NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

An và đa số anh em review đều khen. Ra rạp coi trước, sau này có trên mạng thì kéo về nhà coi lại và lưu trữ cho đủ 24 phim luôn ...

Roland

Well-Known Member
Bác An ơi, trong hình mem nữ áo trắng & đen đều là thành viên HDVietnam à, vậy ai là mod Lengockhanhi vậy, nào h chưa bik mặt chị Khả Nhi :). Thấy mọi người review hay quá cũng ham gê, chờ khi nào có bản đẹp ra kéo về xem. Vùng sau vùng xa không có điều kiện :(.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Bác An ơi, trong hình mem nữ áo trắng & đen đều là thành viên HDVietnam à, vậy ai là mod Lengockhanhi vậy, nào h chưa bik mặt chị Khả Nhi :). Thấy mọi người review hay quá cũng ham gê, chờ khi nào có bản đẹp ra kéo về xem. Vùng sau vùng xa không có điều kiện :(.
Anh nghĩ chắc là mấy em PG thôi Đức ơi, chứ người quen trên HDVN dễ gì mấy chả tha cho vì... nhìn ngon quá :))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

áo đen là mem HDVN, còn áo trắng là "bò lạc" a poly bắt được đấy ;), còn mod lengockhanhi đang ở Pháp, đâu có đi đâu, chỉ lấy vé cho người nhà đi thôi

Roland

Well-Known Member
Tại em thấy danh sách tham dự có để tên Lengockhanhi nên mới tò mò, lại còn tò mò hơn với cô gái áo trắng mà bác An tả là "bò lạc" hơn. :D

vltk13t2

Member
:)) hình như áo đen là "GẤU" của dungdt phải ko ta...nhìn hơi giống giống mà ko bek phải ko :D..love_yejin vào xác nhận cho e cái :))
Trình chặt chém cũng kinh người...Toàn Digital ko...khủng thật..

truonghd

Well-Known Member

abchen

Member
Hay là đăng ký 1 bữa nào đi coi cái 007 này đi, không nhất thiết phải là buổi đầu tiên nhưng tập trung chừng chục HDSGer ngồi 2 hàng ghế là được rồi. Coi xuất nào sớm một chút đặng còn thời gian uống "trà" bình loạn điện ảnh nữa chớ.

explorer

Well-Known Member

Ý kiến của Dũng hay đó. Mình tham gia ngay. Anh em ai hưởng ứng nào ?

minhbaxi

Active Member

tối nay quán vắng quá nhỉ ???
ko thấy anh Phú vào trực quán à ??

abchen

Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

tối nay quán vắng quá nhỉ ???
ko thấy anh Phú vào trực quán à ??

Bác Minh vô lộn tiệm rồi... quán gió ở bên kia đường, lái qua phải một chút là tới liền.

vltk13t2

Member
E cần tìm bộ Walking Dead... Bác nào có bộ xê-ri đó thì cho em xin nhé..E ở Q.5..bác nào gần đó thì cho e copy :) tks các bác trước

P.S: Em xin lỗi a Bình!..hok tái phạm lần sau :D

truonghd

Well-Known Member
E cần tìm bộ Walking Dead... Bác nào có bộ xê-ri đó thì cho em xin nhé..E ở Q.5..bác nào gần đó thì cho e copy :) tks các bác trước

P.S: Em xin lỗi a Bình!..hok tái phạm lần sau :D
Phim đó hình như là Trong rừng phải k, và mới ra thêm phần 5" nếu vậy thì a có bản 1080p đủ bộ

truonghd

Well-Known Member
Tối qua buồn buồn mở phim Người Nhện phần 4 coi, cản giác từ dỡ tới dỡ và nhạc nhẽo( hay tại mấy phần trước hành động nó nhiều), phim kéo dài thời gain và cảm giác nó xạo xạo sao đó,
1 công ty lớn cho sinh viên thực tập mà thẻ lại k có hình, lấy đại rồi vô, rồi vô phòng thí nghiệm phá tùm lum, thêm cảnh dàn cẩu cho a Nhện bay nữa mới thấy xạo nữa, chẳng lẽ mấy cái cẩu đó do 1 công ty làm và quản lý, cảm giác coi k đựoc hay lắm, phải nói là dỡ

genzo1984

Well-Known Member

Ý kiến của Dũng hay đó. Mình tham gia ngay. Anh em ai hưởng ứng nào ?
phim này mà xem mấy ngày đầu thì kiếm 2 hàng ghế ngồi chung khó lắm. mà xem phim thì mình cũng đâu cần ngồi chung làm gì (trừ khi có người yêu), miễn là anh em tham gia đông đủ là ok rồi, xem ở Parkson Hùng Vương rồi ra quán 04 Lý Thường Kiệt ngắm ''bond girl'' luôn đi các bác:">

vltk13t2

Member
Phim đó hình như là Trong rừng phải k, và mới ra thêm phần 5" nếu vậy thì a có bản 1080p đủ bộ

Em cũng chẳng nhớ phim đó như thế nào! Chỉ là "GẤU" mún xem nên e phải đi xin đây :((
Èo...ổ cứng e lèo tèo..chỉ dám xin bản HDTV hay 720p thoy :))...1080 chịu ko thấu :D

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tối qua buồn buồn mở phim Người Nhện phần 4 coi, cản giác từ dỡ tới dỡ và nhạc nhẽo( hay tại mấy phần trước hành động nó nhiều), phim kéo dài thời gain và cảm giác nó xạo xạo sao đó,
1 công ty lớn cho sinh viên thực tập mà thẻ lại k có hình, lấy đại rồi vô, rồi vô phòng thí nghiệm phá tùm lum, thêm cảnh dàn cẩu cho a Nhện bay nữa mới thấy xạo nữa, chẳng lẽ mấy cái cẩu đó do 1 công ty làm và quản lý, cảm giác coi k đựoc hay lắm, phải nói là dỡ

Trường nói vậy thôi khỏi kéo luôn. Kéo phim khác

explorer

Well-Known Member

phim này mà xem mấy ngày đầu thì kiếm 2 hàng ghế ngồi chung khó lắm. mà xem phim thì mình cũng đâu cần ngồi chung làm gì (trừ khi có người yêu), miễn là anh em tham gia đông đủ là ok rồi, xem ở Parkson Hùng Vương rồi ra quán 04 Lý Thường Kiệt ngắm ''bond girl'' luôn đi các bác:">

Nếu đặt sớm hay có quen thì vẫn được đó Toàn

Cách đây 2 ngày, ngồi trong nhà nhìn qua bên kia đường thấy Bon Girl của Heineken bước tứ 1 chiếc Mercedes đen hoành tráng từ từ đi vào nhà hàng Đồng Dao, có cameraman quay phim luôn. Vưa quảng cáo cho Heineken, vừa quảng cáo cho phim 007 SKYFALL Em người mẫu quá đẹp

Bên trên