Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

scorpio_9x

Well-Known Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Đùa chút chơi, mà hết thi thì bác ấy phải Onl thường xuyên chứ, không vào 8 cũng vào down phim nhạc mà.:D

bác chả cập nhật thông tin quốc tế gì cả. iem sắp đi thực tập òi. chắc chỉ onl thường xuyên được tuần nữa thui.
mà baned nick em thế nào được. baned bác thì có, cái tội spam khắp forum em chỉ cần lượn qua vài box tích vào cái dấu chấm than bé síu góc trái mỗi bài spam của bác là bác đủ chết òi, đấy

nguyentrungthanh

Well-Known Member

bác chả cập nhật thông tin quốc tế gì cả. iem sắp đi thực tập òi. chắc chỉ onl thường xuyên được tuần nữa thui.
mà baned nick em thế nào được. baned bác thì có, cái tội spam khắp forum em chỉ cần lượn qua vài box tích vào cái dấu chấm than bé síu góc trái mỗi bài spam của bác là bác đủ chết òi, đấy
Trời, mới chém 1 dao, bác đã phang em 1 trượng, mà những bài em comment không đơn thuần là spam đâu bác, đọc kĩ lại đi. Em đã từng bị nên hiểu cảm giác bị ban khi post những gì đấy, không mang tính quảng bá vô nghĩa, tục tỉu lung tung đâu bác. Hic.:(

scorpio_9x

Well-Known Member

Trời, mới chém 1 dao, bác đã phang em 1 trượng, mà những bài em comment không đơn thuần là spam đâu bác, đọc kĩ lại đi. Em đã từng bị nên hiểu cảm giác bị ban khi post những gì đấy, không mang tính quảng bá vô nghĩa, tục tỉu lung tung đâu bác. Hic.:(

ồ, bác nếm mùi ra đảo rùi à, em chưa được thử. nghe đâu các thần gió trên này ai cũng từng ra đảo rùi thì phải :))

nguyentrungthanh

Well-Known Member

ồ, bác nếm mùi ra đảo rùi à, em chưa được thử. nghe đâu các thần gió trên này ai cũng từng ra đảo rùi thì phải :))
Bác muốn ra đảo hả, dễ lắm, vào Box Chém HN, niệm thần chú bô lô ba la là qua ngày mai hoặc trong hôm nay là bác sẽ được toại ý.:D

chuanguyen1984

Active Member

Bác muốn ra đảo hả, dễ lắm, vào Box Chém HN, niệm thần chú bô lô ba la là qua ngày mai hoặc trong hôm nay là bác sẽ được toại ý.:D

Thích câu thần gió của bác.

Đúng rồi đó các bác.. em được như ngày hôm nay là cũng nhờ ra đảo đấy các bác ạ >:/

ilVietnam

Well-Known Member

Mới gần 9h mà đã họp mặt đông đủ thế này:D

ProSkyR

Well-Known Member

Thực ra BQT và các MOD hầu như không cấm chuyện spam.
Có điều là 1 số bác chưa nắm rõ hoặc chưa biết cách spam đúng nơi đúng chỗ đúng thời điểm khiến 1 bộ phận thành viên liên quan đến topic/khu vực đó khó chịu. Nên nhiều lúc dù không muốn các MOD và BQT phải động tay động chân.
Việc này hết sức khó cho cả người ban lẫn người bị ban vì anh em gặp nhau ở ngoài là chính, trên diễn đàn là phụ.
Nói thế thôi, chứ ở đây anh em cứ spam tẹt ga :">
Không đùa nhau quá trớn là được, tránh 1 số bác có máu tự ái cao như em chẳng hạn :">
HAHAAA...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên