Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chuanguyen1984

Active Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Em nghe nói dùng chảo free có mấy kênh phim "người lớn" hay lắm mà chưa bao giờ đc xem thử;;)

Ngày trước kể cũng có thật, nhưng giờ mấy cái chảo ấy đi đâu hết rồi ý bác ạ, chảo nhà em chỉ bắt được các đài địa phương thôi/

ilVietnam

Well-Known Member

Ngày trước kể cũng có thật, nhưng giờ mấy cái chảo ấy đi đâu hết rồi ý bác ạ, chảo nhà em chỉ bắt được các đài địa phương thôi/

Mấy chảo đấy nghe đâu nhập lậu từ Trung Quốc, chắc qua mấy đợt càn quét của quản lý thị trường nên ít hàng đi đấy bác ạ/:)
Nhưng nếu bác cố tìm thì chắc cũng có thôi, ở đâu cũng thế mà;)

chuanguyen1984

Active Member

Mấy chảo đấy nghe đâu nhập lậu từ Trung Quốc, chắc qua mấy đợt càn quét của quản lý thị trường nên ít hàng đi đấy bác ạ/:)
Nhưng nếu bác cố tìm thì chắc cũng có thôi, ở đâu cũng thế mà;)
Ô mấy cái đấy thì chỗ em thiếu gì đâu bác... giáp ngay TQ mà...
Vào điểm danh lần 2!!
Vâng chào bác ạ..

ilVietnam

Well-Known Member

em phải làm thư thế bác àh, xóa bở cho con vợ nó đở mệt 1 tí, dù gì nó cũng 90 độ rồi, giờ cũng đã hết cách.

Cũng biết thế nào đc: Cái khó nó bó cái thân mà bác, có tiền thì bác nên sắm HDD box 320 - 500 Gb cho nó tiện mà giá cũng vừa tầm đỡ mất công xóa đi xóa lại:)

ilVietnam

Well-Known Member

Không hiểu bác nói gì luôn...

À nghĩa là bác ấy đang nói về cái máy tính của bác ấy đấy mà.

ý em là em coi phim xong là xóa liền, tại để nhiều máy chạy rất là ỳ ạch, với lại máy em mà chạy nặng thì nó sẽ lên đế 90 độ, nhiệt độ CPU đó bác.

Quạt tản nhiệt của máy bác ko làm mát đủ CPU à:-?

Cũng biết thế nào đc: Cái khó nó bó cái thân mà bác, có tiền thì bác nên sắm HDD box 320 - 500 Gb cho nó tiện mà giá cũng vừa tầm đỡ mất công xóa đi xóa lại:)
Em cũng muốn mua lắm cơ, nhưng già đình đang túng thiếu, đã mất dử liệu 3 lần, rất là quyết tâm mua nhưng khi muốn mua lại chả có tiền. haizzzzzzz.

chuanguyen1984

Active Member

ý em là em coi phim xong là xóa liền, tại để nhiều máy chạy rất là ỳ ạch, với lại máy em mà chạy nặng thì nó sẽ lên đế 90 độ, nhiệt độ CPU đó bác.

À nghĩa là bác ấy đang nói về cái máy tính của bác ấy đấy mà.

Em cũng muốn mua lắm cơ, nhưng già đình đang túng thiếu, đã mất dử liệu 3 lần, rất là quyết tâm mua nhưng khi muốn mua lại chả có tiền. haizzzzzzz.

Ái chà bác coi cái máy tính như vợ thì em không bằng bác được rồi :(

Quạt tản nhiệt của máy bác ko làm mát đủ CPU à
hiện tại có 3 cây quat đang quạt cho CPU là quạt trong cái laptop, cái fan ơ dưới, và thêm một cái ở hông nữa, mà em nó chả bớt sốt tí nào, hiện giờ đang 70 độ c.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên