Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Do_Toi

Member
Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

công nhận dạo này bọn nvien MyTV chả thấy up film j mới cả, bùn chả thèm vào box film

Bạn nói có sách, mách có chứng đi. Mình mới mở MyTV ra có phim mới mà (Fast five chẳng hạn :) )

Quocduytu

Member

Nếu nói như bạn vậy thì đừng nên dùng bất cứ các dịch vụ IPTV nào hết, kể cả MyTV, NetTV, iTV hay VTC IPTV hoặc SCTV IPTV.

Bác vanlang mến!bác là người đứng đầu về ăn nói bá láp bá xàm trên diễn đàn THHD.
Bác đọc kỹ bài tôi viết chưa?
Tôi chỉ bổ sung thông tin cho mọi người tham khảo để có lựa chọn thích hợp.vì thực tế nó đúng là như vậy!
Còn quyền sử dụng dịch vụ là của mỗi người!tôi ko nói xấu dịch vụ nào cả!tôi chỉ cung cấp những ưu và khuyết điểm mà dịch vụ tôi đang dùng có thế thôi
Xét cho cùng thì mọi người vô đây là tìm hiểu và chia sẻ thông tin,
Mong bác có những chia xẻ hay nhé.thân

mylove_22

chuyện gì đây???????? Mytv up cả Fast 5 cơ à ???????????

vanlang+

Active Member

Bác vanlang mến!bác là người đứng đầu về ăn nói bá láp bá xàm trên diễn đàn THHD.
Bác đọc kỹ bài tôi viết chưa?
Tôi chỉ bổ sung thông tin cho mọi người tham khảo để có lựa chọn thích hợp.vì thực tế nó đúng là như vậy!
Còn quyền sử dụng dịch vụ là của mỗi người!tôi ko nói xấu dịch vụ nào cả!tôi chỉ cung cấp những ưu và khuyết điểm mà dịch vụ tôi đang dùng có thế thôi
Xét cho cùng thì mọi người vô đây là tìm hiểu và chia sẻ thông tin,
Mong bác có những chia xẻ hay nhé.thân

Từ nay tớ chả bao giờ chia sẽ những gì mình biết nữa đâu nhé.
Thanks.

rock_coi84

Từ nay tớ chả bao giờ chia sẽ những gì mình biết nữa đâu nhé.
Thanks.
S

Không nên căng thẳng với nhau như vậy các bạn . Mình và vanlang dù có làm ở VNPT thì cũng chỉ là những nhân viên quèn yêu công nghệ thôi , hơn nữa phần nội dung do bên VASC là đơn vị chủ quản . Thật ra diễn dàn là nơi giao lưu học hỏi là chính , cung cấp thông tin , hỗ trợ cho các bạn sử dụng dịch vụ được ít nào thì tốt . Dịch vụ Mytv triển khai chắn chắn không bao giờ hoàn hảo 100% cả. ( nếu được 100% thì đã không có cái topic này ) . Như vậy bạn nào cảm thấy dịch vụ phù hợp thì dùng . Khi dùng có thắc mắc thì post lên đây. Mọi người cùng bàn luận. Chứ lấy quan điểm riêng của mình ra và khuyên bảo mọi người mình nghĩ là không nên như vậy.
Vài lời thân ái , mong các bạn thông cảm !!!!

thì bao lâu mới có được 1 film mới up, còn đâu toan film cũ, chả bùn xem nữa. Fast 5 mình down Bluray mấy hôm nay rồi

vanlang+

Active Member

thì bao lâu mới có được 1 film mới up, còn đâu toan film cũ, chả bùn xem nữa. Fast 5 mình down Bluray mấy hôm nay rồi

Thua bác rồi. Hễ có phim mới thì bác đã down về rồi mà con đòi MyTV up thêm phim mới, hễ mà up thêm phim mới thì các bác lại nói là phim không bản quyền, chán thật.

nokian9x

Well-Known Member

Cái VCI và VPI của Mytv là bao nhiêu vậy nhỉ? Ở Hà nội là 0-36 hay 2-35 các bác?

nokian9x

Well-Known Member

Qua rồi, bác cho cái nick YM hay skype đi để em pm trực tiếp

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

Thua bác rồi. Hễ có phim mới thì bác đã down về rồi mà con đòi MyTV up thêm phim mới, hễ mà up thêm phim mới thì các bác lại nói là phim không bản quyền, chán thật.

bạn ý cứ tưởng MyTV có thể up tất tần tật phim lậu bạn ấy down về ấy mà :D

quocchuan

Member

mình muốn bổ sung thêm cho những ai muốn lắp mytv là:Nếu bạn lắp mytv rồi sau này ko muốn sử dụng dịch vụ này nữa thì cái set top box đó trở thành cục gạch ko sử dụng đc việc gì nữa!
Với K+ hay VTC nếu ko sử dụng dịch vụ bạn vẫn còn xem đc mấy kênh miễn phí hoặc bán lại set top box vẫn có người mua.
Vài thông tin để các bạn tham khảo thêm trước khi quyết định sử dụng dịch vụ.

Bạn muốn bán cái STB của Mytv thì nhắn tin giá cần bán vào hộp thư mình nhé.

Thanks

thangyeu99

Có bác nào như mình kô? Cứ vào xem 1 phim nào hay xem tại điểm dừng là có 1 cái quảng cáo "CUỘC SỐNG ĐÍCH THỰC" rất khó chịu. Bực ghê...

Có bác nào như mình kô? Cứ vào xem 1 phim nào hay xem tại điểm dừng là có 1 cái quảng cáo "CUỘC SỐNG ĐÍCH THỰC" rất khó chịu. Bực ghê...
tại sao không dùng K+ để thoát cảnh quảng cáo như thế này?tội gì phài khổ thân như thế?

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Giải đáp mọi thắc mắc liên quan đến dịch vụ IPTV của VASC - MYTV

chỉ khi khởi động STB lên vô màn hình EPG thì thấy cái quảng cáo đó thôi, còn chỗ khác thì chưa thấy..

Do_Toi

Member

MyTV đang chèn quảng cáo VNPT bắt buộc người dùng phải xem ở đầu mỗi phim :-s. Các bạn chịu khó xem hết cái quảng cáo... may mà chỉ có 1 cái :((

oldfriend

Moderator
tối qua vẫn coi phim bình thường mà ? đâu thấy có quảng cáo. mà nếu có đi chăng nữa thì tua qua đi :D

Bên trên