Dành cho những người dùng K+HD.

pvtien7

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

các bác cho e hỏi mình có thể hủy mã bảo vệ của đầu thu k+ không mỗi lần bật đầu thu lên nó đòi nhập mã bảo về phiền quá.thank

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

các bác cho e hỏi mình có thể hủy mã bảo vệ của đầu thu k+ không mỗi lần bật đầu thu lên nó đòi nhập mã bảo về phiền quá.thank

Lúc bạn khóa vào thế nào giờ làm lại như thế. Vào phần quản lý người dùng để thay đổi. Hoặc đưa về mặc định

pvtien7

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Lúc bạn khóa vào thế nào giờ làm lại như thế. Vào phần quản lý người dùng để thay đổi. Hoặc đưa về mặc định

lúc mình lắp đặt thẤY nó đã có sẵn mình vô quản lí người dùng mà tìm không ra bác có thể hướng dẫn cụ thể cho e không mỗi lần bật đầu lên nó cứ đòi mật khẩu phiền thật.thank bác trc

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

lúc mình lắp đặt thẤY nó đã có sẵn mình vô quản lí người dùng mà tìm không ra bác có thể hướng dẫn cụ thể cho e không mỗi lần bật đầu lên nó cứ đòi mật khẩu phiền thật.thank bác trc

Bạn không thể nói là đã cài sẵn được, mà là do bạn vô tình kích hoạt mà không biết.
Với đầu SD: Bạn vào Kiểm soát người dùng
Bạn muốn mở phần quản lý nào thì Mở ở phần đó, cụ thể bạn muốn không khóa bảo vệ đầu thu thì bạn chuyển xuống (v) phần Khóa đầu thu bạn đang để Khóa bạn bấm phím > để chuyển sang Mở thế là xong
Với đầu HD: Bạn vào Cài đặt > thay đổi mã pin > 0000 . Hoặc vào Hạn chế truy cập> thay đổi theo độ tuổi hạn chế

Chỉnh sửa lần cuối:

minhthanhkmt

Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Theo mình thì K+ HD la ok nhất. Minh đang xài Gói HD Vip chất lượng rất tốt.
Còn xét về chất lượng hình ảnh và âm thanh thì không có HDTV nào sánh bằng. Nhất là hình ảnh. Rỏ nét không thể chê vào đâu được.
Tín hiệu âm thanh qua đường optical thì miễn bàn.
Các pro cứ mua về xài đi thì biết.

duyen_pham

Theo mình thì K+ HD la ok nhất. Minh đang xài Gói HD Vip chất lượng rất tốt.
Còn xét về chất lượng hình ảnh và âm thanh thì không có HDTV nào sánh bằng. Nhất là hình ảnh. Rỏ nét không thể chê vào đâu được.
Tín hiệu âm thanh qua đường optical thì miễn bàn.
Các pro cứ mua về xài đi thì biết.
bác qc cho hãng hả, mà làm gì có gói nào là hd VIP

kyo612

Cho mình hỏi cái d/v Multiroom là sao nhỉ. Có phải mua thêm đầu thu ko nhỉ. Cái thẻ chia room là bao tiền?

dkmbrd

Hay thì có hay nhưng giá thuê bao max quá

Bên trên