Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

hoangtu_mc

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

MÌNH ĐANG PHÁT THỬ PHIM CÁC BẠN VÀO XEM CÓ MƯỢT KO ĐỂ ĐẾN KHI PHÁT CHÍNH THỨC CHO CHUẨN : sop://broker.sopcast.com:3912/121901 QH-SPORT HD

hoangtu_mc

Thêm 1 kênh nữa cho cá bác lựa chọn : sop://broker.sopcast.com:3912/121868

hoangtu_mc

dây gửi bạn tấm anh mình chụp từ latop cai này xem thì ko giật như cái bên máy bàn tấc độ tải lên thì như nhau nhưng khi vào xem lai bị giật ko biết tại sao bạn nào biết xin chi giáo

hoangtu_mc

Hôm nay mình mới tậu thêm một con HDD A200 chip Sigma mình mình muốn xem bóng đá bằng file Sopcast.html của bạn K+ trên diễn đàn gửi lên nhưng khi vao thì ko xem được mình up mấy cái ảnh lên mong các pro chỉ giáo dùm mình

hoangtu_mc

Trước tiên xem băng file sopcast.html giao diện màn hình có dạng này

1.

Tiếp theo nó ra thế này

2.

Thứ 3

3.

4.

và sau cung nó hiên cái này rồi lại trở về cái ảnh thứ thứ 3

5.

có bạn nào sài con HDD này chỉ mình với thanks toàn thể anh em trên diễn đàn

hoangtu_mc

Trước tiên xem băng file sopcast.html giao diện màn hình có dạng này

1.

Tiếp theo nó ra thế này

2.

Thứ 3

3.

4.

và sau cung nó hiên cái này rồi lại trở về cái ảnh thứ thứ 3

5.

có bạn nào sài con HDD này chỉ mình với thanks toàn thể anh em trên diễn đàn

hoangtu_mc

còn khi vào wed để xem phim online thì nó bao như là HDD chưa cài đặt flash player thì phải mình xin phép được post thêm vài tấm hình nữa monhg cá bạn chi giùm mình

Đầu tiên giao diện màn hình chính như thế này

1/

khi vào trong nó ra cái này

2/

tiếp theo

3/

xong tiếp

4/

xong nó hiện cái này

5/

và sau cung là nó hiện cái nay và báo lỗi là ko xem được vì thiếu flash player 10 gì đó có ai có thê giải thích hộ mình với thanks

6/

hoangtu_mc

bạn nguyễn tiến thọ ơi giải thích hô mình mấy vấn đề trên với bạn có thể cho mình xin yahoo đc ko mình muốn bạn tư vấn hô mình mấy cái PCI Captune HD với mình mua nhưng mà đang ko biết sử dụng nản quá

nguyentientho94

Active Member

bạn nguyễn tiến thọ ơi giải thích hô mình mấy vấn đề trên với bạn có thể cho mình xin yahoo đc ko mình muốn bạn tư vấn hô mình mấy cái PCI Captune HD với mình mua nhưng mà đang ko biết sử dụng nản quá

Nick diễn đàn thế nào Yahoo thế đó bạn :D

hoangtu_mc

Nick diễn đàn thế nào Yahoo thế đó bạn :D[/QUOTE

mình nói thật mà mình đang có một sô thiét bị nhưng chưa biết sử dung muốn ban chỉ thì cũng là mục đích phục vụ anh em trên diễn đàn này thôi mà .ai chỉ mình cài flash cái con HDD A 200 với mua 2 hôm rồi mà chưa xem online đc up bao nhiêu anh lên diễn đàn rồi mà chưa dc 1 cái hồi âm chăng nhẽ diễn đàn ko có ai giúp nổi mình sao :((

nguyentientho94

Active Member

Nick diễn đàn thế nào Yahoo thế đó bạn :D[/QUOTE

mình nói thật mà mình đang có một sô thiét bị nhưng chưa biết sử dung muốn ban chỉ thì cũng là mục đích phục vụ anh em trên diễn đàn này thôi mà .ai chỉ mình cài flash cái con HDD A 200 với mua 2 hôm rồi mà chưa xem online đc up bao nhiêu anh lên diễn đàn rồi mà chưa dc 1 cái hồi âm chăng nhẽ diễn đàn ko có ai giúp nổi mình sao :((

Mình không có HD Player nên mình cũng không chắc lắm. Có chăng may ra có mấy con HD player Android thì cài được Flash. (nhưng có chắc là cực kỳ nhanh hỏng HD Player).
Bạn thử tạo file có đường dẫn của Sopcast là mms://127.0.0.1:8902 và trong khi xem ở HD Player thì bạn phải bật máy tính và Sopcast đang chạy kênh đó.

Chỉnh sửa lần cuối:

hunglong84

Active Member

Hôm nay mình mới tậu thêm một con HDD A200 chip Sigma mình mình muốn xem bóng đá bằng file Sopcast.html của bạn K+ trên diễn đàn gửi lên nhưng khi vao thì ko xem được mình up mấy cái ảnh lên mong các pro chỉ giáo dùm mình
bạn thử vào trang này xem ,ở đây họ toàn dùng sopcart đó, bạn thử hỏi trong diễn đàn nhé: http://livefootball.ws/

hoangtu_mc

thanks bạn nguyentientho94 nhiều nha kênh của ban phát cực chuẩn nhờ có bác mà gia đình mình đc xem bóng đá seagame bằng kênh việt nam phải công nhận bác phát nét thât bác dùng con PCI dời nào vậy. hôm nay nhà mình 4 máy đều xem vn-indo kênh của bạn giờ đang xem man city - newcast mong rằng tới đây kênh mình phá cũng đươc mọi người ủng hộ :-?

nguyentientho94

Active Member

thanks bạn nguyentientho94 nhiều nha kênh của ban phát cực chuẩn nhờ có bác mà gia đình mình đc xem bóng đá seagame bằng kênh việt nam phải công nhận bác phát nét thât bác dùng con PCI dời nào vậy. hôm nay nhà mình 4 máy đều xem vn-indo kênh của bạn giờ đang xem man city - newcast mong rằng tới đây kênh mình phá cũng đươc mọi người ủng hộ :-?

Mình thì không dùng máy bàn nên phải dùng USB Capture thôi. Chứ với số tiền bỏ ra mua cái USB Capture đó cũng có khả năng để mua được 1 con PCI Card cho Desktop tầm trung rồi.

hoangtu_mc

Bác nguyễn tiến thọ ơi bác có thể nói chi tiết một chút vè cách đấu dây từ tivi ra cái PCI captune đc ko mình loay hoay mãi chưa đc muốn phát thừ luôn trận MU- SWA quÁ MÀ CHƯA BIẾT CAPTUNE TỪ TIVI RA KIỂU GI NỮA ĐẤU DÂY KIỂU GÌ VẬY BẠN

nguyentientho94

Active Member

Bác nguyễn tiến thọ ơi bác có thể nói chi tiết một chút vè cách đấu dây từ tivi ra cái PCI captune đc ko mình loay hoay mãi chưa đc muốn phát thừ luôn trận MU- SWA quÁ MÀ CHƯA BIẾT CAPTUNE TỪ TIVI RA KIỂU GI NỮA ĐẤU DÂY KIỂU GÌ VẬY BẠN

Bạn Yahoo vào nick nguyentientho94 đi nói chuyện cho dễ :D

bro nào có link xem trận bayern munich vs dortmund lúc 00h30' không nhỉ.tks

hoangtu_mc

thanks bạn mình add rồi đó bạn đồng ý đi yahoo mình là [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên