Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

pettomax

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào có bài :Muộn của Lưu Bích cho em xin với.Xin cám ơn nhiều.Nếu có của DVH nữa thì càng tốt,thanks nhiều ạ

lequynhan

Well-Known Member

Bác MOD HDCP tối qua đi đâu bận rộn mà tận sáng nay mới lên tiếp hàng cho anh em >:D<

kechinhphuc

Well-Known Member

Các Bác cho e hỏi tí, máy e đã cài kis bản quyền rồi nhưng có con virut plugin.exe nó cứ báo suốt mà e quét không si nhê gì hết Bác nào IT kinh nghiệm chỉ e với

HDCP

Super Moderators

1 số bài kok của Lệ Quyên em nghĩ một số bác chưa có đến đây là hết, còn các bài cũ của Lệ Quyên thì nhiều bác có rồi nên em thôi không up nữa :D

HÓNG HỚT

Active Member

1 số bài kok của Lệ Quyên em nghĩ một số bác chưa có đến đây là hết, còn các bài cũ của Lệ Quyên thì nhiều bác có rồi nên em thôi không up nữa :D

Bác cứ up lên, các Bác lỡ hẹn ngày xưa và các Bác mới tham gia vẫn cần mà Bác. Nhân tiện Em cũng dò Em thiếu bài nào, Em "tỏm" về nốt:))

minhthe052000

Well-Known Member

Thank bác HDCP nhiều lắm, bác còn nhiều bài mới của các ca sĩ khác theo giòng nhạc này không ạ? Chẳng hạn như : Bằng Kiều , Trần Thái Hòa, Ngọc Anh, Ngọc Hạ, Đình Bảo, Xuân Phú, Quang Dũng v.v :D :D

HDCP

Super Moderators

Thank bác HDCP nhiều lắm, bác còn nhiều bài mới của các ca sĩ khác theo giòng nhạc này không ạ? Chẳng hạn như : Bằng Kiều , Trần Thái Hòa, Ngọc Anh, Ngọc Hạ, Đình Bảo, Xuân Phú, Quang Dũng v.v :D :D

Để em ngồi dò xem, nếu YS không có mà thằng này có thì em up các bài của thằng này cho bác.

vinaguy

Well-Known Member

Các Bác cho e hỏi tí, máy e đã cài kis bản quyền rồi nhưng có con virut plugin.exe nó cứ báo suốt mà e quét không si nhê gì hết Bác nào IT kinh nghiệm chỉ e với

Theo em biết thì Kas/Kis có một số không diệt được cho dù là key bản quyền. Bác cứ chuyển sang dùng ESET đi bác. Em trung thành với ESET từ năm 2007 tới giờ và ai bị gì bị, máy em không làm sao cả. Key của ESET cũng dễ kiếm bác ạ. Vào trang chủ tải bản mới nhất đi bác. Máy cài ESET chạy nhẹ hơn cài Kis nhiều

Banh thi

Well-Known Member

Trái tim lầm lỡ (Quang Dũng)
[hide] http://www.fshare.vn/file/MDP8PNTYZW84 [/hide]

Bên trên