Dịch vụ ZTV của VTC

longvp

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

hôm nay thấy bớt nóng chút rồi , giờ chỉ còn chờ sản phẩm đến tay nữa thôi

phithien

Well-Known Member

ZTV cũng nói tuần sau có hàng,nên anh em ko phải chờ vô vọng nữa. 1 số anh em hình như đã bỏ cuộc khi ko có TrueHD. Tuần sau có hàng trên tay dự là gạch đá chắc ném nhìu. hi vọng ztv nâng cấp server cho liveTv và vod để chào đón ZTV A ngon lành

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ZTV cũng nói tuần sau có hàng,nên anh em ko phải chờ vô vọng nữa. 1 số anh em hình như đã bỏ cuộc khi ko có TrueHD. Tuần sau có hàng trên tay dự là gạch đá chắc ném nhìu. hi vọng ztv nâng cấp server cho liveTv và vod để chào đón ZTV A ngon lành

H6 vọng rom 3.0 ra cùng A

hoagvc3

Nóng là do mình chứ, cái gì cũng cần có thời gian mà, hix nhưng nếu lâu quá cũng ko đc bác nhỉ, " không nên hoản cái sung sướng đó lại"=;

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em cũng muốn thử cái android box thôi chứ biết thông tin cũng muốn chia tay với ztv , mình chủ yếu xem phim offline mà ko cài để pass DTS HD thì có nghĩa gì nữa
Nóng là do mình chứ, cái gì cũng cần có thời gian mà, hix nhưng nếu lâu quá cũng ko đc bác nhỉ, " không nên hoản cái sung sướng đó lại"=;

Chuột này giao tiếp với ZTV có qua cổng USB như chuột không dây không bác. Hay là qua cổng hồng ngoại trên ZTV? Nếu qua cổng USB thì có khả năng dùng được trên máy tính ấy nhỉ?

3dong

Member

Chuột này giao tiếp với ZTV có qua cổng USB như chuột không dây không bác. Hay là qua cổng hồng ngoại trên ZTV? Nếu qua cổng USB thì có khả năng dùng được trên máy tính ấy nhỉ?
Ztv không kén chuột. Mình đang dùng chuột không dây cho con E và C

vanthinh

Không biết giá chính thức a class là bao nhiêu nhỉ? Đang băn khoăn không biết mua a class hay Dune HD nhưng em Dune HD connect giá mắc quá mà dịch vụ trên đó hỏi đơn vị nào cung cấp thì cậu bán hàng trả lời lơ mơ, cái thì bảo của người này, cái thì bảo của người kia. Nhà mình có trẻ con nên chỉ sợ nội dung trên đó không kiểm duyệt, thôi đành chờ a class công bố giá rồi quyết định. Hy vọng rẻ hơn Dune HD, dịch vụ như c, e ( nhưng chất ổn định hơn nữa nhé ztv). Bác nào nhận được a class review sớm hộ em cái nhé. Thân

hungdisc

Member

Đã có 2 topic cho nhận voucher, mà chỉ thấy toàn vào đợi nhận voucher, chưa có người bỏ, không khéo 2 mod phải xin thêm voucher đấy :)):))

tqn1234

Member

Đã có 2 topic cho nhận voucher, mà chỉ thấy toàn vào đợi nhận voucher, chưa có người bỏ, không khéo 2 mod phải xin thêm voucher đấy :)):))

haha, thông tin không có DTS HD, TrueHD... làm nhiều anh em thất vọng nhưng hình như không ai muốn bỏ qua món hời này cả thì phải. Với 990k mà mua được con này thì ngon quá rồi. Nếu mình ko xài thì mua về cho người khác xài. Do vậy đoán chừng chắc chỉ khoảng 5 bác nhường lại thôi.

tienlequoc

Well-Known Member

Tích cực trong thời gian trước bấy nhiêu thì đến khi gần có bản chính thức lại buồn bấy nhiêu. Có lẽ mình quá kỳ vọng vào ZTV. Chán chẳng thèm nói nữa. :((

smilegirl

Active Member

Cần đổi ngang 1 con Minix Neo X5 (còn bảo hành 8 tháng) lấy con ZTV A-Class, bác nào có voucher mà không còn ý định mua nữa xin đổi ngang với em, vui lòng pm inbox cho em.
Chỉ đổi 01 con.

Chỉnh sửa lần cuối:

anglenoob

Member

page trôi nhanh quá ...vài ngày nữa 100 bác nhận được A rồi ... mỗi bác khoe một cái ảnh thì không biết ra sao nữa. :(

theduyet89

page trôi nhanh quá ...vài ngày nữa 100 bác nhận được A rồi ... mỗi bác khoe một cái ảnh thì không biết sao nữa. :(

Vì tất cả đang háo hức chờ 1 androibox tốt và thời trang nên mới bàn luận nhìu mà bác.khi nào có người nhận đc sẽ lên 1500 page mất.....hihi.bác Đồ cứ tha hồ mà kiểm bài.. hi

btbaotambt

Well-Known Member

Tích cực trong thời gian trước bấy nhiêu thì đến khi gần có bản chính thức lại buồn bấy nhiêu. Có lẽ mình quá kỳ vọng vào ZTV. Chán chẳng thèm nói nữa. :((

Có lẽ các bác ZTV quá kỹ lưỡng trong kinh doanh một phần do là doanh nghiệp nhà nước mà đều quan trọng nhất là các bác ấy sợ ZTV bị nháy sản phẩm và gặp rắc rối trong việc mua bản quyền cũng có thể bị đối tác chơi khâm .Hãy thông cảm cho các bác ấy đang từng bước tiến vào lãnh vực Android box hãy ủng hộ họ và góp ý để sản phẩm được tốt hơn bác Tiến à .

longvp

Member

nói về kinh doanh như bác là đúng , cái gì cũng có quy định cả , bởi khâu quản lý rồi cơ chế của ta rất tuyệt vời , nên ko có sản phẩm nào gọi là tốt lên được
Có lẽ các bác ZTV quá kỹ lưỡng trong kinh doanh một phần do là doanh nghiệp nhà nước mà đều quan trọng nhất là các bác ấy sợ ZTV bị nháy sản phẩm và gặp rắc rối trong việc mua bản quyền cũng có thể bị đối tác chơi khâm .Hãy thông cảm cho các bác ấy đang từng bước tiến vào lãnh vực Android box hãy ủng hộ họ và góp ý để sản phẩm được tốt hơn bác Tiến à .

tqn1234

Member
Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác cứ yên tâm, thể nào mà chả có cách xxx em nó để pass được mấy món ăn chơi kia (DTS HD, trueHD...). Vì lý do là doanh nghiệp nên ZTV không dám làm lộ liễu thôi, nhưng nếu lách luật thì vẫn chơi được. Chẳng hạn như ZTV cho một bác kỹ thuật nào đó lập acc anonymous trên hdvietnam rồi hướng dẫn anh em xxx, như thế là khỏi mang tiếng rồi.
Nói thật, đối với phần đông người sử dụng thì chắc chả ai biết đến DTS là cái quái gì chứ đừng nói đến DTS-HD. Chỉ những ai am hiểu và biết chơi thì mới chịu khó mò lên mạng, vào diễn đàn để tham khảo thôi. Do vậy nếu mấy bác ZTV cứ "bí mật" tung bài đi đường vòng trên diễn đàn này thì cũng chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới nhỉ. Có vậy mới chơi lại thằng tàu, chứ mình chơi quân tử, nó lại tiểu nhân thì thiệt thòi vẫn là về các bác ztv thôi. Ủng hộ hàng VN nào \:D/

Bên trên