Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

:D hôm nào bác Bình up ảnh lên cho anh em chiêm bái nhé! Giao lưu lâu rồi mà anh em không biết mặt nhau thì chán lắm :))
có khi vận động các bác trong topic nhà mình cùng chia sẻ ảnh đời thực xem thế nào cũng nên :-?

em nói thật với bác nha em ít có chụp hình lắm em chỉ có hình đám cưới thôi bác ơi có được không mà em không được dẹp nha hình chụp lại từ ảnh cưới của em

lequynhan

Well-Known Member

Chiến đê các bác! Dù xấu dù đẹp ta vẫn là ta mà. :-?

kieukha

Active Member

E post lại link 2 bài này nhé!

[hide][/hide]

[hide][/hide]

vinaguy

Well-Known Member

Cám ơn bác vinaguy rất nhiều , Em đang nhận hàng mới của bác . Em nghĩ chắc chắn là bác am hiểu về bộ môn vọng cổ và cải lương lắm nhỉ , và bác ca cũng ok nữa chứ !? Nên bác mới tâm huyết với nó và anh em trên diễn đàn như thế .

Ơi. Em không biết chút gì về cải lương cả bác ơi. Em ca cũng không hay luôn. Nếu muốn em gửi bài em hát cho bác nghe bác chạy mất dép. Em chỉ làm để tránh đụng hàng với bác LeQuyNhan và bác Thong_The thôi.

vinaguy

Well-Known Member

:D hôm nào bác Bình up ảnh lên cho anh em chiêm bái nhé! Giao lưu lâu rồi mà anh em không biết mặt nhau thì chán lắm :))
có khi vận động các bác trong topic nhà mình cùng chia sẻ ảnh đời thực xem thế nào cũng nên :-?

Lại còn vụ này nữa à ta? Mình xấu nhất nhà, chắc không dám chưng mặt ra đây. Bà con cô bác không ai thèm chơi với. :D

dolongbinh1122

Well-Known Member

Lại còn vụ này nữa à ta? Mình xấu nhất nhà, chắc không dám chưng mặt ra đây. Bà con cô bác không ai thèm chơi với. :D

xấu đẹp không thành vấn vấn đề nhé các bác quang trọng là có tiền va tính tình và tính cách ăn nói ok de

vinaguy

Well-Known Member

À , vậy bác cho mình đổi bài " Lá Trầu Xanh " nha , mấy chị sồn sồn thường hay ca bản này lắm B-)

Lá trầu xanh tạm thời chưa có bác ơi. Bác có beat và lời của ca sỹ nào và clip đẹp đưa đây em làm cho.

thong_the

Well-Known Member

Em đâu biết sợ trong đó có gì nên bác ấy mới bảo xóa, thế là em xóa :D,
còn cái beat đó em mới so với bài hát thấy đúng chuẩn :-bd

Bác nào tayto làm Karaoke đoạn Mr Đàm hát với Cẩm Ly ở Liveshow Số Phận họ Đàm thì hay quá. Nghe mấy bài Đoan Buồn Cho Tôi, Trong Tầm Mắt Đời, Thương Hận, Xót xa, ngày buồn mà hay quá

donhantv

Well-Known Member

Gửi tặng bác bài Dệt Chặng Đường Xuân - Vọng cổ gồm:
1. Nói lối
2. Vọng cổ câu 1,2
3. Lưu Thủy Hành Vân
4. Vọng cổ câu 4,5,6
Hàng không có clip chính thức của nó vì chưa nhà sản xuất nào làm clip cả. Nhưng clip này cũng đẹp không kém.
hidden content may not be quoted

Bác kiểm tra lại dùm. File bị vấp và khúc sau chử chạy nhanh và không có lời. Thank Bác đã chia sẽ!

Bên trên