Mỹ bán nhà mạng cho Nhật để chống hàng Trung Quốc

smilingboy

Ðề: Mỹ bán nhà mạng cho Nhật để chống hàng Trung Quốc

Đúng là hiện giờ ai ai cũng ghét hàng tàu khựa. Nhưng các bác đã tự xem xét lại bản thân mình chưa mà cứ lên tiếng tẩy chay này nọ. Nếu như bác nào dám nói mình ko xài hàng của tàu khựa thì dám lớn tiếng nói và cho mọi người biết để kiểm tra ko. Khi mình ko làm được thì đừng lên tiếng chỉ trích này nọ. Hãy thể hiện lòng yêu nước bằng 1 số cách khác và hãy cụ thể đừng chỉ type vài 3 chữ mà aiai cũng biết rằng bạn ko thể làm được.
Có thể có rất nhiều ý kiến trái chiều, nhưng trước hết các bạn muốn lên tiếng chủi mình thì hãy nghĩ kỹ lại, nếu bạn làm duoc mình sãn lòng nghe chửi và rất hoan nghênh.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Các bác cứ chê hàng Tàu, nhưng xét cho cùng... từ những cái nhỏ nhặt nhất, như cái tăm, nhiều khi vẫn là đồ Tàu đó... Quần áo thì như Việt Tiến, mắc. Lại xấu!

trannguyenhien

Active Member
Các bác cứ chê hàng Tàu, nhưng xét cho cùng... từ những cái nhỏ nhặt nhất, như cái tăm, nhiều khi vẫn là đồ Tàu đó... Quần áo thì như Việt Tiến, mắc. Lại xấu!

với thu nhập trung bình của nước ta thì chỉ có thằng khựa mới thỏa mãn được nhu cầu ăn chơi thôi=P~

Bên trên