Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lá trầu xanh tạm thời chưa có bác ơi. Bác có beat và lời của ca sỹ nào và clip đẹp đưa đây em làm cho.

Hi, bác, thấy trên Youtube có beat nhiều lắm, bác chọn bản nào beat hay là được . Thanks bác nha

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em mới vào fshare coi lại và down thử thấy vẫn còn sống mà bác

Bác dán link vào quả cầu màu xanh cho anh em dễ download ạ, có thể bác ấy chưa quen copy link rồi dán lên cửa sổ trình duyệt website

Bài đó link vẫn sống !

lequynhan

Well-Known Member

Bác giúp đở em , em đang sử dung bản 10.4. Thank bác !

bản này là cũng thuộc cao rồi, bác nếu update lên 1055 mega thì tốt :D

Cấu hình: Codec Tweak Tool / Preferred splitters / ## 32-bit source filters ## với .MKV (LAV Splitter) và .VOB cũng vậy thử xem rồi Apply :D
(em ngại chụp ảnh màn hình)

thong_the

Well-Known Member

Vậy mấy bác nào cần bài nào duy khánh trong cái list trên thì cứ báo em up tiếp cho (trừ 2 bài từ tiếng hát tiếp nối và ngày đá đơm bông là em chỉ có bản xấu lắm nhưng beat thì OK)

dong tien

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em thấy còn nhiều lắm chắc bác ấy sẽ up tiếp thôi bác chờ nhé (để em đưa list cho dễ tìm) Em chỉ biết tới đây hình như còn 2 hay 3 disk nữa
..................................
Ai Nhớ Chăng Ai Duy Khánh
....................................
Ai Nói Với Em Duy Khánh
Bác up hết lên nhé. Mình rất thích giọng ca của cố ca sĩ này (đúng chất nhà binh). Trước tiên up bài Chiều Tây Đô, Đưa Em Vào Hạ, Phương Trời Xứ Lạ và bác tìm thêm bài Mưa Bay Trong Đời nữa nhé. Thank bác.

(Em đề nghị các bác QUOTE (trích dẫn) ngắn gọn thôi ạ, vì thành viên xem sẽ bị rối, trích dẫn dài, kéo dài trang làm người đọc tìm kiếm bài hát khó chịu các bác ạ, vài lời góp ý, mong các bác thông cảm & thực hiện ạ, em cảm ơn ạ)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

donhantv

Well-Known Member

bản này là cũng thuộc cao rồi, bác nếu update lên 1055 mega thì tốt :D

Cấu hình: Codec Tweak Tool / Preferred splitters / ## 32-bit source filters ## với .MKV (LAV Splitter) và .VOB cũng vậy thử xem rồi Apply :D
(em ngại chụp ảnh màn hình)

Bác ơi em updata rồi mà cũng vậy . Nhờ mấy bác xem lại dùm Bài Dệt chặng đường xuân ngay giây thứ 21 và 34 , 45 , 1p23là vấp rồi.
Lk bốn mùa vấp 2p9giây 2p28giây 3p50giây 4p19giây

vinaguy

Well-Known Member

Bác ơi em updata rồi mà cũng vậy . Nhờ mấy bác xem lại dùm Bài Dệt chặng đường xuân ngay giây thứ 21 và 34 , 45 , 1p23là vấp rồi.
Lk bốn mùa vấp 2p9giây 2p28giây 3p50giây 4p19giây

Bác ơi. Em đã kiểm tra cho bác hết rồi. Chính tay em làm ra mà bác. Không ai bị hết bác ạ. Chắc tại do máy bác rồi ạ. Bác gỡ hết cái đó đi và bác tải lại bản K-Lite Codecs mà là bản MEGA nhé bác. Máy em thì tất cả các máy đều chạy suôn đuồn đuột bác ạ. Em hát nhiều lần rồi mà bác.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác behattieu82, lequynhan, thong_the... có ai có bài Bụi Bay Vào Mắt - Phạm Quỳnh Anh cho em xin ạ? Cảm ơn các bác!

Của bác & mọi người chưa download:
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Hàng Vinaktv (đề nghị bác download nhanh kẻo link hỏng)

Thương về miền đất lạnh - Vân Khánh

(có hình ảnh động cô Vân Khánh xinh đẹp, dễ thương, hàng YS)

Chỉnh sửa lần cuối:

donhantv

Well-Known Member

Bác ơi. Em đã kiểm tra cho bác hết rồi. Chính tay em làm ra mà bác. Không ai bị hết bác ạ. Chắc tại do máy bác rồi ạ. Bác gỡ hết cái đó đi và bác tải lại bản K-Lite Codecs mà là bản MEGA nhé bác. Máy em thì tất cả các máy đều chạy suôn đuồn đuột bác ạ. Em hát nhiều lần rồi mà bác.

Thank Bác rất nhiều vì long nhiệt tình của Bác. Em làm lại lần nữa!

fuu_hp

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài này Liên Khúc Tận Cùng Nỗi Nhớ & Người Thương Kẻ Nhớ - Mạnh Quỳnh cho em xin với ạ!

lequynhan

Well-Known Member

Thank Bác rất nhiều vì long nhiệt tình của Bác. Em làm lại lần nữa!

Bác chủ donhantv ơi! Bác thử cài một phần mềm có bộ giải mã code riêng khác như Arcsoft TotalMedia Theatre, JRiver Media Center, PowerDVD Ultra ra rồi play nó xem có sao không?

Của bác & mọi người chưa download:

Hàng Vinaktv (đề nghị bác download nhanh kẻo link hỏng)

Thương về miền đất lạnh - Vân Khánh

(có hình ảnh động cô Vân Khánh xinh đẹp, dễ thương, hàng YS)

:D bác Bé đợt này có rất nhiều hàng mới!

letrung680

Active Member

Bác thong_the ,lequynhan ,và anh em trên diễn đàn up cho tôi xin bài "Câu Hò Bên Sông Hiền Lương - Hải Triều" với .Xin cám ơn trước

lequynhan

Well-Known Member

Bác thong_the ,lequynhan ,và anh em trên diễn đàn up cho tôi xin bài "Câu Hò Bên Sông Hiền Lương - Hải Triều" với .Xin cám ơn trước

Bài Câu Hò Bên Bờ Hiền Lương em xin được bài của Quang Linh thôi bác ạ!

thong_the

Well-Known Member

Bài câu hò bên sông hiền lương - Hải Triều nằm trong dvd karaoke đam mê - tình platinum 15 em canh hoài mà không ai up
Chỉ lấy được bản không được đẹp lắm bên blogspot thôi

3 bài Duy Khánh của bác dong tien

Phuong Troi Xu La - Duy Khanh.mkv
http://www.fshare.vn/file/NNGV9PN7JQ/

Dua Em Vao Ha - Duy Khanh.mkv
http://www.fshare.vn/file/KJR6ACMKKC/

Chieu Tay Do - Duy Khanh.VOB
http://www.fshare.vn/file/OWJG8FMSX4/

Cylci

Cho mình xin 2 bài :

Người đến từ Triều Châu - Quang Linh (của Hải Triều mình đã có)

Định mệnh (Quang Hà)

Bên trên