Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác vẫn hóng dũ quá ta :D
Lâu rồi Em không có được bản nào mới cả nên thấy hào hứng đó Bác. Mấy khi được chờ đợi....
- Cơ mà nếu tính ra, chắc tại Top này không ai hóng bằng Em đâu ạ. Em gần như có mặt 24/24:))
- Nãy Em háo hức đăng nhập FB, đợi 1 lúc nhưng chỉ thấy 1 sự "im lặng đến đáng sợ", mờ các Bác cho Em hỏi, thế cái nút Like trong FB nó nằm chỗ nào nhỉ? Em tìm mãi không thấy:))
cười lăn lộn mình ngĩ ai trong này cũng có í bạn nói mình nguy hiễm lâu lâu tung ra nhiều nhac mới khó dỏ hả ;));))...những ngừơi ít nói thì làm nhiều biết dâu là Cao thủ núp lùm
"Nguy hiểm" thì chuẩn rồi...còn khó dò thì hên xui hehe...đúng là cao thủ luôn núp lùm thật...cho lên ít bài khó dò hơn nữa đi dethuong...
- Các Thím, Các Bác cứ cao thủ đê. Em là nhóm "thất thủ" thôi ạ... cơ mà nãy giờ chưa rình được bài nào mới của cao thủ thấy nhạt miệng ghê cơ:))
- Thấy có 2 LK lạ lạ, ai ngờ lại Demo, chưa có full BeatB-)

tuyennguyen

Well-Known Member

Không Thể Quyết Định - Addy Trần & Hằng BingBong YSHD
hidden content may not be quoted

Không Thể Và Có Thể - Tuấn Hưng & Đàm Vĩnh Hưng YSHD

Khu Tao Sống - Wowy & Karik YSHD

BẢN KHÔNG THỂ VÀ CÓ THỂ LINK TIÊU RỒI . BÁC CHO MÌNH XIN LẠI NHÉ . CẢM ƠN

taicoi87

Member

up lên giúp em bài on rainy day - tiên cooker bài em âm thanh ra chán quá

thienhoangdt

Well-Known Member
mấy hôm nay không vào,thấy các bác cả showw mấy cái ảnh mà thèm =P~=P~=P~=P~=P~ [-O<[-O<[-O< đợi chờ là hạnh phúc.

thangvtv3

Active Member

Lâu rồi Em không có được bản nào mới cả nên thấy hào hứng đó Bác. Mấy khi được chờ đợi....
- Cơ mà nếu tính ra, chắc tại Top này không ai hóng bằng Em đâu ạ. Em gần như có mặt 24/24:))
- Nãy Em háo hức đăng nhập FB, đợi 1 lúc nhưng chỉ thấy 1 sự "im lặng đến đáng sợ", mờ các Bác cho Em hỏi, thế cái nút Like trong FB nó nằm chỗ nào nhỉ? Em tìm mãi không thấy:))

- Các Thím, Các Bác cứ cao thủ đê. Em là nhóm "thất thủ" thôi ạ... cơ mà nãy giờ chưa rình được bài nào mới của cao thủ thấy nhạt miệng ghê cơ:))
- Thấy có 2 LK lạ lạ, ai ngờ lại Demo, chưa có full BeatB-)

Không bao giờ có chuyện up Full Beat lên Youtube đâu bác ợ. Bọn em sẽ chia sẻ cho những ai yêu thích và đam mê đó là món quà gửi tặng các bác. Chứ không bỏ tiền bạc công sức lên để up chơi cho vui :D.

ngoctuancd

Chào tất cả các ae chiến hữu. Mình rất thích bài nhạc "Quy nhơn đôi mắt người xưa" do Tuấn Khanh trình bày mà tìm hoài không có. Ae nào có cho mình coppy với.thank

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hạnh phúc sắp đến rồi bác ạ!

hihi thì mấy ace ta cũng đã đợi và chờ hơn cả dài cổ nữa rồi bác ạ.sáng giờ em vô lội lại từng trang .thấy mấy cái ảnh kèm theo bài viết của bác thắng vtv3 .đến giờ tay vẫn còn run run ,tim đập nhanh và mạnh ,không biết bị sao nữa :D mong là các bác ấy cho ace 1 it để về gào thét cho đỡ lạnh mùa đông.và những ngày xuân đang chuẩn bị về.

mahnkweh

Well-Known Member

Em vừa vào Youtube Karaoke Ninh Bình style khả năng của bác Trung hoặc có bác ấy nhúng tay vò để kiếm bài mới mà bị khoá mất ồi... chia buồn với bác nhé!!! :-<:-<:-<

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác HDCP viết hẳn một bài nội quy và yêu chia sẻ cho AE HDVN. Nếu ai tự ý chia sẻ hay up lên thay logo thì những LK sau các bác cứ gọi là hóng dài cổ đi.
Yêu cầu của em rất đơn giản ngắn ngọn, Cứ vào FB của chủ nhân bản Beat phối đầu tiên là Like , Share và Comment dưới Bản nhạc Demo và Thanh Sơn up với nội dung xin được chia sẻ và vài dòng cảm nhận về bài hát.
Khi nào đủ 100 Like, Share, và comment em hứa bác HDCP, em hoạc Thanh Sơn KOVA inbox từng người qua FB để gửi link bản full Karaoke của bài đó.
Rất mong các bác thông cảm vì trước đây em có hay share một số liên khúc đích thị là Beat của Thanh Sơn KOVA nhưng có một số người làm lại KOK và lấy logo khác nhận là Beat của mình và đem bán. Nên để bảo vệ bản quyền tác giả em muốn các bác phải công nhận tác phẩm thuộc về tác giả Thanh Sơn KOVA trước sau đó mới thưởng thức tác phậm ạ.
Nếu bác nào thấy em làm điều này là vô lý hay hơi điên xin cứ góp ý cho em để em hoàn thiện hơn.

Link FB này là tác giả của những LK hay mà các bác từng, sắp thưởng thức ạ: https://www.facebook.com/sonthanh.tran.372
Còn đây là FB bác HDCP https://www.facebook.com/an.vuduc.1 ( nếu bác HDCP không đồng ý Show thì xóa hộ em ạ )
Và đây là link FB của em https://www.facebook.com/manhthang.chu.56

Nhờ anh HDCP viết lại và chỉnh sửa lại giúp em.

Cho em hỏi tí nhá !
Thế nhạc của trung tâm nào đó làm bác có để tên trung tâm không? Phong cảnh bác lấy từ đâu bác có để lấy nguồn từ người nào up không? Và của nước nào không? etc....
Theo em biết thì không có cái gì mà free hết(Bác có buồn thì em chịu)

Khi mà bác đưa lên cộng đồng mạng thì khó mà bắt người ta phải làm theo yêu cầu của mình mà trong khi bản thân mình đã làm.....?(Còn ai làm bán thì em không có ý kiến! Em có làm kok thì cũng chỉ share cho anh em ở trong đây thôi và cũng giết thì giờ cho vui)

Nếu bác trả lời không được thì nên rút lại những gì đã viết mà chỉ yêu cầu ai muốn thì cứ theo quy trình Like , Share và Comment

Thanks....

HÓNG HỚT

Active Member

Không bao giờ có chuyện up Full Beat lên Youtube đâu bác ợ. Bọn em sẽ chia sẻ cho những ai yêu thích và đam mê đó là món quà gửi tặng các bác. Chứ không bỏ tiền bạc công sức lên để up chơi cho vui :D.

- Bác ghé tai Em hỏi Bác chút: "thế Em có trong danh sách không ợ?" Nói thầm thôi Bác nhá, đừng để các Bác kia nghe được:))

vinaguy

Well-Known Member

- Bác ghé tai Em hỏi Bác chút: "thế Em có trong danh sách không ợ?" Nói thầm thôi Bác nhá, đừng để các Bác kia nghe được:))

Thế cái DỰ ÁN share mấy cái liên khúc kia tới đâu rồi các bác? Em cũng giống bác HÓNG, cho em hỏi thăm tí... Em có tên trong danh sách Share hàng không? :>:>:>:>:>. Nếu có thì em cám ơn các bác mãi mãi nhé.

lovemetender

Well-Known Member

Chào tất cả các ae chiến hữu. Mình rất thích bài nhạc "Quy nhơn đôi mắt người xưa" do Tuấn Khanh trình bày mà tìm hoài không có. Ae nào có cho mình coppy với.thank

Mình chỉ có bài của Quốc Khanh thôi, bạn có lấy thì mình up.

Banh thi

Well-Known Member

Thế cái DỰ ÁN share mấy cái liên khúc kia tới đâu rồi các bác? Em cũng giống bác HÓNG, cho em hỏi thăm tí... Em có tên trong danh sách Share hàng không? :>:>:>:>:>. Nếu có thì em cám ơn các bác mãi mãi nhé.
Em liếc trộm danh sách thấy có tên bác đó. Vinaguy vần V hình như nằm át chót ds .... khkkhh!
Gay play thử 2 bài mới làm của e có bị giật lag tưng tứng gì nữa hông ?

vinaguy

Well-Known Member

Em liếc trộm danh sách thấy có tên bác đó. Vinaguy vần V hình như nằm át chót ds .... khkkhh!
Gay play thử 2 bài mới làm của e có bị giật lag tưng tứng gì nữa hông ?

Đang ngửa vạt áo hứng bài của bác Vũ Mạnh Hà to quá nên 2 bài của bác nó đang treo đó chưa tải được... Lát nữa tải xong là comment ngay thôi.

P/S: Bác liếc được danh sách và có tên em rùi à? Mừng quá mất thôi... Ô la la... chuẩn bị mình có liên khúc hát chơi.

Mà sao bác cứ cố tình sửa tên em vậy bác? :-j

quangthiet

Well-Known Member

Bác HDCP viết hẳn một bài nội quy và yêu chia sẻ cho AE HDVN. Nếu ai tự ý chia sẻ hay up lên thay logo thì những LK sau các bác cứ gọi là hóng dài cổ đi.
Yêu cầu của em rất đơn giản ngắn ngọn, Cứ vào FB của chủ nhân bản Beat phối đầu tiên là Like , Share và Comment dưới Bản nhạc Demo và Thanh Sơn up với nội dung xin được chia sẻ và vài dòng cảm nhận về bài hát.
Khi nào đủ 100 Like, Share, và comment em hứa bác HDCP, em hoạc Thanh Sơn KOVA inbox từng người qua FB để gửi link bản full Karaoke của bài đó.
Rất mong các bác thông cảm vì trước đây em có hay share một số liên khúc đích thị là Beat của Thanh Sơn KOVA nhưng có một số người làm lại KOK và lấy logo khác nhận là Beat của mình và đem bán. Nên để bảo vệ bản quyền tác giả em muốn các bác phải công nhận tác phẩm thuộc về tác giả Thanh Sơn KOVA trước sau đó mới thưởng thức tác phậm ạ.
Nếu bác nào thấy em làm điều này là vô lý hay hơi điên xin cứ góp ý cho em để em hoàn thiện hơn.

Link FB này là tác giả của những LK hay mà các bác từng, sắp thưởng thức ạ: https://www.facebook.com/sonthanh.tran.372
Còn đây là FB bác HDCP https://www.facebook.com/an.vuduc.1 ( nếu bác HDCP không đồng ý Show thì xóa hộ em ạ )
Và đây là link FB của em https://www.facebook.com/manhthang.chu.56

Nhờ anh HDCP viết lại và chỉnh sửa lại giúp em.

Các bác cứ thống nhất làm sao để có trong danh sách được share anh em sẽ thực hiện, em cùng hóng. :-bd

engsovinam

Moderator

Tương tự xét tuyển Đại Học nhá các bác, lấy theo danh sách từ trên xuống, khi nào đủ chỉ tiêu....cắt! bác Hóng vần "H" với em (engsovinam) là vần "E" thì còn hi vọng chứ bác vinaguy vần "V" chắc phải luyện thi lại chờ năm sau rồi! =)):))

Bên trên