Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

haidanghf

Well-Known Member
[REUP] DUYÊN PHẬN 2 - THANH VINH (rar)
Không hiểu sao có những file kiểu gì cũng bị fshare từ chối !!!

[HIDE] DOWNLOAD HERE [/HIDE]

Youngblood

Well-Known Member
Bạn vào trể LINK NOT FOUND là chuyện bình thường , nếu muốn nhờ REUP lại thì XIN hoặc NHỜ ai đó đả DOWN XUỐNG , hoặc Tôi thấy sự THÀNH KHẨN CHÂN THÀNH tôi sẽ REUP lại còn không thì MIỄN !

Toi co thoi quen moi khi stress la vao bam download de xa stress chu khong co nhu cau karaoke, tuy nhien noi quy dien dan la link chet thi admin se xoa post, con ban post duoc vai ngay lai xoa file thi tui hoi de tranh nhung ban khac giong tui bam thanks roi khong co gi de download, neu co long chia se thi de file lau nhe ban, rieng tui thi khong can gi cua ban ca, vay ban cu giu trong o cung cua ban dem xuong mo ma nha ban ma hat chung cho vui nha kkkk

tran le nguyen

Well-Known Member
Toi co thoi quen moi khi stress la vao bam download de xa stress chu khong co nhu cau karaoke, tuy nhien noi quy dien dan la link chet thi admin se xoa post, con ban post duoc vai ngay lai xoa file thi tui hoi de tranh nhung ban khac giong tui bam thanks roi khong co gi de download, neu co long chia se thi de file lau nhe ban, rieng tui thi khong can gi cua ban ca, vay ban cu giu trong o cung cua ban dem xuong mo ma nha ban ma hat chung cho vui nha kkkk

Nói như vậy Bạn cũng " RẢNH HƠI " quá down để xã Stress mà kô hát , thì Links có chết hay còn sống cũng chẳng quan trọng vả lại Admin trong này cũng kô rảnh như Bạn làm chuyện TÀO LAO để xóa mấy Links chết đâu. Ai có Acc Vip Fshare thì Links sống lâu kô thì chết sớm đơn giản vậy mà bạn kô hiểu ;);)

Youngblood

Well-Known Member
Nói như vậy Bạn cũng " RẢNH HƠI " quá down để xã Stress mà kô hát , thì Links có chết hay còn sống cũng chẳng quan trọng vả lại Admin trong này cũng kô rảnh như Bạn làm chuyện TÀO LAO để xóa mấy Links chết đâu. Ai có Acc Vip Fshare thì Links sống lâu kô thì chết sớm đơn giản vậy mà bạn kô hiểu ;);)

Toi co 16rb chua karaoke cac nuoc nhung chua hat 1 bai nhe, cung nhu da neu tren do la cach toi xa stress, con khong co vip ban co the Xin anh em trong nay khong ngai chia se chu dung noi la fshare xoa, ban post khong den 1 tuan da tu xoa het roi nhe, tu minh hieu di kkk

Bên trên