Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chuanguyen1984

Active Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Thực ra BQT và các MOD hầu như không cấm chuyện spam.
Có điều là 1 số bác chưa nắm rõ hoặc chưa biết cách spam đúng nơi đúng chỗ đúng thời điểm khiến 1 bộ phận thành viên liên quan đến topic/khu vực đó khó chịu. Nên nhiều lúc dù không muốn các MOD và BQT phải động tay động chân.
Việc này hết sức khó cho cả người ban lẫn người bị ban vì anh em gặp nhau ở ngoài là chính, trên diễn đàn là phụ.
Nói thế thôi, chứ ở đây anh em cứ spam tẹt ga :">
Không đùa nhau quá trớn là được, tránh 1 số bác có máu tự ái cao như em chẳng hạn :">
HAHAAA...

Không biết là em có tính tự ái giống bác Mod này không nhỉ :p:p:p mà em gần như vẫn chém đều đều bác ạ...X_XX_X

ilVietnam

Well-Known Member

Có điều là 1 số bác chưa nắm rõ hoặc chưa biết cách spam đúng nơi đúng chỗ đúng thời điểm khiến 1 bộ phận thành viên liên quan đến topic/khu vực đó khó chịu. Nên nhiều lúc dù không muốn các MOD và BQT phải động tay động chân.
Việc này hết sức khó cho cả người ban lẫn người bị ban vì anh em gặp nhau ở ngoài là chính, trên diễn đàn là phụ.
Nói thế thôi, chứ ở đây anh em cứ spam tẹt ga :">
Không đùa nhau quá trớn là được, tránh 1 số bác có máu tự ái cao như em chẳng hạn :">
HAHAAA...

Không biết là em có tính tự ái giống bác Mod này không nhỉ :p:p:p mà em gần như vẫn chém đều đều bác ạ...X_XX_X

Đúng đấy bác ạ, nếu mình bàn luận đúng chủ đề của topic đấy thì chẳng ai soi mình đâu mà còn coi đó là ý kiến chia sẻ đóng góp của mình cho 4r nữa:)

ha ha ... bác ơi em đã vượt qua nó hơn 2 năm rồi đấy ạ
Đúng là đã hơn 2 năm rồi đấy ạh.
Nói thế thôi, chứ ở đây anh em cứ spam tẹt ga
Không đùa nhau quá trớn là được, tránh 1 số bác có máu tự ái cao như em chẳng hạn
HAHAAA...
cám ơn bác đã nhắc nhở anh em.

ilVietnam

Well-Known Member

Bàn típ chuyện khác đi các bác\:D/

chuanguyen1984

Active Member

Tặng các bác mẩu chuyện cười cho vui:):

moi-khi-ket-thuc-hoc-ky.chn
Bác sửa nhanh thế :-/
Chuyện gì nhỉ!!

Không biết bác ấy định nói chuyện gì :-/

ilVietnam

Well-Known Member

Em đã sửa lại ở trên rồi đấy bác:D

scorpio_9x

Well-Known Member

các bác làm thế nào để thức đêm vậy? hic, lúc bé ko mún ngủ, thức lúc nào cũng được,
mà giờ thấy đuối quá, hôm qua em uống 3 cốc cafe sáng, trưa, tối, mà cứ đặt mình xuống là MÚN NGỦ :((

Cái vụ này thì em chưa gặp bao giờ, tại cũng tự học, Cha Me không lo nhiều, tại nhà làm Nông, với lại em lên Tỉnh học, nên cũng không ai kiểm tra, toàn tự học.

các bác làm thế nào để thức đêm vậy? hic, lúc bé ko mún ngủ, thức lúc nào cũng được,
mà giờ thấy đuối quá, hôm qua em uống 3 cốc cafe sáng, trưa, tối, mà cứ đặt mình xuống là MÚN NGỦ :((
Nói tóm lại là không học bài là em thức ttới sáng được, còn kêu học bài thì 10h đã buồn ngủ và ngủ mất tiêu rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên