Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

hiện tại có 3 cây quat đang quạt cho CPU là quạt trong cái laptop, cái fan ơ dưới, và thêm một cái ở hông nữa, mà em nó chả bớt sốt tí nào, hiện giờ đang 70 độ c.

Theo em thấy thì trừ khi bác chơi game thì CPU mới nóng đến 90 độ còn nếu bác chỉ sử dụng các ứng dụng thông thường và bật ít ứng dụng thôi thì máy chỉ vào khoảng 45-55 độ thôi.:-/
Em nghĩ là bác nên nhờ người rành Máy tính xem hộ xem:|

Theo em thấy thì trừ khi bác chơi game thì CPU mới nóng đến 90 độ còn nếu bác chỉ sử dụng các ứng dụng thông thường và bật ít ứng dụng thôi thì máy chỉ vào khoảng 45-55 độ thôi.:-/
Em nghĩ là bác nên nhờ người rành Máy tính xem hộ xem:|
Híc Híc, em cũng biết chút ít về máy, em học CNTT, lần đầu tiên gặp máy chạy ở khoảng 1 đến 10 % mà lên 70 độ, vừa khởi động vào đã 65 đến 70 độ rồi. đã tháo tung cái máy ra lao sạch sẽ, thay keo tản nhiệt v. v...

ilVietnam

Well-Known Member

Híc Híc, em cũng biết chút ít về máy, em học CNTT, lần đầu tiên gặp máy chạy ở khoảng 1 đến 10 % mà lên 70 độ, vừa khởi động vào đã 65 đến 70 độ rồi. đã tháo tung cái máy ra lao sạch sẽ, thay keo tản nhiệt v. v...

Nói chung là bác cứ nhờ người chuyên về máy tính thì họ sẽ tìm đc nguyên nhân thôi.

Chắc xong Đồ án TN này chắc cho em nó đi khám bệnh mới được, giờ em cũng đang kiếm nguyên nhân em nó.

ilVietnam

Well-Known Member

Cũng gần 2h rồi chào các bác em đi ngủ đây:-h
Các bác ở lại mạnh giỏi nhé:-*

P/s: vừa đẹp 1234 bài post;))

chuanguyen1984

Active Member

onggiacobapls

sáng em thi mà bây h vẫn còn vướng mấy câu không thông lắm.Lsao mà phải phức tạp thế này cơ chứ...cứ thế này thì lsao Lịch sử thu hút dc người học cơ chứ,cái gì gọi là nâng cao hiệu quả ppdhls chứ,nguyên 1 đống chữ lý thuyết thé này...

chuanguyen1984

Active Member

sáng em thi mà bây h vẫn còn vướng mấy câu không thông lắm.Lsao mà phải phức tạp thế này cơ chứ...cứ thế này thì lsao Lịch sử thu hút dc người học cơ chứ,cái gì gọi là nâng cao hiệu quả ppdhls chứ,nguyên 1 đống chữ lý thuyết thé này...
'Anh ước 1 ngày co 25h để có 1 h anh tự do sống cho mình.còn 24 h ấy em làm chủ trái tim và tâm trí anh..."

Nhìn cái chữ ký của bác thế kia thì không học được cũng phải thôi :D

Bác thi thế nào rồi, mấy hôm trước bác cũng thi môn Đường lối hay lịch sử đảng nhỉ, nói tóm lại mấy cái môn ấy toàn là học bài.

Cũng gần 2h rồi chào các bác em đi ngủ đây
Các bác ở lại mạnh giỏi nhé

P/s: vừa đẹp 1234 bài post
Đúng là bài post thật là đẹp, haizzz của em chỉ mới bằng cái số hàng trăm của bác, em biết cái hội này sớm thì chắc cũng lên 2k rồi nhỉ.

onggiacobapls

chắc bắc đang có tâm trạng gì...:-B
p/s mấy hôm trc e thi môn Đường lối.Lịch sử Đảng thì bọn em ko lo vì đã học qua nhiều lần lắm rồi vì e học SP Sử mà.Sớm e thi môn phương pháp ngành là môn Nâng cao hiêu quả giảng dạy LS o nhà trg PT,chán lắm bác ak

chuanguyen1984

Active Member

Đúng là bài post thật là đẹp, haizzz của em chỉ mới bằng cái số hàng trăm của bác, em biết cái hội này sớm thì chắc cũng lên 2k rồi nhỉ.

Bác như vậy là sớm rồi còn gì ...? Em có đến sớm hơn bác được mấy ngày đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên