Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

ham_vui99

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác cho em hỏi . Có bài song ca chữ chỉ một màu, không có icon nam, nữ . Mình có thể thay màu và bỏ icon vô , không cần chạy chữ lại không ?

dhq

Well-Known Member

Nếu bạn có file gốc họ làm thì mới làm được vậy, còn ko có thì về bản chất vẫn là chạy lại chữ để đè lên phần chữ có sẵn.

ham_vui99

Nếu bạn có file gốc họ làm thì mới làm được vậy, còn ko có thì về bản chất vẫn là chạy lại chữ để đè lên phần chữ có sẵn.

File đó là dvd . Vậy là không có cách đơn giản để sửa ha . Thanks !

dhq

Well-Known Member

File đó là dvd . Vậy là không có cách đơn giản để sửa ha . Thanks !

Uh, đó đã là sản phẩm của họ rồi, chỉ còn đè chữ lại thôi hoặc tìm clip khác chạy chữ lại. Bài đó mình nghĩ là trung tâm họ muốn để 1 người hát nên mới làm vậy thôi, chứ nếu muốn song ca hai màu thì họ hoàn toàn có thể làm được mà.

ham_vui99

Uh, đó đã là sản phẩm của họ rồi, chỉ còn đè chữ lại thôi hoặc tìm clip khác chạy chữ lại. Bài đó mình nghĩ là trung tâm họ muốn để 1 người hát nên mới làm vậy thôi, chứ nếu muốn song ca hai màu thì họ hoàn toàn có thể làm được mà.

Bài này đây . Là song ca chứ hát một mình đâu vui, có lẽ họ làm lúc đang ngủ gục nên bị vậy :D . Chắc phải bắt họ trả bớt tiền lại :D .

subasa1

Well-Known Member

Như đã hứa em gửi tặng bác Lê Quý Nhân 1 lk, và gửi tặng đến các bác và các bác gái ca hát vui vẽ, không nên cự cãi nhau nữa nhé........

Liên Khúc Trót Dại - Tình Chỉ Đẹp - Hạ Vy ft. Mạnh Quỳnh

Link tải phim
hidden content may not be quoted

Bài này tuy để 10 phút nhưng nó kết thúc ngay phút 5:22, làm em cứ tưởng còn nữa chứ. :))

lequynhan

Well-Known Member

:D Bác Bình chắc hôm nay bận gì đó không thấy có. Các bác cho em xin beat "Liên Khúc Trót Dại - Tình Chỉ Đẹp - Hạ Vy ft. Mạnh Quỳnh" em làm lại với!

Không có - Đoạn cuối bài "rơi vào đêm đen..." phần beat có tiếng ca sĩ hát.

(*)

letrung680

Active Member

:D Bác Bình chắc hôm nay bận gì đó không thấy có. Các bác cho em xin beat "Liên Khúc Trót Dại - Tình Chỉ Đẹp - Hạ Vy ft. Mạnh Quỳnh" em làm lại với!

(*)

beat cũng chỉ có 5:22 còn là khoảng trắng ,cắt khoảng trắng đi lả toàn bài hiển thị dài 5:22

dolongbinh1122

Well-Known Member

(*)

Xin lỗi bác để em kiếm tra lại xem thế nào

lequynhan

Well-Known Member

beat cũng chỉ có 5:22 còn là khoảng trắng ,cắt khoảng trắng đi lả toàn bài hiển thị dài 5:22

Bài em down của bác Bình thì ok về time, bác ấy làm chuẩn mà. Em thắc mắc cái beat đoạn cuối thôi ạ!

Tiện đây các bác Cả cho em hỏi chút về thông tin của nhạc sĩ Thủy Tiên - Tình Chỉ Đẹp với!

Em có nhờ Bác google mà không giúp được tí thông tin nào cả :D

ham_vui99

Sau thời gian cắt xẻo cuối cùng cũng đã xong, tưởng dễ ăn ai ngờ làm muốn :p, Bác nào thấy hay thì cho e một tràn=D> để ủng hộ tinh thần nhé.Thank.............
Van%20thanh%20nho%20-%20Thien%20nhan%20-%20Dat%20nuoc%20loi%20ruKCP.mkv_thumbs_2015.11.12_09.25.15_zpsyq4nc1yi.jpg
[/URL][/IMG]
Link Fsharehidden content may not be quoted
Link Googlehidden content may not be quoted

Bé này dễ thương và hát hay quá ! Hy vọng các bác sẽ có thêm clip của bé .
À, bé này có ra dvd không vậy ?

engsovinam

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bạn cứ yên tâm nếu hiễu tiếng ngừoi thì sẽ ko còn Con Chó hoang nào sủa bậy nửa
Chào bạn dethuong01,

Mong rằng bạn lịch sự không quote lại những comment không liên quan đến bạn rồi phát biểu lung tung nhé! Comment của mình hoàn toàn không đề cập gì đến bạn, cũng hoàn toàn không quote lại bất kì comment nào của bạn, chỉ là mình đang nói chuyện với bác Bình, nói phong long chơi chơi vậy thôi!
Bạn quote lại comment đó của mình rồi phát biểu lung tung là mình không đồng ý nhé! Hãy là người lịch sự và hiểu biết khi tham gia sân chơi chung bạn ạ!
Thân.

Xin cám ơn Bác Đồ Long Bình về bài LK Trót Dại - Tình Chỉ Đẹp của Hạ Vy & Mạnh Quỳnh

kechinhphuc

Well-Known Member

Bé này dễ thương và hát hay quá ! Hy vọng các bác sẽ có thêm clip của bé .
À, bé này có ra dvd không vậy ?
Dòng nhạc truyền thống nghe kỹ và lâu thì thắm lắm Bác ạ.E cũng thích bé này hơn bé Phương mỹ chi, bé dễ thương và rất hợp với cái tên, bé này chỉ mới hát trong chương trình The voice nhí thôi Bác ạ, chỉ có mới ra 1 MV với Cô Cẩm Ly hồi Gala tết thôi

Bên trên