NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

explorer

Well-Known Member
Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nhờ Acc Netload của Ngọc Wimax, em đã kéo xong Bộ Bluray INDIANA JONES (gồm 5 tập) từ hôm qua rồi Anh Quang. Dung lượng toàn bộ là 186 GB :

Mỗi tập được chia ra thành khoảng 50 phần, mỗi phần 850 MB. Kéo xong, giải nén cả gần 1 giờ :

Netload không thể kéo nhanh như Fshare được, mà nhanh chậm tùy lúc. Thường ban đêm lại rất chậm (300 kB/s), ban ngày lại nhanh

Em đã cho sub Việt vào đầy đủ, trừ đĩa 5 Bonus. Đã duyệt xong 2 tập, lát nữa coi tiếp tập 3. Hình ảnh đẹp, Phụ đề chuẩn

Cảm ơn Ngọc Wimax rất nhiều nhé

CN9H này Anh Quang có đi không, để copy luôn

tolydieu

Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Nhờ Acc Netload của Ngọc Wimax, em đã kéo xong Bộ Bluray INDIANA JONES (gồm 5 tập) từ hôm qua rồi Anh Quang. Dung lượng toàn bộ là 186 GB :

Mỗi tập được chia ra thành khoảng 50 phần, mỗi phần 850 MB. Kéo xong, giải nén cả gần 1 giờ :

Netload không thể kéo nhanh như Fshare được, mà nhanh chậm tùy lúc. Thường ban đêm lại rất chậm (300 kB/s), ban ngày lại nhanh

Em đã cho sub Việt vào đầy đủ, trừ đĩa 5 Bonus. Đã duyệt xong 2 tập, lát nữa coi tiếp tập 3. Hình ảnh đẹp, Phụ đề chuẩn

Bác Đức ghiền netload rồi. File thì nhiều part nhưng join thì yên tâm hơn fshare
Ban đêm mà down chậm chắc do trùng ban ngày bên châu Âu. Nếu mà chậm vậy thì ban đêm bác Đức down bằng cách khác. Dùng TUT down nhanh bên box Phần mềm có giới thiệu đó.
Tóm tắt lại nè, nếu bác cần test thử:
Vào speedydrive.net tải phầm mềm về cài, sau đó mở phần mềm, rồi đăng ký =>kích hoạt tài khoản Premium 24h
Sau đó vào speedshare.com, login vào, chọn thẻ remote downloader, dán link cần download vào (hỗ trợ trên 50 host) rồi bấm Submit, thì có link Premium cho down max đương truyền. Down sướng lắm.

explorer

Well-Known Member

tot nhat den rap chieu phim xem cho lanh

Đúng là newbie. Nhìn thấy hết hồn luôn phải không Bác ?

Ở rạp có đủ phim mình thích không ? Có lấy ra coi lại được không ?

Chỉnh sửa lần cuối:

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Bác Đức ghiền netload rồi. File thì nhiều part nhưng join thì yên tâm hơn fshare
Ban đêm mà down chậm chắc do trùng ban ngày bên châu Âu. Nếu mà chậm vậy thì ban đêm bác Đức down bằng cách khác. Dùng TUT down nhanh bên box Phần mềm có giới thiệu đó.
Vào speedydrive.net tải phầm mềm về cài, sau đó mở phần mềm, rồi đăng ký =>kích hoạt tài khoản Premium 24h
Sau đó vào speedshare.com, login vào, chọn thẻ remote downloader, dán link cần download vào (hỗ trợ trên 50 host) rồi bấm Submit, thì có link Premium cho down max đương truyền. Down sướng lắm.

Ô, có chiêu down nhanh vậy à ? Lần sau phải thử mới được. Cảm ơn Tân nhé

Đúng là Netload ngon thật. Khoảng 240 files, mà giải nén không lỗi 1 file nào cả, dù có lúc down giữa chừng phải resume lại

tolydieu

Re: Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ô, có chiêu down nhanh vậy à ? Lần sau phải thử mới được. Cảm ơn Tân nhé

Đúng là Netload ngon thật. Khoảng 240 files, mà giải nén không lỗi 1 file nào cả, dù có lúc down giữa chừng phải resume lại
Hôm bữa bác Đức kêu down chậm thì mình test Tut này, max speed, lúc 7h tối

Bây giờ bác down 1 file test thử như thế nào nhé
vào speedyshare.com,
tài khoản: u13596961
pass: zilomasapiti
(tài khoản trial 24h thôi)
Sau đó bác dán link netload vào thẻ remote downloader rồi lấy link premium coi thử nhanh không nhé? :D

ledung123

Về Hưu
Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Tính hỏi là trong IDM có tính năng tự shutdown khi download xong, nhưng nếu lỡ lỗi mạng, down không hoàn tất thì máy nó cứ để đó. Vậy phải cài thêm chương trình tự động shutdown không các bác.

Ở trong tab "Schedule" có phần "Number of retries for each file if downloading failed" . Nếu Tân gõ vào số "5" thì sau 5 lần download file đó không thành công dù bất cứ lý do gì nó sẽ loại file đó khỏi danh sách chờ . Dĩ nhiên là sau khi đã loại bỏ hết các file khỏi danh sách chờ nó sẽ tự động shutdown máy nếu mình có chọn option "turn off computer when done"

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
tot nhat den rap chieu phim xem cho lanh

Vậy bạn vào đây đăng ký mục đích để làm gì trong cái 4r này.? Newbie Nội quy không biết có đọc không nữa.? viết chữ thì không để dấu .? ăn nói và suy nghĩ ......? thế mà cũng lấy cái nick là: duyanhpro .? chắc là Pro có nghĩa là cái hả bạn .? đúng là gần ố xí mà xa trường học . :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

0joro0

Huyền Thoại
Anh xem cái chữ ký toàn đưa link qua web đen ko kìa! Chút nữa bị ban liền giờ nè! :))

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đúng là newbie. Nhìn thấy hết hồn luôn phải không Bác ?

Ở rạp có đủ phim mình thích không ? Có lấy ra coi lại được không ?

Nick của bác này có kèm chữ "pro" mà viết cmt "lạ" quá! botay.com

Vậy bạn vào đây đăng ký mục đích để làm gì trong cái 4r này.? Newbie Nội quy không biết có đọc không nữa.? viết chữ không dấu .? ăn nói và suy nghĩ ......? thế mà cũng lấy cái nick là: duyanhpro .? chắc là Pro có nghĩa là cái hả bạn .? đúng là gần ố xí mà xa trường học . :)) =))

Anh xem cái chữ ký toàn đưa link qua web đen ko kìa! Chút nữa bị ban liền giờ nè! :))
Em nó đã về nơi yên nghĩ cuối cùng, các bác thấy ko cần cm đâu, bấm report là có người chém ngay :D

tolydieu

Re: Ðề: Re: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ở trong tab "Schedule" có phần "Number of retries for each file if downloading failed" . Nếu Tân gõ vào số "5" thì sau 5 lần download file đó không thành công dù bất cứ lý do gì nó sẽ loại file đó khỏi danh sách chờ . Dĩ nhiên là sau khi đã loại bỏ hết các file khỏi danh sách chờ nó sẽ tự động shutdown máy nếu mình có chọn option "turn off computer when done"
Oh hay quá, có option đó mà mình không biết chọn. Mặc định của IDM là dòng "Number of retries for each file if downloading failed" bị mờ đi. Tick vào đó là ok thôi. Thanks bác Dũng nhiều.

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

Ồ, làm như Tân hướng dẫn quả nhiên down ban đêm nhanh hơn thật. Tân cũng có nhiều chiêu hay ra phết. Hi hi ...

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: NỘI DUNG VÀ CHƯƠNG TRÌNH, CÁC DỮ LIỆU ANH EM CẦN ĐƯỢC SHARE CỦA ANH EM HDSG

CHẮC ANH GỞI Ổ CỨNG NHỜ EM CHÉP NHÉ. CHÉP LUÔN HUNT FOR THE RED OCTOBER NỮA EM.

qdangnhat

Well-Known Member
Vậy bạn vào đây đăng ký mục đích để làm gì trong cái 4r này.? Newbie Nội quy không biết có đọc không nữa.? viết chữ không dấu .? ăn nói và suy nghĩ ......? thế mà cũng lấy cái nick là: duyanhpro .? chắc là Pro có nghĩa là cái hả bạn .? đúng là gần ố xí mà xa trường học . :)) =))

HAHAHA ANH TRƯỜNG CHÉM ĐỘC QUÁ

delldell

Well-Known Member

Newbie vào "sủa" bậy một câu mà bị chém gần mười nhát. Khiếp!

lyhoang10

Well-Known Member

Phần 1 phim này quá hay, phần 2 chắc cũng vậy. Kéo ngay. Dũng lên hàng hot liên tục. Quá đã

Cảm ơn ledung123

Bản này bên viettorent cũng có , nghe đồn là tiếng Nga và chưa chuẩn đó anh Đức. chờ tiếp đi.

Bên trên