hơi già nên vậy rồi >:)>:)

một phần vì chụp kiểu teen nhiều khi ảo "lòi", mang tính chất lừa tình bác à nên ko có thiện cảm, phần đông vẫn thích người đàn bà hiền dịu, nhu mì, còn số còn lại chỉ để ngắm và xyz thôi >:)>:)>:)

ilVietnam

Well-Known Member

Chắc là tại 2 bác hơi già nên vậy rồi >:)>:)

Thế thì bác nhầm rồi em còn trẻ hơn bác đấy nếu năm sinh của bác trên nick là thật:D
Tại em chán kiểu chụp của mấy em teen rồi nhìn cứ giả giả gắng gượng thế nào ấy:-S

ilVietnam

Well-Known Member

một phần vì chụp kiểu teen nhiều khi ảo "lòi", mang tính chất lừa tình bác à nên ko có thiện cảm, phần đông vẫn thích người đàn bà hiền dịu, nhu mì, còn số còn lại chỉ để ngắm và xyz thôi >:)>:)>:)

Chuẩn, bác nói đúng ý mình:)>-

chuanguyen1984

Active Member

Cũng đẹp àh, nhưng em thì không thích cho lắm cách chụp của teen.

Sau 1 thời gian xem ảnh của teen chụp nên bây giờ em hơi chán giờ lại thích kiểu chụp thướt tha nữ tính hơn:x

Thế thì bác nhầm rồi em còn trẻ hơn bác đấy nếu năm sinh của bác trên nick là thật:D
Tại em chán kiểu chụp của mấy em teen rồi nhìn cứ giả giả gắng gượng thế nào ấy:-S
Hic hic thế thì bác trẻ hơn em thật rồi. Em cũng chỉ chém vậy thôi mà bác:D
Chuẩn, bác nói đúng ý mình:)>-

EM cũng đồng ý với mấy bác mà.

chuanguyen1984

Active Member

1 thời kiểu chụp teen em thấy cũng hay lắm nhưng sau bị lạm dụng nên ko thích nữa[-(

Đúng là em cũng như bác, em không thích những kiểu chụp như vậy cho lắm/

Thôi bye các bác em đi ngủ trước đây, chả biết sao bị cúm khó chịu quá/

love_yejin

Huyền Thoại

chưa j mà đã đi ngủ hết rồi àh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên