Tư vấn mua dàn dưới 300tr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kinghd

Mong các nác tư vấn cho bộ dàn để em cày bới nhạc. Thể loại hay nghe nhất là rock metal và classical
Em cần 1 đáp ứng đc các nhu cầu trên, các bác cố giúp em nhé.
Mà em thấy 2 thể loại đó không chới chung một dàn đc nên nếu các bác tư vấn 2 con dàn để nghe 2 thể loại đó thì các bác cố gữi 2 em nó + lại = 300 tr nhé. Ngân khố em có hạn thôi.

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua dàn dưới 300tr

-Em cũng đang cần sắm 1 bộ tầm 50 ngàn mà vẫn ko sắm được đây,nhờ bác nào rẽ qua tư vấn lun em cái

jimminam2000

hic,300 củ xin mời bác gia nhập thế giới Hi-end,cái này bác ông già rành lắm, em không đủ trình tư vấn roài

HD Beginner

Bác chủ thớt nổ kinh, em vừa search lại các bài bác viết

Trả lời: 15 Đập hộp Headphone Fullsize Audio Technica ATH-M50 cáp xoắn, mời các bác vào ném đá
Lần đọc: 759 Người gởi kinghd

các bác cho em hỏi cái "head amp" là cại ạ. Âm thanh em gà nên hỏi lắm câu ng*. Các bác thông cảm.

Head amp bác chưa biết, tự nhận là gà thì bác sắm 300tr cái dàn để dọa ai. Hi hi

Topic close được rùi

lehoang40

Bác chủ thớt nổ kinh, em vừa search lại các bài bác viết

Head amp bác chưa biết, tự nhận là gà thì bác sắm 300tr cái dàn để dọa ai. Hi hi

Topic close được rùi

Bác này quả là cao thủ, search tìm tài liệu để làm rõ trắng - đen: bái phục..bái phục :))

HDSaiGon

Super Moderators

Ráng thêm tí nữa chơi giàn Tannoy Autograph Millennium đi bạn : Khoảng 24k USD hà ~ 458.400.000 VND)

Autograph được thiết kế với một loa đồng trục (dual-concentric), phát minh độc quyền của Tannoy từ năm 1948. Kỹ thuật này cho phép kết hợp 3 giải tần thấp-trung-cao (bass-middle-treble) chung trong một hình khối mà vẫn giữ được độ trung thực tuyệt đối của âm thanh. Màng loa làm từ giấy nén, đường kính 15 inch (38 cm). Thùng được chế tạo hoàn toàn bằng loại gỗ thật. Sản phẩm chỉ sản xuất khi có đơn đặt hàng.

Frequency Range: 20 Hz to 30'000 Hz
Conversion Efficiency: In excess of 20 percent over entire range
(four to five times that of conventional systems)
Rear Horn Development: Effective 20 Hz to 250 Hz
Front Horn Development: Effective 250 Hz to 1000 Hz
Polar Distribution: -4dB at 10,000 Hz 60 degree Inculded Angle
Fabric: Vynair
Finish: Hand Rubbed Mahogany, Walnut or Teak

onggia

Well-Known Member

300 củ vác 1 đôi BW 800D về ngắm cũng phê rồi :))

quanghaiphong

Well-Known Member

hi...hi..mình mà có tầm đó thì làm nguyên bộ Baxlap gõ bay nóc nhà

Mong các nác tư vấn cho bộ dàn để em cày bới nhạc. Thể loại hay nghe nhất là rock metal và classical
Em cần 1 đáp ứng đc các nhu cầu trên, các bác cố giúp em nhé.
Mà em thấy 2 thể loại đó không chới chung một dàn đc nên nếu các bác tư vấn 2 con dàn để nghe 2 thể loại đó thì các bác cố gữi 2 em nó + lại = 300 tr nhé. Ngân khố em có hạn thôi.

Sinh ziên nổ ghê quá đấy !

Ra hàng net chat chit mà đòi sắm dàn 300 tr cơ à :-O

ngoibet

Member

300tr thì đuối bác chủ ạ (kể cả 50ngàn của bác quanghaiphong nữa)!!! Các bác xem thử bộ dàn "mini" này đã tầm 2 tỷ rồi:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=2066&highlight=Mini
mà nghe đâu bác chủ bộ dàn "cỏ" kia chỉ để nghe cải lương là chính, chứ bác chủ nghe hai loại "bác học" ấy thì cần nâng cấp bộ dây dợ ngon ngon một chút (cái này ngoài Hoàng hải đang bán bộ dây loa 29k)

Chỉnh sửa lần cuối:

lan806

Well-Known Member

30 tr các bác tư vấn sôi nổi, 300tr thì cả nhà cù dữ quá chẳng thấy chủ thớt đâu nữa.

lehoang40

30 tr các bác tư vấn sôi nổi, 300tr thì cả nhà cù dữ quá chẳng thấy chủ thớt đâu nữa.

Vấn đề không phải là 30t hay 300t bác ơi, mà là vì các bác ở đây nghi ngờ bác chủ thớt chỉ chém gió hoặc giúp anh em giải stress thôi.

Lại Văn Sâm

thằng bạn em nó nhờ em reg hộ cái Acc trên HD. Em quên mất là mình reg thông tin của mình trừ cái mail. với lại lượt com 2 cái gần nhau. Câu cú y chang. nên bị tóm.

Người ta không chỉ dựa vào cái đó đâu bạn ạ, mà là về chuyên môn nghiệp vụ, thế mới biết mạng lưới tình báo của HDVN mạnh thế nào :-"
Sao bạn không lo ôn thi cho xong đi, tại nổ to quá mà, hết tháng rồi đó đã mua vé tháng xe bus chưa kẻo lại chen nhau đi mua thì khổ :p

Chủ thớt hiện nguyên hình rồi mà bạn.

onggia

Well-Known Member

mệt mỏi vì chém gió quá nhỉ :))

Nhockute

Member

Cái này là chép bão chứ chép gió còn ít... Ôi lại thêm một anh Bin ra đời!

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix nghe vãi cả đái nghe rock metal, classical mà đòi dàn 300 củ, mà thấy yêu cầu 2 thể loại nhạc như là ca cổ hát với hip hop hót chung 1 dàn là hiểu rồi ha ;))

onggia

Well-Known Member

Đấy là con chưa kết hợp rap hip hop made in VN với cả giao hưởng made in ơ rô là may rồi =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên