HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Em vừa lãnh nhiệm vụ, chắc CN9H 21/9 này đi off trễ!:-w Có bác nào giống như em trong ảnh dưới hong... nản!!X(

P/s: Chuẩn bị đóng hụi chết! Hic:(

Đi họp PH là trách nhiệm lo cho con mà nản là sao em.? vậy sao em khuyến khích cho con em học được, hay là em muốn nó ở nhà luyện game.? :(

quyslee

Well-Known Member

Đi họp PH là trách nhiệm lo cho con mà nản là sao em.? vậy sao em khuyến khích cho con em học được, hay là em muốn nó ở nhà luyện game.? :(

Nản là vô đó chỉ thông báo đóng tiền đủ các khoản, xong bầu BCH Hội PHHS lớp (Ai cũng né), mất thời gian và không có gì quan trọng nên nản.

maison67

Well-Known Member

họp PHHS đấu năm mà nản gì bác Sơn 8-}

Nản là vô đó chỉ thông báo đóng tiền đủ các khoản, xong bầu BCH Hội PHHS lớp (Ai cũng né), mất thời gian và không có gì quan trọng nên nản.

Vụ này chính xác nè!:-bd Bắt đúng mạch,=D> CN9H này thưởng bác 1 lon trà xanh!:):)):D

P/s: Hầu như năm nào, họp đầu năm đều yêu cầu PH đóng quỹ, thu tại chỗ, mà em thì... gian nan!:D

longdnl

Well-Known Member

họp PHHS đấu năm mà nản gì bác Sơn 8-}

Nói chung là MTS nản không vì họp PH hay đóng xiền đâu (đại gia mừ) mà vì..................... hông đi off kịp với anh em thui à. \m/ Hehehhehe

longdnl

Well-Known Member

Anh em cóa ai đi xem Thúy Nga 112 thì đăng kí chọn ghế đi hén. \m/

SAT 7:30PM & SUN 1:00PM

FRONT SECTION
CENTER

A - VIP
B-C $500
D-E $350
F-J $250
K-N $200

LEFT/RIGHT
A - VIP

B - $350
C-F $250
G-N $200

BACK SECTION
CENTER

O-R $180
S-V $120
W-Z $85

LEFT/RIGHT
O-R $150
S-V $120
W-Z $85

rita

Well-Known Member

Rồi xong ! Cái AVR 4308CI mà người ta còn bán được 17 - 18tr, kg lẽ mình kg bán được 20 củ nè trời ! Cái này là do mình muốn bán lẹ nên bị làm giá đây. Híc ! Em đang buồn lòng Các Anh ui !

tonytruong

Super Moderators

Anh em cóa ai đi xem Thúy Nga 112 thì đăng kí chọn ghế đi hén. \m/

SAT 7:30PM & SUN 1:00PM

FRONT SECTION
CENTER

A - VIP
B-C $500
D-E $350
F-J $250
K-N $200

LEFT/RIGHT
A - VIP

B - $350
C-F $250
G-N $200

BACK SECTION
CENTER

O-R $180
S-V $120
W-Z $85

LEFT/RIGHT
O-R $150
S-V $120
W-Z $85

Lẹ vậy A.Lị đã có vé cho chương trình 112 rồi hả.? rồi em đặt tổng số vé cho A/e HDSG hết luôn giúp anh hén kakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Rồi xong ! Cái AVR 4308CI mà người ta còn bán được 17 - 18tr, kg lẽ mình kg bán được 20 củ nè trời ! Cái này là do mình muốn bán lẹ nên bị làm giá đây. Híc ! Em đang buồn lòng Các Anh ui !

Trả giá rẻ quá em đừng có bán. để dành đó hôm nào tổ chức sổ xố trúng giải cho A/e bốc thăm hào hứng cái hén kakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Đúng là không thể nhìn bên ngoài mà biết là bưởi chính hiệu hay bưởi độn thế này,dễ mắc lầm chết đi thôi,mấy chị nhà ta chơi kiểu này là thua luôn rồi,thảo nào mà dạo này thấy mấy em hay vô siêu thị mua vớ chân hàng giảm giá quá trời luôn kakakaka :)) ;)) =))

[video=youtube_share;wW5cUIiVIG4]http://youtu.be/wW5cUIiVIG4[/video]​

dangtu

Active Member

Tối buồn quá nướng chao. Làm vài ve rpi62 ngủ

tonytruong

Super Moderators

OK chờ chút anh chạy bộ qua làm vài ve rồi về ngủ cho ngon nào nha Thành kakakaka :)) ;)) =))

Bên trên