Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

hoangtu_mc

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

bạn phát các kênh bằng tiếng anh ý bởi ở bên việt nam thì tiếng anh vẫn thông dụng hơn tiếng nga :D:D:D
Đầu thu nhà mình chưa thu được những kênh tiếng anh bạn ah nhưng trong tương lai gần sẽ bắt được kênh skysport1 và 2

hoangtu_mc

mình có vấn đề này kô biết các bác ở vn mình có ủng hộ ko nhé mình định phát sóng thêm vào ngày thư 7 chương trình XXX lúc 12h đêm liệu có được ko vậy chỉ trong khoảng từ 12h - 1h thôi chủ yếu để quảng bá kênh của mình thôi mong các bạn đừng chém mình nhé %-(

khoahq

Active Member

MU hôm nay xui quá, bị trái penalty oan , hơn người nhưng ko cụ thể hóa đc bàn thắng :((

hunglong84

Active Member

chào bạn hoangtu_mc ,bạn phát trận arsnan ở kênh nòa vậy, anh em vtrong diễn đàn vào ủng hộ kênh của bạn hoangtu_mc nhé

hoangtu_mc

chào bạn hoangtu_mc ,bạn phát trận arsnan ở kênh nòa vậy, anh em vtrong diễn đàn vào ủng hộ kênh của bạn hoangtu_mc nhé
TRên kênh россия 2 bạn nhé vẫn là sop://broker.sopcast.com:3012/121901 vào xem tạm bóng đá bãi biển chờ cho đế giờ thi đấu nó sẽ phát

vulehai120

ủng hộ luôn, hehe
mình có vấn đề này kô biết các bác ở vn mình có ủng hộ ko nhé mình định phát sóng thêm vào ngày thư 7 chương trình XXX lúc 12h đêm liệu có được ko vậy chỉ trong khoảng từ 12h - 1h thôi chủ yếu để quảng bá kênh của mình thôi mong các bạn đừng chém mình nhé %-(

bambooz

Member

tầm bậy quá ờ :-@:-@:-@

hoangtu_mc

mời các bạn vào xơi thôi

hoangtu_mc

kông xem được ban à

được mà bạn hi vọng sang tuần sau mình sẽ phát mượt hơn nếu biết dc lịch pht sóng các kênh trước thì hay biết mấy cứ để nó online trước 1 tiếng chứ như này đến giờ cứ phải dò các kênh sau đó mói phát lên sopcast thì hơi mệt lại lại nhiều khi cứ bị gián đoạn bực lắm

hunglong84

Active Member

được mà bạn hi vọng sang tuần sau mình sẽ phát mượt hơn nếu biết dc lịch pht sóng các kênh trước thì hay biết mấy cứ để nó online trước 1 tiếng chứ như này đến giờ cứ phải dò các kênh sau đó mói phát lên sopcast thì hơi mệt lại lại nhiều khi cứ bị gián đoạn bực lắm
cảm ơn bạn được rồi, tại lúc nãy mình coppi nhầm, à mà sao bạn không để các kênh bạn phát ở chữ kí đấy, để cho anh em kich vào cho tiên bạn à.

hoangtu_mc

mình chưa biết để links vào chữ kí bạn ơi có bạn nào chỉ mình làm với cho tiện thứ 3 mình có cái đầu thu mới đảm bảo sẽ làm anh em hài lòng

hoangtu_mc

mình đang có một dự định làm một cái wed chuyên về bóng đá như của bạn thọ trên diễn đàn mình nè nhưng khô lỗi trình đô mình còn kém quá mình muốn có một wesite xong nhúng tất cả các kênh của mình vào thì tiện cho anh em quá trên diễn đàn mình có ai giỏ về thiết ké wed thì làm ơn chỉ mình với nếu thấy thời gian lâu thì mình xin trả học phí luôn mình đang muốn hoc vê lập trình wed đây thanks các bạn

bongdamos

Thông báo sang tuần mình sẽ bỏ acc HOANGTU_MC mà chuyển sang dùng acc BONGDAMOS để cho nó đúng cái ý nghĩa về diễn đàn của mình

hunglong84

Active Member

ban vào khung điều chỉnh trên góc phải cạnh acc của bạn đó, là có ngay thôi mà.

Chỉnh sửa lần cuối:

bambooz

Member

hay mình có ý này nhỉ bạn hoangtu_mc với bạn nguyentientho hợp tác với nhau tạo thành một hệ thống kênh sopcast cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ, bởi ở việt nam mình tòn lấy link sop của nước ngoài vì vậy rất khó cho mọi người chọn kênh theo ý muốn các bạn hợp tác để có thể giúp đỡ nhau , hơn nữa bạn nguyentientho sắp phải thi dh nên có thể bạn hoangtu_mc có thể giúp đỡ mọi người thay bạn nguyentientho

nguyentientho94

Active Member

hay mình có ý này nhỉ bạn hoangtu_mc với bạn nguyentientho hợp tác với nhau tạo thành một hệ thống kênh sopcast cho mọi người cùng thưởng thức nhỉ, bởi ở việt nam mình tòn lấy link sop của nước ngoài vì vậy rất khó cho mọi người chọn kênh theo ý muốn các bạn hợp tác để có thể giúp đỡ nhau , hơn nữa bạn nguyentientho sắp phải thi dh nên có thể bạn hoangtu_mc có thể giúp đỡ mọi người thay bạn nguyentientho

Nếu mình không nhầm thì bạn hoangtu_mc không ở Việt Nam vì vậy bạn ấy vẫn sử dụng các kênh của Nga vì vậy tương lai nếu không còn ai ở Việt Nam thực hiện phát thì chắc phải sang mùa sau mình sẽ chuẩn bị đầy đủ nguồn kênh tiếng Việt. (K+, AVG, VCTV, VTC ...)

Thời gian tới mình sẽ bắt đầu phát sóng khoảng 2-3 vòng của V-LEAGUE !

@hoangtu_mc: Bitrate 1500000 thì còn được chứ để 4000000 ~ 4000 kbps thì giật là đúng rồi. Với bitrate này chất lượng gần như bằng DVD rồi. Để cao quá không phải mạng nào cũng có thể xem được.

Chỉnh sửa lần cuối:

smilegirl

Active Member

Các Bác có link xem trận Mancity vs Liverpool cho em xin với.

bongdamos

thanks bạn trước vì đã ủng hộ mình nhưng mình nghĩ mình chưa đủ khả năng và trinh độ đó đâu mình chỉ là dân amater thôi còn phải học hỏi bạn tho nhiều bạn ah với lại cũng như bạn thọ bảo mình hiện đang ở nga nên cung chỉ phục vụ các kênh của nga phát các trận giải ngoại hạng anh thôi chứ kênh tiêng việt thì mình ko làm được mặc dù mình rất muốn làm .

Bên trên