Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

luckyngous

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

bác nào cho em link chelsea được không a?

vulehai120

không thể xe được trận mu cả 2 link luôn bác ơi

hoangtu_mc

uhm do sự cố kỹ thuật tý nữa hết hiệp 1 mình chỉnh lại sang hiệp 2 đảm bảo ok

mình hỏi tý. sopcast nhà mình bị sao ý... load đc hơn 70 thì tự thoát ra... ngày trc' mình xem đc trên trang nào ý. mà có Ext 1 Ext 2 Ext 3.... xem trên cửa sổ ie ý... mình nhớ có kênh yes... có ai biết vào trang ý kiểu j ko?! :( mình quên mất rồi :(

hoangtu_mc

hôm nay con latop bắt wifi cùi wa1

hoangtu_mc

xem đã tạm ổn hơn mời các bác vào chiến tiếp hiệp 2

bambooz

Member

Đây cũng là link đầu thu nhà mình mình đang ở nga thì đang captune cho cac bạn xem đó
thật hở bạn , hóa ra là nhà mình , thế mai bạn có làm trận liverpool vs man city không vậy

hoangtu_mc

hồi nãy để cái bit to quá nên mọi người xem hơi giât giờ đã ngon rồi . nhân đây mình cũng xin nói luôn là mình mới học thử nghiệm phát sóng thôi chắc chắn sau này sẽ ổn mong các bạn ủng hộ xem kênh của mình thanks

vulehai120

ko dc là sao nhỉ hĩ

hoangtu_mc

hết trận này mời các ban xem tiếp trận Arsenal - Fulham kênh sop://broker.sopcast.com:3012/121901

bambooz

Member

1-1 rồi dem ba ba ghi bàn =D>=D>=D>

bambooz

Member

mà bạn hoangtu_mc tiện đây cho mình hỏi bitrate là gì, nó liên quan gì đến chất lượng quay phim vậy ???

hoangtu_mc

thật hở bạn , hóa ra là nhà mình , thế mai bạn có làm trận liverpool vs man city không vậy
Tất nhiên là có rồi bạn mình đang định nhờ bác thọ tư vấn cho là thế nào để phát được nhiều kênh cùng lúc để phục vụ các bạn hiện đầu thu nhà minh có các kênh thể thao mà các bạn hay xem đó là EUROSORT , EUROSPORT 2 , СПОРТ 1 , СПОРТ 2 , НТВ+ФУТБОЛ , ОНЛАЙН, НАШФУТБОЛ tất cả các kênh này đều phát bóng đá anh ngày ngày chủ nhật cũng vậy mình muốn phát hết lên để phục vụ anh em diễn đàn mình được tận hưởng hết ko khí của giải ngoại hang anh thanks

hoangtu_mc

mà bạn hoangtu_mc tiện đây cho mình hỏi bitrate là gì, nó liên quan gì đến chất lượng quay phim vậy ???

mình cũng ko rành về cái này lắm tại hôm trước bạn nguyễn tiến thọ kết nối đến máy tính mình bạn ý để cái videobit là 150000 hôm nay mình phát mình đê 400000 thế là xem các máy khác cứ giật đùng đùng sau chuyển về lại 150000 thì xem ngon buff lúc nào cung 100% mình cũng ko hiểu và cũng đang muốn tìm hiểu này để mong phát cho đc chuẩn hơn

bambooz

Member

Tất nhiên là có rồi bạn mình đang định nhờ bác thọ tư vấn cho là thế nào để phát được nhiều kênh cùng lúc để phục vụ các bạn hiện đầu thu nhà minh có các kênh thể thao mà các bạn hay xem đó là EUROSORT , EUROSPORT 2 , СПОРТ 1 , СПОРТ 2 , НТВ+ФУТБОЛ , ОНЛАЙН, НАШФУТБОЛ tất cả các kênh này đều phát bóng đá anh ngày ngày chủ nhật cũng vậy mình muốn phát hết lên để phục vụ anh em diễn đàn mình được tận hưởng hết ko khí của giải ngoại hang anh thanks
bạn phát các kênh bằng tiếng anh ý bởi ở bên việt nam thì tiếng anh vẫn thông dụng hơn tiếng nga :D:D:D

vulehai120

QUÁ ĐEN CHO MU, KO HIỂU NỔI

bambooz

Member

công nhận mu hôm nay đen : new bị thẻ đỏ , cơ hội thì vô kể nhưng bàn thắng thì lại chẳng thấy đâu

Bên trên