Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

onggiacobapls

Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

8-> ơ thế e hỏi khí ko fai thì nhà bác luudan quan tam den linh vuc nao cua Hát-Đe,Phần e thì e thích mv nhạc+losslees+filmm hd

8-> ơ thế e hỏi khí ko fai thì nhà bác luudan quan tam den linh vuc nao cua Hát-Đe,Phần e thì e thích mv nhạc+losslees+filmm hd
Em hả, nhiều àh, Nhạc Lossless (của những ca sỉ mình yêu thích nè) phim HD em thì do có acc bên Fshare nên chỉ tung hoành bên đó...

onggiacobapls

:-bd ơ thế bác giống em.Lossless chỉ nghe những ca sĩ mình yêu thích nhwuw Tuấn Hưng nè.e có hầu hết album rồi.1 vài ca sĩ nữa:-bd film thì em chỉ dùng bản rip thôi,nhẹ và cũng nét lắm

ilVietnam

Well-Known Member

Em hả, nhiều àh, Nhạc Lossless (của những ca sỉ mình yêu thích nè) phim HD em thì do có acc bên Fshare nên chỉ tung hoành bên đó...

:-bd ơ thế bác giống em.Lossless chỉ nghe những ca sĩ mình yêu thích nhwuw Tuấn Hưng nè.e có hầu hết album rồi.1 vài ca sĩ nữa:-bd film thì em chỉ dùng bản rip thôi,nhẹ và cũng nét lắm

Còn em thì lossless và bluray film mỗi tội hơi bị ngốn nhiều HDD=P~

onggiacobapls

8-> e mới có tầm 40g lossless thui.film bluray-rip thì film nào thích xem thì giữ lại.ko thì del hết

ilVietnam

Well-Known Member

Đối với thì cả hai tức là nhạc và phim cái nào thích thì mới down ko down loạn xạ đc:)

onggiacobapls

:-bd vâng.Fil+nhạc của Ido thì down trước còn lại thì xem hay ko thì mới down.Nhiều nhạc mọi người bảo hay lắm nhưng nghe lại chẳng hợp

ilVietnam

Well-Known Member

Cho em hỏi vì sao cùng 1 album 1 bài nhạc lossless lại có nhiều đuôi file định dạng khác nhau thế:-/

em thi coi HD-720 hoặc 1080, giờ kêu coi mấy phim online thì em không coi vô nữa, tại quen cái chất lượng rồi, giờ coi lại phim trên mạng khó lòng quá.

onggiacobapls

\:D/ e thích định dang wav hơn:)| flac cũng được nhưng ape thì ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên