Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tienthong7580

Active Member
Rồi Tới Luôn / Hồ Phi Nal tại sân khấu Sóng | Sóng 22

Link tải phim
Cám ơn xong bấm F5 mõi tay mà không thấy link đâu hết anh ơi...

dhq

Well-Known Member
Đào Trí Lộc trong 1 nhạc phẩm của Nhạc sỹ Anh Bằng phổ thơ Nguyễn Tất Nhiên:

Truc Dao - Dao Tri Loc 1080p 60f:
Link tải phim
Bác có thể kiểm tra hộ em phần tiếng trong music của bài này được ko ạ? Em nghe bằng tai nghe thì có tiếng ca sĩ hát nhưng nghe bằng loa bluetooth qua điện thoại hoặc nghe bằng loa ngoài điện thoại thì tiếng ca sĩ lại rất nhỏ. Ko biết có phải là do dụng ý của người hòa âm ko nữa vì nghe cả trong CD hay trailer trên youtube cũng đều bị như vậy với bài này.

vandien

Well-Known Member
Bác có thể kiểm tra hộ em phần tiếng trong music của bài này được ko ạ? Em nghe bằng tai nghe thì có tiếng ca sĩ hát nhưng nghe bằng loa bluetooth qua điện thoại hoặc nghe bằng loa ngoài điện thoại thì tiếng ca sĩ lại rất nhỏ. Ko biết có phải là do dụng ý của người hòa âm ko nữa vì nghe cả trong CD hay trailer trên youtube cũng đều bị như vậy với bài này.
Đó là tôi đã nâng music lên rồi đó,gốc thì còn nhỏ nữa!

• Like
Reactions: dhq

nhannguyen176

Well-Known Member

thong_the

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

caothudeche

Moderator
Chính thức kết thúc dự án làm KOK các bài hát chèo, làm món này vất vả quá, thiếu thốn nguyên liệu đủ kiểu từ nguồn video, beat, lyrics. Cũng còn một số bài nữa nhưng không có beat, nên sau này có thì đánh quả lẻ sau.
Và cũng từ giờ em chỉ đánh lẻ bài nào hót khi rảnh, các bác nào có yêu cầu thì cứ đề nghị em sẽ làm nếu có thể.
Link Fshare 31 bài hát Chèo

AM-JKLUWylKzz4aFA4aDH3fBPz2PzsvQ1loZbhXxZfokZjtgWn6UmH7zuLw3uglI0DYDY9il_QBX0Era0dUS5aaEW5vgXDbj4zRPLf1SJb8U8NrQbFVUyJSOTdCgxIKByAFYKUytzfk25ZNO7soxz4jpo2rR=w497-h653-no

Bên trên