Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trái tim lầm lỡ (Quang Dũng)
hidden content may not be quoted
:))Thi thoảng Bác tung ra ò ó o mới ác liệt

vinaguy

Well-Known Member

Thành phố mưa bay - Đàm Vĩnh Hưng

Bác Thong The vào xử lý cái beat bài này giúp anh em với kìa. Em đoán đây là beat ghép nên chỗ vào nhạc của lời 1 và lời 2 bị Shock quá bác ơi. Có thể copy đoạn sau dán đè lên đoạn này cho nó mượt. Bác là CHÚA xử lý nhạc ở room này nên ra tay giúp anh em nhé.

ham_vui99

Các Bác cho e hỏi tí, máy e đã cài kis bản quyền rồi nhưng có con virut plugin.exe nó cứ báo suốt mà e quét không si nhê gì hết Bác nào IT kinh nghiệm chỉ e với

Con này là 1 dạng malware, anti-virus không làm gì được đâu . Bác gắn Malwarebytes vào máy mà diệt nó, dùng cái free được rồi .

HÓNG HỚT

Active Member

Rượu cũ bình mới thôi mà , hổm bác nói có bít gì đó up lên đi , dán chữ vào ka chơi

Trăng Tỏ Hai Miền đó Bác, nhưng Em không biết là của phải gió nào hát nên chưa tìm music để cân. Hôm đó Bác nói là của Khánh Lâm thì phải. Để chiều Em về xem sao, khó quá lại nhè Bác Thông ăn vạ:))

lequynhan

Well-Known Member

Em cùng với Lệ Quyên đi hò hét với hội audio nhà em ;))

*-:) Em đoán là bác chỉ đi một mình Lệ Quyên nhà bác thôi! >:)

Em kết hàng không logo dù dung lượng có nhỏ, bác cứ lên hết đi nếu có thể <:p

vinaguy

Well-Known Member

Trăng Tỏ Hai Miền đó Bác, nhưng Em không biết là của phải gió nào hát nên chưa tìm music để cân. Hôm đó Bác nói là của Khánh Lâm thì phải. Để chiều Em về xem sao, khó quá lại nhè Bác Thông ăn vạ:))

Hôm đó Banh không bảo là của Khánh Lâm đâu Hóng. Banh bảo là của Chế Phan.

vinaguy

Well-Known Member

Chạy theo bác HDCP lượm hàng làm em có cảm giác giống như con Jerry chạy đi lượm pho mát của con Tom rải ra nhà í. Bác cứ lên được post nào là em THANKS đầu tiên post đó. Ghê thiệt \:D/8->

tamyeutham

Well-Known Member

Cho em xin bài này của Trung Tâm Kim Lợi với ạ :
Tuổi Mộng Xứ Đông - Cẩm Ly

Cám ơn mọi người nhiều

Banh thi

Well-Known Member

Hôm đó Banh không bảo là của Khánh Lâm đâu Hóng. Banh bảo là của Chế Phan.

Bản Chế Phan kg nói rồi , bản demo của dương sến show là của Khánh Lâm đó Gay lão , kg biết ông Hóng nghe beat có chắc bắp hg nữa , khhkh!

HÓNG HỚT

Active Member

Bản Chế Phan kg nói rồi , bản demo của dương sến show là của Khánh Lâm đó Gay lão , kg biết ông Hóng nghe beat có chắc bắp hg nữa , khhkh!
=))Vậy xin luôn của Bác duongsen cho chắc cú... bỏ Beat đó, kiếm beat khác nhá Bác

P/S: Em vừa nghe lại rồi, nó vẫn của Thiên Long... có trên Youtube rồi đó Bác!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Tiếng gió xôn xao - Đàm Vĩnh Hưng

Bài này hình như là bài Version 1 hây là hai vậy bác sao em so sánh nó không chùng với bài của em bài em là bài góc tính ép beat và music bài thì khớp khúc đầu khúc giữa bị sai vậy làm sao đây các bác ạ

thienhoangdt

Well-Known Member
các bác cho em xin bài.
sầu lẻ bóng 2 sơn tuyền.
đừng nói yêu tôi sơn tuyền.em thank nhiều.

Bên trên