Tư vấn mua dàn dưới 300tr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lại Văn Sâm

Ðề: Tư vấn mua dàn dưới 300tr

Sinh ziên nổ ghê quá đấy !

Ra hàng net chat chit mà đòi sắm dàn 300 tr cơ à :-O

qua mắt sao được đội cớm chìm HD =))

Qua vụ này mình mới biết HD có cớm chìm, khiếp ...=D> :))

Chắc tại SV nổ bom to quá công an phải vào cuộc :))
Thảo nào diễn đàn sạch sẽ vắng bóng quân thù :-"

HD 2160p

Thế bây giờ nhờ tư vấn hệ thống Âm thanh - Hình ảnh - Karaoke... khoảng 250củ thì có đc gọi là chém gió kô các bác ? Em cũng đang dự định lập 1 topic hỏi xem nhưng sợ chưa đc nên hỏi cho chắc :p.

gaffer

Oạc các bác chỉ tranh thủ dội bom, iem thấy chủ topic hỏi đúng mà. Người ta yêu cầu là dưới 300 củ cho 1 hoặc 2 dàn thì có gì lạ đâu.

Dưới 300 củ cũng có thể là 3 củ mà, chứ đâu nhất thiết phải là 299 củ :))

Nghia_PMT

Well-Known Member

Chà, xuất hiện rồi, mà ơ...... có ai fê bình gì dòng nhạc cậu nghe đâu chứ, tại tôi thấy cậu vừa nghe classical và rock nên nghĩ ko logic thôi, với lại cậu đòi dàn 300 củ nên a e mới có ý kiến thế thôi. cậu còn bé thì nên ăn nói cho lễ fép tí, chưa gì đã nhảy dựng lên fát ngôn nhặng xị rồi, haiz.. chán tuổi trẻ giờ thế đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghia_PMT

Well-Known Member

Em viết cái thớt này để cho các bác vào chém, giảm strees. Mà em viết rõ là dàn dưới 300tr mà. Còn cái phát ngôn em nói thẳng là em không ném đá bác nhé. Còn về việc có người ném đá âm nhạc thì em có nghe thấy, chứ em không nói bừa bao h.

Nói là mở topic này cho mọi người chém giảm stress thế mà mọi người mới ném đá thôi chưa chém đã điên tiết lên rồi, là sao nhỉ :-?? thôi close topic là vừa, fí đất wá, để người khác post những gì họ cần.

Thế bây giờ nhờ tư vấn hệ thống Âm thanh - Hình ảnh - Karaoke... khoảng 250củ thì có đc gọi là chém gió kô các bác ? Em cũng đang dự định lập 1 topic hỏi xem nhưng sợ chưa đc nên hỏi cho chắc :p.

Hỏi để cần tư vấn thì được quá chứ ạ, nhưng trường hợp này là chém gió bác ạ.

Em viết cái thớt này để cho các bác vào chém, giảm strees. Mà em viết rõ là dàn dưới 300tr mà. Còn cái phát ngôn em nói thẳng là em không ném đá bác nhé. Còn về việc có người ném đá âm nhạc thì em có nghe thấy, chứ em không nói bừa bao h.

Lần sau kín chút nhé, nổ cũng nhỏ thôi, to quá bị lộ rồi còn đâu nữa, thôi về kia chém đi.

Nói là mở topic này cho mọi người chém giảm stress thế mà mọi người mới ném đá thôi chưa chém đã điên tiết lên rồi, là sao nhỉ :-?? thôi close topic là vừa, fí đất wá, để người khác post những gì họ cần.

Chắc phải close thôi, không khéo lại thành cãi nhau to bây giờ.

myozuka

Member

........ vô bổ hết sức, phí thời gian đọc quá...........

buihung

Administrator

Đây là box Kỹ thuật nên mong các bạn nghiêm túc khi post bài, nếu muốn chém gió thì mời vào box Trò chuyện tổng hợp nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên