Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Nó đây bác
http://www.hdvietnam.com/diendan/115-cho-troi-cho-san-pham-non-hd/381383-altila-can-ban-may-zin-doi-2003-6-8-tr.html
Mà bài post của em bị xóa rồi, tưởng up dùm không bị gì ai ngờ lại bị xóa.
Mấy bài mà bác up phụ sẽ không được tính vào số bài viết đâu dù bác có up nhiều thế nào đi chăng nữa bằng chứng nè bác, đoạn Quote này đã bị xoá sau khi có bác nào up phụ đấy.
Nguyên văn bởi yeuchamevn
Up hộ bạn nhé,

Từ khóa: máy lọc nước, may loc nuoc
Cám ơn bạn nhìu

Mấy bài mà bác up phụ sẽ không được tính vào số bài viết đâu dù bác có up nhiều thế nào đi chăng nữa bằng chứng nè bác, đoạn Quote này đã bị xoá sau khi có bác nào up phụ đấy.
Em đâu định lấy bài viết đâu, tại em biết có up trong đó cũng hỏng tăng được, tại thấy pác ấy hay chém trong box này nên up phụ bác ấy.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em đâu định lấy bài viết đâu, tại em biết có up trong đó cũng hỏng tăng được, tại thấy pác ấy hay chém trong box này nên up phụ bác ấy.
Thì có gì bác đợi tới đêm là bác ấy lại mò vào mà, gì chứ Box này bác ấy không để lỡ buổi nào đâu :D. À! Mà em mới biết luôn, chỉ có chủ Topic mới có quyền up cho bài viết của mình, mấy thành viên khác up sẽ bị xoá ngay, hic hic.8-}

onggiacobapls

8-| ơ thế mới thấy là chém gió cũng trong khuôn khô,ko thể chém gió linh tinh cước,lung tung chưởng để thành sờ-pam đc

love_yejin

Huyền Thoại

chân thành cảm ơn và thành kính phân ưu với bác =)), HDVN mình hok phải 5s, cho nên khi vô box mua bán phải cẩn thận, nhìu người bị bann mà hok hiểu vì sao rồi đó, đọc nội quy ở từng box trước khi chém, cái đó gọi là chém gió có trình độ :D

Chào các bác, em vào điểm danh tiếp.
Thì có gì bác đợi tới đêm là bác ấy lại mò vào mà, gì chứ Box này bác ấy không để lỡ buổi nào đâu :D. À! Mà em mới biết luôn, chỉ có chủ Topic mới có quyền up cho bài viết của mình, mấy thành viên khác up sẽ bị xoá ngay, hic hic.8-}
bửa kia em hỏng có bình luận trong đó, mà chỉ hỏi giá, chứ không up, nên hỏng bị.

mới tặng bác 5cr xong, khỏi buồn nữa nha bác :p
Sao dỵ bác, em chỉ thấy người quen up dùm mà, đâu gì đâu, bác làm em ngại ghê, tự dưng tăng cR cho em chi, có sao đâu ngày em kiếm cũng mấy trăm cR, 4 cái thì đâu gì đâu.

ProSkyR

Well-Known Member

Vừa mất 30 cR để đăng ký off samsung, tiếc lòi ruột :((

Giờ này mà chưa có ai vô đây nhỉ, buồn quá điiiiiiiiiiiiiii :)|

onggiacobapls

em đi ra đi vô từ nãy rồi^:)^ chẳng lẽ buổi tối lại hô điểm danh 3.4 lần cũng ko đặng nên e thôi:)|

0joro0

Huyền Thoại

Điểm danh nào! :)

onggiacobapls

8-> gạch thế thì bác luudan có đủ để xây mấy cái nhà r ấy chứ:-bd

Có sớm ko bác nhỉ bình thường hồi trước điểm danh vào giờ này là dễ ăn gạch lắm;))
Hội chúng ta có tí thay đổi là bất cứ lúc nào bất cứ nơi đâu, bác cứ vào điểm danh.

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:47:07 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:46:16 PM ----------

8-> gạch thế thì bác luudan có đủ để xây mấy cái nhà r ấy chứ:-bd
Bác nói chí phải, dư để xây biệt thự ấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên