NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Biến thể Avatar này lạ quá Tân

Phải phim Anh Lai nói không ?

cái này có ở "bên kia" lâu rồi, chỉ là không có bluray thôi, hầu như các phim bom tấn đều được "làm lại" :D

vltk13t2

Member
Èo èo....dạo này các bác chơi hàng kịch độc quá...Tầm cỡ như bác ledung mới có khả năng đao loát =))

explorer

Well-Known Member

cái này có ở "bên kia" lâu rồi, chỉ là không có bluray thôi, hầu như các phim bom tấn đều được "làm lại" :D

Tương tự như "Tarzan" và "Cướp biển vùng Caribe" phải không An ?

ledung123

Về Hưu

Cái poster này, xin lỗi....chịu không nỗi! Không giơ tay mà giơ... chân đó được không chú Dũng?=))=))=))

Chân đó là ...bản năng mà anh. Anh không muốn cũng không được .

@anh Đức : Anh mang đĩa cứng qua PV để chép cái Penthouse hay anh muốn mình upload lên Fshare để các anh em cùng download về . Dĩ nhiên link Fshare sẽ PM cho các anh .

genzo1984

Well-Known Member

anh Dũng k đi off cuối tuần được, nhưng đi off chui giữa tuần được mà, sao vắng mặt lâu vậy anh?

ledung123

Về Hưu

anh Dũng k đi off cuối tuần được, nhưng đi off chui giữa tuần được mà, sao vắng mặt lâu vậy anh?

Nếu đi thì chỉ đi sau 17 giờ các ngày 3,5,7,CN và nguyên ngày thứ 5 ( vì nghỉ ca )

minhtuantkh

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

@anh Đức : Anh mang đĩa cứng qua PV để chép cái Penthouse hay anh muốn mình upload lên Fshare để các anh em cùng download về . Dĩ nhiên link Fshare sẽ PM cho các anh .
Vậy mà hôm đó em qua mua Dell không chép luôn vào ổ cứng giùm, lão Dũng này chơi không đẹp :D
Anh Đức qua chép đi rồi nhớ mời ANVH/ LN 814 theo nha :))

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Vậy mà hôm đó em qua mua Latop không chép luôn vào ổ cứng giùm, lão Dũng này chơi không đẹp :D

Mới download hôm nay thôi anh . Vậy hẹn ra quán anh Lai đi anh Đức, trong đây có spy, nguy hiểm quá :D

tolydieu

Tối nay tầm 18h30 hẹn gặp nhau tại quán bác Lai 270 Hàm Tử đi bác Dũng. Bác Lai phát động hôm qua nay, rữa Laptop
chào cả nhà HDSG.
hẹn gặp cả nhà chiều nay tại trung tâm trà xanh HDSG.
chúc cả nhà một ngày thật nhiều sức khỏe để chiều nay chiến đấu.

genzo1984

Well-Known Member

chiều nay nhiều người săn hàng của bác Dũng lắm đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member

Dũng làm sao thấy thuận tiện là được mà

---------- Post added 30-10-2012 at 05:05:08 PM ----------

Vậy mà hôm đó em qua mua Dell không chép luôn vào ổ cứng giùm, lão Dũng này chơi không đẹp :D

Mới download hôm nay thôi anh . Vậy hẹn ra quán anh Lai đi anh Đức, trong đây có spy, nguy hiểm quá :D
Tuấn làm Dũng giật mình kìa. Ha ha

explorer

Well-Known Member

Phim này 2 ngày nữa mới công chiếu, mà đã có tới 23.648 người chấm điểm, lên tới 8,4 điểm. Kh6ng biết hay cỡ nào :

Bond Girl rất đẹp :

Uploader nào sẽ up phim này lên HDVIETNAM đầu tiên đây ? Mong chờ quá Dũng ơi. Chắc cả tháng nữa mới có ...

Anh chàng diễn viên Daniel Craig này nhìn "gai góc" quá :

Sau khi hì hục kéo rồi coi 23 phim 007 bản Bluray, (dung lượng cả ngàn GB, mất hơn nửa tháng, kể cả chỉnh phụ đề), mình thích anh chàng Pierce Brosnan đẹp trai hào hoa phong nhã này nhất :

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Tối qua love_yejin (An) là một trong những người may mắn có tấm vé mời VIP đi xem 007 trước, khả năng của cậu này review rất tốt mà giờ chưa thấy nhận xét gì.
An đâu rồi, thò cái mặt vào đây nào!

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tối qua love_yejin (An) là một trong những người may mắn có tấm vé mời VIP đi xem 007 trước, khả năng của cậu này review rất tốt mà giờ chưa thấy nhận xét gì.
An đâu rồi, thò cái mặt vào đây nào!

An vừa được coi phim, vừa được uống Ken, vừa được đứng bên người đẹp thế này. Nhận xét đi nào

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

An vừa được coi phim, vừa được uống Ken, vừa được đứng bên người đẹp thế này. Nhận xét đi nào

dạ e đây, chỉ vài dòng viết vội thôi ạ

Vừa xem xong, đúng là bộ phim đáng chờ đợi nhất trong năm, phong cách 007 của seri quen thuộc này, kịch tính, hấp dẫn, cháy nổ hoành tráng, rượu và gái ... nhưng trên tất cả điểm hay cho tập này là tính nhân văn, tình người trong mối quan hệ giữa các điệp viên, giữa Bond và M hay tàn khốc hơn là giữa M và nhân vật phản diện, nhân vật này làm nhớ lại hình ảnh Joker trong Batman Dark Kright, một kẻ biến thái điên cuồng nhưng có sức hấp dẫn đầy ma mị, dù vậy vẫn không hơn được Joker. Đặc biệt cực kỳ ấn tượng với màn đua xe trên mái nhà và mấy con rồng Komodo :D
e chấm phim này 8.5 điểm ạ

Bên trên