Dịch vụ ZTV của VTC

nththien

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác trên diễn đàn có ai nhận được sản phẩm ZTV Class chưa. Mong các bác nhiệt tình review sản phẩm này nhé để những ai chưa có được tận mắt thấy được tính năng nhé. Cám ơn

Huynhngocan

Active Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác cho em hỏi: Mạng nào dùng ZTV ngon nhất, ổn định nhất. ZTV chỉ thiên về mạng internet là chủ yếu. Có rất nhiều ứng dụng xem tivi trực tuyến, nhưng khổ nỗi xem qua mạng thường hay bị giật và hình ảnh không được đẹp lắm.

Mr Manh

Các bác trên diễn đàn có ai nhận được sản phẩm ZTV Class chưa. Mong các bác nhiệt tình review sản phẩm này nhé để những ai chưa có được tận mắt thấy được tính năng nhé. Cám ơn

Khoangr 16h30 hôm nay em sẽ là người đầu tiên nhận C1, cố gắng tối có rì viu cho ae

tienlequoc

Well-Known Member

Một em nói giọng bắc rất ngọt mới gọi em xin địa chỉ để chuyển hàng. Chắc mai có không kịp rồi. Mốt thì lại đi du lịch với gia đình đến 2/9 mới được trên tay em này.

hungdisc

Member

Một em nói giọng bắc rất ngọt mới gọi em xin địa chỉ để chuyển hàng. Chắc mai có không kịp rồi. Mốt thì lại đi du lịch với gia đình đến 2/9 mới được trên tay em này.
Em ấy hẹn mình trể nhất là đến 4 ngày cơ

Mr Manh

Sau bao nhiêu ngày chờ đợi, vào lúc 16h mình đã nhận được ZTV C1 từ các bạn ZTV cảm ơn các bạn rất nhiều. Và đây là những hình ảnh đầu tiên của em nó:
1.
2.
3.
4.
5.
6.
Rì vìu sẽ có sớm nhé các bác...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đôrêmi

Moderator

Bác Tiến có muốn xem ảnh em ấy không, em gửi lên đây cho bác xem, hi hi

Đôrêmi

Moderator

Sau bao nhiêu ngày chờ đợi, vào lúc 16h mình đã nhận được ZTV C1 từ các bạn ZTV cảm ơn các bạn rất nhiều. Và đây là những hình ảnh đầu tiên của em nó:
1.
2.
3.
4.
5.
6.

Nhất bác rồi đó, em chắc phải mai mới nhận được.

Mr Manh

Uh hôm nay cơ quan tổ chức sinh nhật cho em h vẫn còn lê tê phê sợ tối chưa rì viu được thì ngại lắm.

nththien

Member

1.
2.
3.
4.
5.
6.
Bác sinh nhật xong cố gắng đừng có tê để review cho anh em nhé. Nhìn bề ngoài thật là đẹp và sang trọng nữa.

hungdisc

Member

Sinh nhật vui vẻ Manutd_vn !:D
C-Class đẹp nha, cái bộc xốp trùm em nó cũng đẹp hơn E 1:)):))

btbaotambt

Well-Known Member

Uh hôm nay cơ quan tổ chức sinh nhật cho em h vẫn còn lê tê phê sợ tối chưa rì viu được thì ngại lắm.

Sao có sự trùng hợp này ta . Chúc mừng sinh nhật bác ,đừng có tê quá rồi quên anh em trên diển đàn nha .

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em chiều nay cũng như bác, đã cung cấp địa chỉ cho mấy bác bên ztv chuyển hành, em ở xa hà nội 500km nên chắc tuần sau(3-9) mới nhận đựoc, hiện tại chỉ có bác chủ thớt đã có hàng, chúc mừng bác nhé

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

chiều nay mấy bác ztv mới gửi cho em, chắc đầu tuần sau sẽ có bác ạ

hoagvc3

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Các bác cho em hỏi: Mạng nào dùng ZTV ngon nhất, ổn định nhất. ZTV chỉ thiên về mạng internet là chủ yếu. Có rất nhiều ứng dụng xem tivi trực tuyến, nhưng khổ nỗi xem qua mạng thường hay bị giật và hình ảnh không được đẹp lắm.

Bác chơi em cáp quang viettel đi, em dùng rồi 10M chạy good tất cả các ứng dụng đặc biệt kênh HD

Bên trên