Hội anh em chơi Sony KDL w700B

kientrung84

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

năm sau thì hết bảo hành rồi bác ơi co EX650 đã gần được 2 năm rồi bác nhé! năm sau sony đổi bác con nữa chắc sập tiệm
hiii :D

Bác thấy chưa. Sướng chủ đã confirm lại rằng vợ 2 được bảo hành 2 năm nhé. Để xem Sony nó có sập tiệm không.

Việc cưới vợ 3 là hoàn toàn có thể.

Haxen

Well-Known Member
Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

mình nhận đc fulklbox, và SELF CHECK 00000-00000-00000, Kiểm tra hàng chính hãng
và thời hạn bảo hành sản phẩm trên web sony.com.vn nhập: Chủng loại, Tên sản phẩm, Số serial: thấy báo Ngày hết hạn bảo hành gốc: 25/06/2016 :)) sướng rên

Chúc mừng bác nhé, chính sách sau bán hàng như vậy là quá tốt rồi

tran_tien

Member

Dạ, mấy bạn Sony gọi cho em cũng nói là nếu đổi thì lại bảo hành 2 năm từ đầu ạ, ko phải là chỉ bảo hành nốt chỗ cũ đâu

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Bác thấy chưa. Sướng chủ đã confirm lại rằng vợ 2 được bảo hành 2 năm nhé. Để xem Sony nó có sập tiệm không.

Vâng đúng là chúc mừng bác ấy!

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Hehe nếu có tiệc cưới vợ 3 chắc là phải nhộn nhịp lắm đây bác nhỷ ;))

renhat

Well-Known Member

sony hậu mãi tốt lắm mà!

tran_tien

Member

cái TV mới đổi chạy lâu nó cứ kêu ù ù rất là khó chịu các bác ạ, bác nào bị ko ?

vimvq1987

cái TV mới đổi chạy lâu nó cứ kêu ù ù rất là khó chịu các bác ạ, bác nào bị ko ?

ko bị tí nào bác ạ, hai vợ chồng em xem film qua usb suốt 3-4h mà ko có vấn đề gì

hôm t7 mới lấy em 42w700b, nhìn chung là rất hài lòng các bác ạ :D. Sẽ viết review hầu các bác sớm

BomAtom

Member

Sony mới có bản cập nhật mới dành cho Sony đó các bác. Bản cập nhật này chủ yếu tính năng dành cho cổng USB (bao gồm ổ cứng). Lúc trước mỗi lần vào ổ cứng là phải đợi load file rất lâu. Nay thì chỉ cần mở lên là file có sẵn rồi, không tốn chút xíu nào để đợi hết.

DigiCity Group

Well-Known Member

Sony mới có bản cập nhật mới dành cho Sony đó các bác. Bản cập nhật này chủ yếu tính năng dành cho cổng USB (bao gồm ổ cứng). Lúc trước mỗi lần vào ổ cứng là phải đợi load file rất lâu. Nay thì chỉ cần mở lên là file có sẵn rồi, không tốn chút xíu nào để đợi hết.
Như vậy thì tiện lợi cho a e quá rồi :">

manhtran71

Well-Known Member

Không lẻ dùng TV SN luôn thắp nhan cầu khấn gần hết BH mong nó hư không sửa được :). Nghe các bác chia sẻ khi hỏng được đổi TV đời mới sướng quá.

nvngoc1986

Active Member

Mình cũng là 1 người được đổi lên con W700 này khi con EX650 tèo :D Mà con W700 loa có 16W, hèn chi nhỏ hơn con EX650 loa 20W khá nhiều, nghe còn ù ù nữa chứ...

darkhunter_93

Các bác cho em hỏi có cái apps nào phim nước ngoài, giống kiểu FPTplay không ạ? :D

renhat

Well-Known Member

Không lẻ dùng TV SN luôn thắp nhan cầu khấn gần hết BH mong nó hư không sửa được :). Nghe các bác chia sẻ khi hỏng được đổi TV đời mới sướng quá.
vâng sony là hay đổi mới lắm ạ

hobaosutucop

Bây giờ có nên mua em này nữa ko bác? Có lựa chọn nào tối ưu hơn ah?

Bên trên