Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: Nơi phát các thông báo "Hỉ-Nộ-Ái-Ố" của hội HD Sài Gòn.

Phá khoá thôi......:))

Chỉnh sửa lần cuối:

thinhkappa

Well-Known Member

=))=))=))
Đêm khuya chào cả nhà .

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng ấm ức không ngủ được. :) ;))

delldell

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng!

thinhkappa

Well-Known Member

Chào buổi sáng cả nhà.

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng! Chúc cả nhà HDSG có thêm 1 ngày đi hoang thật nhiều sức khỏe và niềm vui. :)):)):))

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng ấm ức không ngủ được. :) ;))

Sầu mà chi anh, lúc ta đang ở ngoài đường
Buồn mà chi anh, coi phim hài cho nó dzui....
Đừng vì "đi hoang" mà nản chí nam nhi
Vui lên đi đừng não nề
Rồi ngày mai ta sẽ về

(Nhại bài hát "Buồn chi em ơi")

http://www.hdvietnam.com/diendan/77-mhd-sd/753939-hai-tet-2014-live-show-truong.html

[video=youtube;kJ0ZCvzaDBM]https://www.youtube.com/watch?v=kJ0ZCvzaDBM[/video]

truonghd

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng tốt lành:-c
Mẹ nó, có chỗ để chơi mà cũng bị khoá còm[-(

wimax

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng

Vậy sáng nay triệu tập phiên họp bất thường của Đại Hội Đồng HDSG nha anh Trường :D:D:D :-c

Họp quốc hội . có kêu thêm vài thùng trà xanh không ta .

meamthanh11

Active Member

Đôi khi bị lang quên kekeke

Abuabu

Chào AE HDSG buổi sáng
Đi chơi Noel xong ko về nhà được luôn \:D/

genzo1984

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ MỘT NGÀY VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG$-)
Sao Topic Chào Ngày Mới của mình k vào được vậy mấy anh? có vụ án gì nữa à?

pterpm

Well-Known Member

Chào buối sáng các bác HDSG, một ngày Noel chuẩn bị trôi qua , gia đình em như thường lệ mọi năm sau khi mở quà cho mấy đứa nhỏ. Hôm nay đi xem phim ngoài rạp, đi xem IMAX 3D phim The Hobbit: The Desolation of Smaug

[/URL][/IMG]

Còn cái này là khúc giới thiệu phim 300 phim mới 3D tiếp tục tập kế tiếp của phim 300. Thà phim này còn hay hơn

Phim the Hobbit thì 3D effect tuyệt vời, nhưng dở tệ về nội dung, quá dài và không nhiều action . Nếu các bác chưa đi xem thì đừng nên đi xem, uổng tiền. Mai mốt đợi nó ra rồi xem thì okie hơn. Em không muốn spoil phim này nhưng kết thúc thất vọng quá, sẽ không bỏ tiền ra xem những tập kế tiếp nữa.

Sau đó thì định ghé TGI Fridays định đi ăn tối nhưng bà con xếp hàng rồng rắn đợi , vô đó ngồi lại phải đợi thêm một chuyến nữa nên nản quá, chạy vòng vòng mất 10 phút mới tìm được cái tiệm Denny để ăn , cũng may mình tới lúc đó nó vừa hết khách, nhưng sau khi mình vô thì bà con xếp hàng cũng quá trời, Mỹ công nhận là khoái đợi

[/URL][/IMG]

Thế là kết thúc một ngày lễ Noel, về tới nhà rồi, chắc cho gia đình coi phim ở nhà còn hay hơn, có thể duỗi thẳng chân, còn ở rạp cứ phải ngồi co chân , chẳng thích chút nào.

P.S: Bên kia lại có vụ gì lùm xùm thế các bác

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng

Vậy sáng nay triệu tập phiên họp bất thường của Đại Hội Đồng HDSG nha anh Trường :D:D:D :-c

OK Anh ! vậy triệu tập anh em ra HOA HỒNG đi anh nhé.? có được hay ko cho em biết, giờ em mới xong việc đây :) Thanks anh ")

tonytruong

Super Moderators

Chào buối sáng các bác HDSG, một ngày Noel chuẩn bị trôi qua , gia đình em như thường lệ mọi năm sau khi mở quà cho mấy đứa nhỏ. Hôm nay đi xem phim ngoài rạp, đi xem IMAX 3D phim The Hobbit: The Desolation of Smaug

[/URL][/IMG]

Còn cái này là khúc giới thiệu phim 300 phim mới 3D tiếp tục tập kế tiếp của phim 300. Thà phim này còn hay hơn

Phim the Hobbit thì 3D effect tuyệt vời, nhưng dở tệ về nội dung, quá dài và không nhiều action . Nếu các bác chưa đi xem thì đừng nên đi xem, uổng tiền. Mai mốt đợi nó ra rồi xem thì okie hơn. Em không muốn spoil phim này nhưng kết thúc thất vọng quá, sẽ không bỏ tiền ra xem những tập kế tiếp nữa.

Sau đó thì định ghé TGI Fridays định đi ăn tối nhưng bà con xếp hàng rồng rắn đợi , vô đó ngồi lại phải đợi thêm một chuyến nữa nên nản quá, chạy vòng vòng mất 10 phút mới tìm được cái tiệm Denny để ăn , cũng may mình tới lúc đó nó vừa hết khách, nhưng sau khi mình vô thì bà con xếp hàng cũng quá trời, Mỹ công nhận là khoái đợi

[/URL][/IMG]

Thế là kết thúc một ngày lễ Noel, về tới nhà rồi, chắc gia đình coi phim ở nhà còn hay hơn, có thể duỗi thẳng chân, còn ở rạp cứ phải ngồi co chân , chẳng thích chút nào.

P.S: Bên kia lại có vụ gì lùm xùm thế các bác

Một mùa giáng sinh GĐ Hổ vui vẻ và HP quá, chúc mừng em.! tụi anh đói khổ đi chơi lang và giờ lại ngủ bụi luôn rùi nè :(( :(( ... :)) ;))

pterpm

Well-Known Member

Một mùa giáng sinh GĐ Hổ vui vẻ và HP quá, chúc mừng em.! tụi anh đói khổ đi chơi lang và giờ lại ngủ bụi luôn rùi nè :(( :(( ... :)) ;))

Hic , em lại muốn lang thang như mấy bác, thình thoảng lại được .... ??? :D trong lúc lang thang ấy nhỉ. Ở VN thì cái này vô tư , nhưng ở em thì chẳng thấy đâu , vui vẻ như các bác em thèm lắm nhưng chẳng được .....:D

tonytruong

Super Moderators

Hic , em lại muốn lang thang như mấy bác, thình thoảng lại được .... ??? :D trong lúc lang thang ấy nhỉ. Ở VN thì cái này vô tư , nhưng ở em thì chẳng thấy đâu , vui vẻ như các bác em thèm lắm nhưng chẳng được .....:D

Thì việc nào cũng có cái giá của nó mà. :) ;)) em đi toàn chụp chỗ cảnh đẹp anh nhìn hình thích ghê nha. :) ước gì......bao giớ mới chụp được như thế :)

Bên trên