Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hungmh80

Active Member
Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

thể nào box Mề gà này ít khách là thế , bọn VNPT làm ăn kiểu này thì chẳng ai dung acc của nó nữa , nhìn sang box Fshare.vn (Mega.1280.com) đắt hàng kinh khủng

dungle30

Có khi em phải làm thêm cái acc VIP bên fshare để chiến :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Công nhận bên box Fshare đông vui thật, MS cứ phập phà phập phù kiểu này, công nhận chán thật. Giờ lại tèo rùi thì phải? 8->8->8->8->

VThanhgtvt

Well-Known Member

Buồn ghê cơ, các bác xem kiểu này có được xếp vào "lỗi" không nhỉ? Mãi không lên nổi
[HIDE]
[/HIDE]

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác biết cách nào để tìm lại link mà mình vừa up ở trên MS không nhỉ? Tại trong phần quản lý nó chưa cập nhật ấy. Em vừa up xong 2file, mà trong phần quản lý Acc của mình không có, lỡ xóa mất 2file gốc đó rùi

ko biết anh em biết chưa.bây giờ down megashare trực tiếp ko qua tool nó chỉ cho down 1 link và cách 30p mới cho down tiếp link thứ 2.em có 1 mẹo nhỏ anh em sử dụng firefox vào công cụ - tùy chọn - riêng tư và xóa toàn bộ cookie riêng lẻ là ok.giờ áp dụng cách trên có thể thoải mái cắm máy scheduler rồi đi chơi rồi

MrHoi

Member

Hiện tại mình không thể down được file nào từ MS.
Cứ vô là nó báo link không tồn tại hoặc đã bị xóa ( những link ở topic này đều bị,ko chừa link nào ) mỗi lần vô đều bảo tài khoảng bị giới hạn 17xx s gì đó.đợi đến hết cũng ko down được.AI giải thích với

A3 SIRIUS

Dạo này hay bị giới hạn tài khoản vậy các bác. E mới chuyển qua xài của VNPT nghĩ sẽ tốt hơn nhưng thất vọng quá. Lúc trước xài FPT gói 6Mps lúc nào cũng 900-1Mb mà có giới hạn gì đâu. Bùn quá....

A3 SIRIUS

Mới tìm ra 1 cách dow nhiều links cùng 1 lúc .Trc hết dow megashare tool về rùi lấy 1 links ,tải xuống ...xong ấn nút dừng chuột phải vào nó >thong tin file nó xuất hiện links tải về copy idm >> (max speed đổi ...106) là add dc 1 links vào idm .Xong xóa file tải xuống đó ở mega tool rùi lấy file mới , làm tương tự như trên rùi add idm ... để dow thôi ... khỏi phải đợi 30' .Thân .Mình đã direct mẫu 1 phim http://www.hdvietnam.com/diendan/65...hdtv-ac3-5-1-x264-hdat-thuyet-minh-5-1-a.html

kHÔNG THỂ THÊM LINK VÀO mEGA TÔol làm sao copy link qua IDM đuwọc hả bác. Hix TOàn không tìm thấy file với giới hạn 17xxs hoài chán quá à. Có gì giúp e với [email protected]

A3 SIRIUS

Sao ko add dc .Tử đầu copy link mún dow về ,rùi vô mega tool tải xuống .Xong ấn nút dừng lại >chuột phải vào nó ,nó sẽ xuất hiện link trên bảng đó >copy vào idm (đổi đuôi 123.xxx.xxx.(106)/....,rùi tương tự làm n~ file tiếp theo
nó cứ báo k kết nối đc bác à :|

nhoctom

Tình hình là không biết do MS del file của em hay là do có con dog nào nó biết pass TK của em mà gần 10TB phim e up lên MS đều die sạch :-<

pjah_2004

Member

Tình hình là không biết do MS del file của em hay là do có con dog nào nó biết pass TK của em mà gần 10TB phim e up lên MS đều die sạch :-<

Nếu đúng vậy thì anh em HD chịu tổn thất nặng nề rồi. Bác Tom thử tìm hiểu xem sao nhé. Chúc bác phuc hồi lại được.

steelboy

Haizz cái vụ đổi link cũng cũ rồi mà, đổi thành 104:8080 còn nhanh hơn đấy, link của acc Vip mà, 106 chỉ là link của acc member thôi. Nhưng mà dạo này này MS chán lắm, đổi tới đổi lui đều ko đc :-< Dạo này đang khoái xem bộ super natural, tình hình này thì 7 season biết đến bao giờ xong =((

hungmh80

Active Member

Haizz cái vụ đổi link cũng cũ rồi mà, đổi thành 104:8080 còn nhanh hơn đấy, link của acc Vip mà, 106 chỉ là link của acc member thôi. Nhưng mà dạo này này MS chán lắm, đổi tới đổi lui đều ko đc :-< Dạo này đang khoái xem bộ super natural, tình hình này thì 7 season biết đến bao giờ xong =((

Ực , mình vẫn chơi kiểu này , vẫn max đường truyền luôn , dù ít khi kéo MGS , chỉ sửa 103 thành 106 thôi .
Nếu khó quá thì bác sang bõ chia sẻ mà xin acc mà dùng

không biết sao .dạo này em down phim gần như 10 link như 10 link không down dc (link nào em cung đổi về dl3 -> dl6 co khi max speed tới 5mb/s),nó bắt được link nhưng down dc 2 giây là no chạy về 0.0 kb/s .rồi là không down được luôn.Em không biêt tình trang này là do mạng của em hay do server MG zay mấy bác..l

vinhquyen0802

Mọi người cho mình hỏi mới mua acc vip 1 năm sao mà download phim hd toàn chưa tới 1% là nó trở về 0bytes/s không à có ai bị giống mình không mình xài fpt

BabyMilo

không biết sao .dạo này em down phim gần như 10 link như 10 link không down dc (link nào em cung đổi về dl3 -> dl6 co khi max speed tới 5mb/s),nó bắt được link nhưng down dc 2 giây là no chạy về 0.0 kb/s .rồi là không down được luôn.Em không biêt tình trang này là do mạng của em hay do server MG zay mấy bác..l

em cũng đang bị như bác chắc megashare fix lỗi rồi cũng nên :mad:)

hungmh80

Active Member

Có thể MGS nó bị lỗi thôi các bác ạ

linh_bom

Mình cũng y chang mấy bạn trên, down được vài s đầu là max speed sau đó là 0kB/s. Mình mua Acc Member thôi 30k/năm trước down nó có dl6 luôn max speed IDM 16 "đoạn" bây h thì oải quá :((
Ko biết có kiếm được bộ phim nào xem tết được ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên