HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Mồi này đang đợi a Trường nè

Anh làm xong nhà Thành rồi chạy xuống nhà em luôn nha,em cũng đang làm vài ve nè.Bảo đảm đêm nay anh sẽ ngủ ngon hơn.

Anh Trường đang chạy bộ qua đấy.....

Kakakkakaka chạy qua mần xong hai a e chạy lên nhà Hùng.hahahha

Ha ha ha mồi của hai A/e ngon thế này mà không chạy bộ qua uống thì uổng thật,chắc chạy tới cầu sài gòn xong là nhảy xuống luôn quá kakakaka :)) =)) ;))

NKP

Active Member

Báo cáo với hội chảng, hội phó & chú Ú là sau 1 thời gian tìm kiếm, chiều nay vửa thấy TA Chobobo rao cái HTM61 nên ăn cơm xong thì chạy qua hốt về luôn rồi. AE giao lưu sôi nổi nói chuyện cả tiếng đồng hồ, giờ mới khệ nệ rinh cái center về đến nhà.

rita

Well-Known Member

Báo cáo với hội chảng, hội phó & chú Ú là sau 1 thời gian tìm kiếm, chiều nay vửa thấy TA Chobobo rao cái HTM61 nên ăn cơm xong thì chạy qua hốt về luôn rồi. AE giao lưu sôi nổi nói chuyện cả tiếng đồng hồ, giờ mới khệ nệ rinh cái center về đến nhà.
Bác Phương lấy con HTM61 là quyết định sáng suốt đó. Nhưng rùi lại lăn tăn cặp front và sur thế là có người sắp nhảy vào hố vôi với mình rồi.

tonytruong

Super Moderators

Ồ vậy hả.? chúc mừng em đã rước được em nó về. :) ;)

NKP

Active Member

Bác Phương lấy con HTM61 là quyết định sáng suốt đó. Nhưng rùi lại lăn tăn cặp front và sur thế là có người sắp nhảy vào hố vôi với mình rồi.

Hehe, cần phải tinh táo, không để phải nhảy vào hố vôi giống Bình \m/

Ồ vậy hả.? chúc mừng em đã rước được em nó về. :) ;)

Em mới vừa test thử 1 đoan Maleficent, nghe sợi xích đánh leng keng & tiếng vỗ cánh xịt hơi ra trước mặt luôn đó anh. :))

tonytruong

Super Moderators

Hehe, cần phải tinh táo, không để phải nhảy vào hố vôi giống Bình \m/

Em mới vừa test thử 1 đoan Maleficent, nghe sợi xích đánh leng keng & tiếng vỗ cánh xịt hơi ra trước mặt luôn đó anh. :))

Vậy là hài lòng trong tầm giá rồi hả.? :)) =)) ;))

explorer

Well-Known Member

Có gì hay không Trường ?

Lên "Tám" cho iphone và iPad của mình luôn. Ka ka ...

Cho chúng nó chạy cả đêm

tonytruong

Super Moderators

Đã xong, từ trưa đến giờ

Gio anh đang up lên đây, em up lên thấy có khác gì không.? thêm được tình năng nào không.? chắc là em chưa tìm hiểu nó đâu hén,để anh up xong nghiên cứu xem nó có hơn gì không nhé. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Có gì hay không Trường ?

Lên "Tám" cho iphone và iPad của mình luôn. Ka ka ...

Cho chúng nó chạy cả đêm

Em chỉ nên up lên trên ipad và từ iphone4s trở lên thôi nha,chứ iphone4 trở xuống mà up là ngủ luôn à nha. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Giang hồ Bình Dương gớm thật Anh Trường

Cũng chưa biết thực hư có phải là dân chính hiệu BD không nữa em.? vì trước đây anh làm ở BD anh biết mà, toàn dân ở các tỉnh tập trung về đó ở đông lắm, một số thì làm công nhân, phần còn lại là ẩn náu trốn thân thôi,khi có mồi là xơi thôi,oải lắm. :( X_X:-?

maison67

Well-Known Member

G9 cả nhà. Chúc all AE ngù ngon!:-h

Bên trên