Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em xin bài Chuyện tình người đan áo - Quang lê, mai thiên vân YSHD nhé mấy bác

Bài này YS có làm à Bác ơi? Em tưởng "xông phi" bài này thì chỉ có của Randy ft. Mỹ Huyền (lần trước Em có mò mẫm bài này, xin được của các Bác mỗi bản của Randy ft. Mỹ Huyền, háo hức cắm mic hát, ai ngờ lại "sòi bọt mép" không ú ớ được câu nào):))

engsovinam

Moderator

Giao Thừa Xa Xứ - Lê Sang
hidden content may not be quoted
Nhìn mấy nải chuối countdown của bác hấp dẫn quá....! :D

Lucky76

Well-Known Member

Bạn nào có bài : Bông Bần - Đan Trường cho mình xin với, tìm hoài ko thấy, thanks!

HÓNG HỚT

Active Member

:D Bác mò giỏi thật!
Em thấy trong 44s đầu ấy không có cái Củ Sen nào để ăn cả :))
Hưởng hương hoa, nhụy sen thôi Bác ơi. Chứ nhậu cả củ sen thì Em lo lắng lại thừa sức khỏe, Bác nào có Bác Gái bên cạnh thì không sao, Bác nào không có thì có mà lang thang cả đêm:))

lequynhan

Well-Known Member

Hưởng hương hoa, nhụy sen thôi Bác ơi. Chứ nhậu cả củ sen thì Em lo lắng lại thừa sức khỏe, Bác nào có Bác Gái bên cạnh thì không sao, Bác nào không có thì có mà lang thang cả đêm:))

*-:) Bác đúng là con người của Nghệ Thuật!

Em nghĩ nên đưa ra ý kiến là để cho mấy bác ấy ngồi vẽ tranh........ xyz! [-O<

nhhh

Well-Known Member

Có nhiều bài song ca clip và chữ cũ hát rất ổn mặc dù có chia màu chữ nhưng không đánh dấu bắt đầu nam, bắt đầu nữ. (Asia ra nhiều DVD dạng như vậy)
Do lười Timming! Em ăn gian chèn thêm Icon như này chấp nhận được không các bác :D. Các bản sau chắc phát triển thêm đếm ngược nữa :D.
Vừa giữ được hàng zin, vừa chia câu dễ hát :D.

[hide] http://www.fshare.vn/file/IQWZZRLCO343
[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Do lười Timming! Em ăn gian chèn thêm Icon như này chấp nhận được không các bác :D. Các bản sau chắc phát triển thêm đếm ngược nữa :D.

:-? Theo em bác không được ăn gian, đã sờ vào hàng là phải mua :)) phải cho em nó to phình lên phun hát đê >:D<

phivang

Cái bài duyên phận Uyên Trang nếu lấy trện YT thì có 2 bài, 1 bài không bè nhưng beat nghe sẽ có nấc cụt mấy chỗ, 1 bài của bác hdkpro thì beat lại có bè mậc dù nhạc không có.
Em lấy bài của bác kpro chỉnh beat của bài kia hết nấc cục rồi merg lại.
:D:D:D
https://www.fshare.vn/file/VDXBG4WVHHQW

thong_the

Well-Known Member

Cái bài duyên phận Uyên Trang nếu lấy trện YT thì có 2 bài, 1 bài không bè nhưng beat nghe sẽ có nấc cụt mấy chỗ, 1 bài của bác hdkpro thì beat lại có bè mậc dù nhạc không có.
Em lấy bài của bác kpro chỉnh beat của bài kia hết nấc cục rồi merg lại.
:D:D:D
https://www.fshare.vn/file/VDXBG4WVHHQW

Mới truyền mấy chiêu mà đã xuống núi rồi, phải lấy về soi cho kỹ mới được =))=))=))=))=))=))

phivang

Mới truyền mấy chiêu mà đã xuống núi rồi, phải lấy về soi cho kỹ mới được =))=))=))=))=))=))

Sư phụ khỏi soi em tự thú đây, có 1 chỗ em chỉnh chưa ổn, nghe còn bị lệch nhịp 1 chút nhưng không biết giải quyết sao nữa, mai chắc qua sư phụ chỉ thôi ^:)^^:)^^:)^

nhhh

Well-Known Member

Sư phụ khỏi soi em tự thú đây, có 1 chỗ em chỉnh chưa ổn, nghe còn bị lệch nhịp 1 chút nhưng không biết giải quyết sao nữa, mai chắc qua sư phụ chỉ thôi ^:)^^:)^^:)^
Hai thầy trò truyền bí kíp ghê quá. Chuyến này thêm kiếm khách Phi Vàng xuống núi xưng bá võ lâm đây :D.

thong_the

Well-Known Member

Bị ở 1'42,43 :D:D:D:D:D
Nhưng chấp nhận được

HÓNG HỚT

Active Member

Có nhiều bài song ca clip và chữ cũ hát rất ổn mặc dù có chia màu chữ nhưng không đánh dấu bắt đầu nam, bắt đầu nữ. (Asia ra nhiều DVD dạng như vậy)

hidden content may not be quoted
LK này Bác chủ có thể nào "dịch" luôn cái tiếng Pháp thành tiếng Việt giúp Em với không ạ? Chứ trước Em lỡ thò mic hát, sau Em phải đi phẫu thuật chỉnh hình ở khoa "Răng - Hàm - Mật" đấy ạ:))

Cho các ban toi sau :-bd\:D/

Chợt Nhớ YSHD - Dương Quốc Hưng

[hide]https://www.fshare.vn/file/G8HGLBH79G9O[/hide]

Hương Tóc Mạ Non - Đan Trường Ft. Lương Bích Hữu

[hide]https://www.fshare.vn/file/J73MMXJMA8YX[/hide]

Bên trên