KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

1984kute

Active Member
Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

em thì cứ ảnh cô nào xinh xinh,trắng trắng là em khoái:))
nhìn các cô ấy em cứ nhìn mãi là các bác chụp đẹp,đạt tiêu chuẩn~O)

tronghang

em thì cứ ảnh cô nào xinh xinh,trắng trắng là em khoái:))
nhìn các cô ấy em cứ nhìn mãi là các bác chụp đẹp,đạt tiêu chuẩn~O)

Vậy thì bác sang box girl xinh ấy, nói thật là chụp các em xinh thì e nhiều lắm, vấn đề là có mấy ảnh các em ở trong máy ảnh thì vợ em nó ăn thịt.

ttuanvnn

Member

Bác chơi với LX mà ko biết LX nổi tiếng từ ảnh cưới mà lên à? đấy là xuất phát điểm của LX. Ông ấy chụp giỏi e ko phủ nhận. E ko chơi với ông ta nhưng ông ta làm ảnh ntn thì e biết, từ ngày mới ra cái trò ảnh cưới nghệ thuật, chính ông ấy nói với e ông ấy sử dụng bọn làm PTS như thế nào. Ngày xưa chụp ảnh nghệ thuật chủ yếu là PTS mà người đc chụp ko biết gì về PTS nên thấy như thần thánh đó thôi, lúc đó chắc a còn chưa biết LX từ năm 98-99 gì đó. Mà ông ấy nổi tiếng cũng hơn chính là nghề trang điểm cho người mẫu, hoa hậu, cái đó chính là cái làm nên tên tuổi của ông ấy. Đó là chuyện của LX ngày đầu tiên gặp e. và e thì cũng chỉ nói chuyện với ông ấy 1 lần thôi,Ông ấy là cao thủ như vậy nhưng tính cực kì điềm đạm chứ ko có kiểu ngộng nghệnh đâu. còn những gì ông ấy nói về anh thì em cũng biết qua những người khác, nói chung cũng chẳng hay ho gì. bác mà tài năng thì sau này anh em cũng biết đến thôi. Bác chơi thân với LX như vậy mà bây giờ còn như vậy e cũng thấy lạ ko biết thân tới mức nào. chứ thật sự thì phải mở studio lâu rồi. Cái này chính là 1 thời mơ ước của bác mà, tại sao LX nó ko giúp gì hết vậy, đệ của LX còn nổi tiếng lắm cơ mà. Nói thật là LX cũng chưa là gì đâu, trên các phương tiện thông tin đại chúng cũng ko có nhắc đến LX mà vào G search cũng chẳng thấy tên tuổi của LX, trong khi các nhiếp ảnh gia khác thì đầy ra. Stop tại đây nhé, toàn chuyện vớ vẩn chẳng ra làm sao cả
Hehehe dìm hàng quá chào thua google ko có LX thua cả cái google máy nhà em anh chỉ nhìn sơ nhé:
Tạp ch
MC Phan Anh lạc bước ở khu rừng kỳ lạ - Zing
Có một Phan Hà Phương thật lạ lẫm
Ảnh đẹp cuối tuần: Ý tưởng về cuộc sống con người (P.1) | Điện Tử Tiêu Dùng
Bụng bầu sắp sinh, Huyền Thư vẫn đẹp như "Công chúa rừng xanh" Thư giãn sảng khoái, làm việc say mê!
Tân Nhàn đẹp dịu dàng với áo dài tím - VnExpress Giải Trí
Văn hóa - Nghệ thuật | Ảnh ý tưởng 2012: Tưởng dễ… mà không dễ | Sống Mới
Tạp ch
"Người đẹp mỏng dính" Hạ Vy tạo dáng bên mẫu nam baby nude 100% - Yahoo! Nang
nhiều quá mỏi tay lắm ko biết thì đừng có nói đã nói ra rồi nhìn lại thấy ngượng đấy bó tay ...

ttuanvnn

Member

Bác chơi với LX mà ko biết LX nổi tiếng từ ảnh cưới mà lên à? đấy là xuất phát điểm của LX. Ông ấy chụp giỏi e ko phủ nhận. E ko chơi với ông ta nhưng ông ta làm ảnh ntn thì e biết, từ ngày mới ra cái trò ảnh cưới nghệ thuật, chính ông ấy nói với e ông ấy sử dụng bọn làm PTS như thế nào. Ngày xưa chụp ảnh nghệ thuật chủ yếu là PTS mà người đc chụp ko biết gì về PTS nên thấy như thần thánh đó thôi, lúc đó chắc a còn chưa biết LX từ năm 98-99 gì đó. Mà ông ấy nổi tiếng cũng hơn chính là nghề trang điểm cho người mẫu, hoa hậu, cái đó chính là cái làm nên tên tuổi của ông ấy. Đó là chuyện của LX ngày đầu tiên gặp e. và e thì cũng chỉ nói chuyện với ông ấy 1 lần thôi,Ông ấy là cao thủ như vậy nhưng tính cực kì điềm đạm chứ ko có kiểu ngộng nghệnh đâu. còn những gì ông ấy nói về anh thì em cũng biết qua những người khác, nói chung cũng chẳng hay ho gì. bác mà tài năng thì sau này anh em cũng biết đến thôi. Bác chơi thân với LX như vậy mà bây giờ còn như vậy e cũng thấy lạ ko biết thân tới mức nào. chứ thật sự thì phải mở studio lâu rồi. Cái này chính là 1 thời mơ ước của bác mà, tại sao LX nó ko giúp gì hết vậy, đệ của LX còn nổi tiếng lắm cơ mà. Nói thật là LX cũng chưa là gì đâu, trên các phương tiện thông tin đại chúng cũng ko có nhắc đến LX mà vào G search cũng chẳng thấy tên tuổi của LX, trong khi các nhiếp ảnh gia khác thì đầy ra. Stop tại đây nhé, toàn chuyện vớ vẩn chẳng ra làm sao cả

Hehehe dìm hàng quá chào thua anh cũng thấy lạ là năm 98,99 đến năm 2006 Long Xây ko hề dùng máy số vậy mà em lại nói lx nổi tiếng nhờ pts và trang điểm bó tay.nếu a mơ ước mở studio thì đã chơi ảnh từ lâu rồi chứ ko phải bây giờ mới chơi Bó tay.Tìm google ko có LX thì thua cả cái google máy nhà em nốt anh chỉ nhìn sơ nhé:
Tạp ch
MC Phan Anh lạc bước ở khu rừng kỳ lạ - Zing
Ảnh đẹp cuối tuần: Ý tưởng về cuộc sống con người (P.1) | Điện Tử Tiêu Dùng
Bụng bầu sắp sinh, Huyền Thư vẫn đẹp như "Công chúa rừng xanh" Thư giãn sảng khoái, làm việc say mê!
Tân Nhàn đẹp dịu dàng với áo dài tím - VnExpress Giải Trí
Văn hóa - Nghệ thuật | Ảnh ý tưởng 2012: Tưởng dễ… mà không dễ | Sống Mới
Tạp ch
"Người đẹp mỏng dính" Hạ Vy tạo dáng bên mẫu nam baby nude 100% - Yahoo! Nang
nhiều quá mỏi tay lắm ko biết thì đừng có nói đã nói ra rồi nhìn lại thấy ngượng đấy bó tay ...

tronghang

E xuống đó chụp ảnh đấy, vẫn còn ảnh ở nhà đây, lúc đó mới học xong 12 năm 1998 thế xong e đi bộ đội về phép là chụp còn ngồi máy tính của ông xem, chưa có máy số nhưng phim đc scan ra và sử lí trên máy tính ông ấy lúc đó chưa biết làm cái đấy có thằng nào đó chuyên làm, bác đúng là ko biết gì. ko phải em nói linh tinh mà cũng ko phải mình em đi chụp có maxpay 2 thằng đi chụp với nhau. Bác chơi thân vơi LX mà học đc có vậy thôi à? nhìn ảnh màu mè thì nhà quê vãi vậy mà mở ra là kêu ảnh nghệ thuật. Ảnh của bác dùng 2 từ nghệ thuật để lắp vào nghe ngượng lắm, lại còn gửi link ảnh LX ra để ông xem ông bạn thân của LX chụp ảnh ntn à. e so sánh thấy ... Muốn học của LX phải mất tiền chứ ko chịu mất tiền anh có là ông Giời cũng ko học gì đâu. Bạn của LX nói về anh như vậy đó.

tronghang

Xin lỗi trưởng bản chuyển giúp em những bài này sang thùng rác với ạ, Xin lỗi các bác vì em đã mang những chuyện linh tinh vào làm hỏng topic.

hellomoto

Active Member
Re: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Lần đầu tiên nhờ các bác mà em biết thêm một nhiếp ảnh da tên tuổi đấy ạ

hellomoto

Active Member

Thực sự là em ko biết ông ấy thật, em chỉ biết mình Thái Phiên thôi vì hay nghe người ta nói, em có hoạt động gì đâu, rảnh thì xách máy đi chụp thôi, chả để ý đến

VThanhgtvt

Well-Known Member

Thực sự là em ko biết ông ấy thật, em chỉ biết mình Thái Phiên thôi vì hay nghe người ta nói, em có hoạt động gì đâu, rảnh thì xách máy đi chụp thôi, chả để ý đến

Bác biết cả ông Thái Phiên cơ ah? Ngưỡng mộ bác quá!

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Muốn tìm hiểu thêm về bác nhiếp ảnh Thái Phiên xin mời vào đây đúng trang web của bác ấy đấy nên mọi người đừng sững sờ nhé ;))

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Muốn tìm hiểu thêm về bác nhiếp ảnh Thái Phiên xin mời vào đây đúng trang web của bác ấy đấy nên mọi người đừng sững sờ nhé ;))
Trang này thì em vào xem rồi, xem xong thấy mắt sáng hơn đèn pha oto

hellomoto

Active Member
Re: Ðề: Re: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

thật ra em cũng muốn nhưng tâm chưa tịnh ạ nên không, nhất quyết là không

Bên trên