Dành cho những người dùng K+HD.

duyen_pham

hôm nay kênh CELESTIAL MOVIES đã được gỡ logo khỏi danh sách kênh của K+ trên website, thực tế là kênh này đang phát trùng tín hiệu với kênh K+PC. Nên số kênh sd thực tế hiện tại là 71 chứ không phải 72 kênh. Tuy nhiên, việc gỡ kênh CELESTIAL MOVIES theo em là cần thiết vì kênh đấy chẳng ma nào thèm xem nên việc gỡ ra là hoàn toàn đúng, để nhường chỗ cho kênh khác. 1 lý do khác theo em nghĩ là để tẩy chay hàng tầu!
K+ đã chính thức tăng giá thuê bao gói access+ lên 65k một tháng. Với các thời hạn 6 và 3 tháng thì mức phí lần lượt là 70 và 75k/1 tháng.
Khuyến mại mới của K+ dành cho gói premium+ là giảm giá 550k cho một bộ thiết bị khi khách mua gói premium+. Giá thuê bao giữ nguyên.
Ngoài ra, còn biết thêm được 2 trân K+ độc quyền giải Ý và TBN có mã trận là 1 và 3.

minhhuub

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Ôi mẹ, đợt này K+ tăng giá cước tất cả các gói luôn =))

thegioi05

Active Member

Tằng giá song song với tăng số kênh thì còn chấp nhận được chứ không không tăng giá thì bó tay

tuank+

Member

theo tôi nghĩ vì 2 kênh bongdatv với thethaotv có bản quyền các giải TBN , Ý . nên k+ mới tăng giá đó thôi ko có chuyện tăng kênh cho gói này đâu .

htlongan

Nhà mình xài đầu HD của VTC mà cái tivi thì vẫn là CRT SONY màn hình phẳng. Giờ đánh giá sao giờ, coi HD mà như là.... :((

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

theo tôi nghĩ vì 2 kênh bongdatv với thethaotv có bản quyền các giải TBN , Ý . nên k+ mới tăng giá đó thôi ko có chuyện tăng kênh cho gói này đâu .

Sao các bác không nghĩ năm nay K+PC có live nhiều bóng đá hơn nhỉ? Mà lương công/viên chức tăng rồi thì giá cũng phải tăng để trả lương chứ nhỉ? Còn xăng tăng, điện tăng nữa mà. Nói về kênh có lẽ với nhiều người còn đang thừa kênh QNtv, VL1, VOVtv...
<em nghĩ thế >

tuank+

Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Sao các bác không nghĩ năm nay K+PC có live nhiều bóng đá hơn nhỉ? Mà lương công/viên chức tăng rồi thì giá cũng phải tăng để trả lương chứ nhỉ? Còn xăng tăng, điện tăng nữa mà. Nói về kênh có lẽ với nhiều người còn đang thừa kênh QNtv, VL1, VOVtv...
<em nghĩ thế >

thế điện , xăng ....tăng thì k+ lại tiếp tục tăng cước hả bác ??????
:-O

duyen_pham

Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

nếu nói vậy nhà nào ko xem bóng thì chơi gói này quả là bị thiệt rồi!
không chỉ có 2 kênh phát các giải TBN , Ý đâu nha, giờ cao điểm huy động hết công suất đấy, còn realtv, fansifan...

msk4000

Tăng giá trên mọi mặt trận, kinh điển :(

phuongtv_76

Well-Known Member

Tăng giá là có lợi cho khách hàng, vì khi đó khách hàng ko còn nhiều tiền để uống bia, cuối ngày ở nhà đầy đủ với vợ con cùng nhau xem Kut:D=))

hoangmk

Member

Sao K+ không có StarWorld HD nhỉ? Kênh này cũng có nhiều người yêu thích, rất hay

HTVC Thể Thao , SCTV15 , NCM , ... :)) Liệu nhà đài có đáp ứng được không ạ ??? À quên , nước ngoài còn Super Sport , Sky Sport , True Sport ... và 1 số kênh phim hay hay :)) Từng ấy chắc đủ với lộ trình 100 kênh của K+ :))

tuank+

Member

HTVC Thể Thao , SCTV15 , NCM , ... :)) Liệu nhà đài có đáp ứng được không ạ ??? À quên , nước ngoài còn Super Sport , Sky Sport , True Sport ... và 1 số kênh phim hay hay :)) Từng ấy chắc đủ với lộ trình 100 kênh của K+ :))
kênh k+1 với kns đã đủ bóng đá rồi bây giờ tăng thêm mấy kênh thể thao đó để làm chi hả bác , nếu tăng thì tăng mấy kênh khám phá với phim truyện như HBO HIST , HBO RED , HBO FAMILY , ANIMAX AXN BEZYOND, NATGEO ADVENTURE , NATGEO WILD , DISCOVERY HOME & HEALTH , DISCOVERY TURBO , .....VVVV . đảm bảo tăng từng này kênh k+ sẽ tăng cước thêm 80k , thần điêu sẽ gửi mấy kênh này lên ban lãnh đạo nằm ở tầng mây thứ 19 và sẽ mất 5 đến 7 năm gì đó mới đến đc tầng mây này =))

Em không nhớ hết tên nhưng cứ liệt kê hết ra , thực ra thêm HTC Thể Thao và NCM để thỉnh thoảng đá qua V-League tí :))
Em định nói thêm mấy kênh kia nhưng không có nhớ tên :))
P/S: BÁC NÀO LÀM K+ GỬI LỜI ĐẾN NHÀ ĐÀI HỘ ANH EM , CÁC KÊNH NHƯ BÁC tuank+ ĐÃ LIỆT KÊ, NHÀ ĐÀI ĐÀM PHÁN DẦN ĐI ĐỂ CÁI DÒNG CHẠY DƯỚI KÊNH Cm VỪA BỊ CẮT THÀNH HIỆN THỰC + LÊN 100 KÊNH NHƯ LỘ TRÌNH =))))

Bên trên