lỗi tại 2310 hay tv

lehoang40

Ðề: lỗi tại 2310 hay tv

Ở VN sẽ khó có chuyện down giá.

Mà kịch bản sẽ như thế này:

Ngưng nhập dòng đuôi 10, nhập đuôi 11 về bán cao giá hơn các nước khác. Sau một thời gian, chỉ còn vài chiếc đuôi 10 trưng bày sẽ có chế độ bán hàng trưng bày giảm giá, nhưng kèm theo là giảm luôn thời gian bảo hành.

Kéo đuôi 11 về lại giá bình thường.

vanthanhkc

ha ha ngay t­ừ đầu em đã ko thích thằng DENON này. Em thích PIONEER hơn. em đang gom thóc nhờ Mod Nam lấy hộ em. chứ thằng DN này ông anh trai em cũng dính rùi. em sợ rùi #:-S

meomatto

Active Member

Các Bác nayh hay thật! mới có vài cái bị lỗi mà kêu loạn cả lên, rồi quy chụp là thế này thế nọ là sao? họ bán ra hàng trăm cái có thấy lỗi liếc gì đâu, hàng điện tử bao giờ chả thế? ít nữa ra model xx11 mà có mấy cái bị lỗi lại kêu la à???
Lỗi thì sửa chứ biết làm sao giờ?! KHí hậu mình nó như thế cơ mà, điện đóm thì trồi sụt chịu sao nổi?

lehoang40

ha ha ngay t­ừ đầu em đã ko thích thằng DENON này. Em thích PIONEER hơn. em đang gom thóc nhờ Mod Nam lấy hộ em. chứ thằng DN này ông anh trai em cũng dính rùi. em sợ rùi #:-S

Pioneer còn tệ hơn bác à, mua hàng mới giá cao chót vót, gần gấp đôi giá ở Mỹ.
Mua hàng second hand thì còn phiêu lưu hơn, vì có hư là chấm hết, làm gì có bảo hành mà kêu, than.

lyquochien

Pioneer ở VN thì đắt vô lý thật, con 1019 ở Mỹ chua tới $400 mà ở đây tính ra cả ngàn

speedvn

bác lehung xem tình hình bao giờ em nó xuất viện, ít ra cũng có ngày dự kiến chứ, nằm viện 4 ngày là nhớ em nó rồi

lehoang40

Chào a! Em đã gọi cho bác sĩ hồi chiều bs nói lành bệnh rồi vì xuống dưới bs test ko bị?????
Em mới nhờ ảnh test lại dùm cho thật kỹ lần nữa, ngày mai là có kết quả, em sẽ gọi sớm cho anh, xong em sẽ lên chỗ bảo hành test lại lần cuối cho chắc ăn và sẽ chở xuống nhà a:). Em cũng sốt ruột lắm đây ạ :( khách hàng thân thiết :)

Hic, một là liệt luôn, 2 là đi đứng cho ngon lành, còn cái zụ lúc bệnh, lúc khỏe kiểu này mệt lắm... BS khó chẫn đoán và thân chủ thì còn khổ dài dài........=))=))

receiver nó cũng gồm nhiều bộ phận nên cũng hay hỏng hơn mấy loại khác.
Mấy con đời mới mang trong mình nhiều công nghệ, giá lại ngày càng giảm thì các bác cũng phải thông cảm với các em nó.
Dạo này có mấy thớt liên quan đến vụ sửa chữa này làm anh em cũng có vẻ e ngại hơn hẳn.

meomatto

Active Member

Tất cả các chức năng, tất cả các cổng không dùng thì nên tắt hết đi có lẽ sẽ ít hỏng hơn và cũng ít tốn điện hơn. Đây là kinh nghiệm của em ạ! :D

speedvn

tình hình thế khác gì lúc em nó chưa đi viện, lúc hát lúc im, lúc mình muốn thì em lại không chiều, căng thẳng quá, có bác nào kinh nghiêm hậu phẫu thế nào chỉ em nhé, em chưa muốn cho ra khu chợ trời đâu

lehoang40

Bác cứ đem về xài cho đến hết cs của em nó luôn đi, nó có lòi ra bệnh tật gì thì đưa mấy ông BS bảo hiểm y tế ở Anh Duy phẩu thuật một lần luôn, chứ đừng có thấy em nó yếu đuối mà cưng chiều nó thì đến khi hết hạn bảo hiểm y tế là phiền phức đấy.

speedvn

oạch, vây em sẽ đem về bật phim chiến đấu lên test vậy, keke, hi vọng em nó chịu nổi. bác lehoang ơi, 3310 và 4310 khác nhiều k ngoài công suất, em đọc phần kĩ thuật thấy na ná nên em phải hỏi bác thêm đề phòng em phải khuân về một em

lehoang40

Hic, 3310 là mid end thôi bác, 4310 là low end rồi, ngoài phần công suất ra thì các DAC, processing đều xài loại chất lượng cao, số lượng các DAC cũng nhiều hơn, bác đủ tiền thì đem 1 em 4310 vê chơi luôn là OK rồi.

speedvn

giá ở Mỹ chênh nhau khoảng 400, không phải là quá lớn nếu thực sự vượt trội, để em nghiên cứu thêm trước khi quyết vậy, tại loa em xài cũng là loại trung, main tannoy dc6t, sợ lấy 4310 lại máu đổi hết thì phiền, kaka

nếu chênh có 400 thì nên chơi 4310 bác ạ.
3310 và 4310 giống như 2808 và 3808 đợt trước, đẳng cấp, linh kiện, chức năng, công suất đều khác nhau.

lehoang40

giá ở Mỹ chênh nhau khoảng 400, không phải là quá lớn nếu thực sự vượt trội, để em nghiên cứu thêm trước khi quyết vậy, tại loa em xài cũng là loại trung, main tannoy dc6t, sợ lấy 4310 lại máu đổi hết thì phiền, kaka

Cái này là chắc luôn chớ sợ gì nửa :))

vietrung

Active Member

Hic, 3310 là mid end thôi bác, 4310 là low end rồi, ngoài phần công suất ra thì các DAC, processing đều xài loại chất lượng cao, số lượng các DAC cũng nhiều hơn, bác đủ tiền thì đem 1 em 4310 vê chơi luôn là OK rồi.

bác lehoang lại nhầm nữa rồi ;)

Bên trên