Viera TH-P42S10 – Plasma "xanh" mà rẻ

lehoanganhvan

Ðề: Viera TH-P42S10 – Plasma "xanh" mà rẻ

Mình mới tậu e plasma 50inch s10s đây! xem fim hd thi ok, 1 cảm gíac rất cinema. Tuy nhiên xem thcap thi màu o đẹp bằng con sony 32w400a trước đây của mình. Mà thôi kệ, 50in to đùng mà có 22,9tr thì có con nào sánh bằng nữa fk các Bro?
Kết luận: Ngon trong tầm gía!
Có Bro nào biết cách tinh chỉnh con này xem hinh anh tối uu nhất o? Vui lòng chỉ d2m mình nhé! Thanks!

Bac mua ở đâu đấy, chỉ chỗ cho em với được không? thank bac trước nhé

Có lẽ mình đợi đến cuối năm xúc em này hoặc 1 em tương đương. Giờ giá nó đang 17tr tại Topcare. Không bít cuối năm có xuống tẹo nào ko.
Với lại giờ vẫn chưa có truyền hình cable HD nào ra ở Hà Nội cả :( Mua xem cable với HD box cũng hơi phí.

Đã có 1 em LCD pana (32LX800), và hòan tòan hài lòng với chất lượng em này, và thường hiệu Pana.

nguyenquockiet

Bây giờ con này nhiêu ta .... AC nào chán muốn nâng cấp pm cho mình nhé , mình đang cần một con như vậy

smallgiant

Màn hình Plasma với LED, cái nào tốt hơn nhỉ8->
Năm nay, hình như hầu hết các hãng đều có khuynh hướng bảo vệ môi trường thì phải:D

60giay

Thế cắm từ PC qua HDMI nó cũng ko lên được full HD hả bác? Em đang định mua em nó để xem HD qua PC mà nghe thế này cũng hơi buồn.

cắm hdmi, tắt màn hình laptop, chỉ thể hiện trên tivi plasma, bảo đảm sẽ lên được full hd 1920x1080. Em vừa múc S10s và vừa test xong.

qhuyqn

Member

Xúc em nó giá bao nhiêu và ở đâu thế bác? Thanks

cắm hdmi, tắt màn hình laptop, chỉ thể hiện trên tivi plasma, bảo đảm sẽ lên được full hd 1920x1080. Em vừa múc S10s và vừa test xong.

Bên trên