Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

nico2010

Ðề: Fan's Như Quỳnh in Hà Nội

=)) Nico không chơi với anh rồi :))

P/S: Hội tụ cả 3-4 mạng đến copy luôn 1 thể cho nhiều. Mà Nico đã làm dây chuyền bằng USB 8GB chưa, phải như thế mới đủ copy hết đc =))

Oải! Không có USB 8GB đâu. Thui có 4 cái USB 2GB mang đi zậy. Hum nào Cafe pác mang máy đi luôn nhé, coppy luôn.

hunggz

Ui! Hem phải vậy. Cứ nghĩ bác Hiếu bảo A không có nên cứ nghĩ bác nào có thì cho nicô coppy nhờ. Thế thiệt tình là bác nào coppy cho nicô. PM cho nicô với...USB cất túi mấy bữa nay mà chưa coppy đc bản nào.

thui chả cần vác usb đi đâu cho mệt, a add ip của e vào thằng server lun, phim nhạc đủ cả, khỏi phải đi đâu :)) =))

dangnham

thui chả cần vác usb đi đâu cho mệt, a add ip của e vào thằng server lun, phim nhạc đủ cả, khỏi phải đi đâu :)) =))

Không làm như thế đc. Trưa mai ai đi cafe copy NQ cho Nico nào. Mà laptop em chết rồi, ai đi thì mang lap đi nhé :D

doc_khach

Active Member

hix hix cop lúc nào thế cho em cóp với :( kêu bao nhiu lâu rùi mà quên chưa cóp :(

Nghé

Active Member

Có bác nào có nhạc này loại MP3 xịn k ạ, em chơi MP3 đủ rồi :D

ALS1

Mình cũng chỉ cần MP3, vì add vào Itune còn thêm Artwork được, các định dạng khác ko cho add nhiều info như MP3.

doanvanhuy

Well-Known Member

Chị Như Quỳnh nhà ta xuất hiện trên trang nhạc Lossless của China.

aatamd

link Asia 079 - Rừng lá thay chưa - Như Quỳnh 2 ( Upload by Overkillx ) die rùi, ai có vui lòng post giúp mình nhé :x

tcya179

mình là mình rất thích nghe Như Quỳnh hát và có thể gọi là fan. nhưng do hoàn cảnh không có điều kiện đóng góp gì nên chỉ biết cảm ơn thôi! thanks again again :D

tinhbuoncodon_8x

Active Member
Ðề: Hội quán Fan's Như Quỳnh

Bác up cho em xin bài : Dù cho hoa tàn úa nhá! Tìm hoài hôm nay mới nhìn thấy, vui quá!

tinhbuoncodon_8x

Active Member
Ðề: Hội quán Fan's Như Quỳnh

Bác up cho em xin bài : Dù cho hoa tàn úa nhá! Tìm hoài hôm nay mới nhìn thấy, vui quá!

HoaNam1804

Em là em yêu cái topic này lắm luôn rồi đấy ;;);;) , em xin đóng dấu thêm 1 vé vào FAN sis Quỳnh topic này náz ;);), em mê sis từ cái hồi mà em mới chỉ có 4-5 tuổi gì thôi cơ ( Em năm nay 21t , hehe :">:"> ), vì cái dạo ấy ông cậu 3 em tối nào cũng mở nhiều nhạc thể loại này hết nên em nghe ké rồi lúc sau này nghe dc Album Vol 1 của sis Quỳnh thì tối nào em cũng bắt ổng mở để em ngũ xong ổng bưng em vào phòng rồi nghe gì thì nghe:)):)) , cái Pic hình đĩa CD Vol 1 của bác chủ thớt y chang của nhà em luôn ý 8->8->8->

Nghé

Active Member

Chị Như Quỳnh nhà ta xuất hiện trên trang nhạc Lossless của China.
Xuất hiện ở China thì đã là gì, Như Quỳnh xuất hiện cả trên Báo An ninh thủ đô tại VN đây này :))
Các bác xem theo link sau: http://www.anninhthudo.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=83626&ChannelID=8

link Asia 079 - Rừng lá thay chưa - Như Quỳnh 2 ( Upload by Overkillx ) die rùi, ai có vui lòng post giúp mình nhé :x
Bác post bài này vào topic Request của overkillx ý để bác ý fix lại
mình là mình rất thích nghe Như Quỳnh hát và có thể gọi là fan. nhưng do hoàn cảnh không có điều kiện đóng góp gì nên chỉ biết cảm ơn thôi! thanks again again :D
Bác cứ vào cảm ơn nhiều nhiều vào là ok rồi :D
Em là em yêu cái topic này lắm luôn rồi đấy ;;);;) , em xin đóng dấu thêm 1 vé vào FAN sis Quỳnh topic này náz ;);), em mê sis từ cái hồi mà em mới chỉ có 4-5 tuổi gì thôi cơ ( Em năm nay 21t , hehe :">:"> ), vì cái dạo ấy ông cậu 3 em tối nào cũng mở nhiều nhạc thể loại này hết nên em nghe ké rồi lúc sau này nghe dc Album Vol 1 của sis Quỳnh thì tối nào em cũng bắt ổng mở để em ngũ xong ổng bưng em vào phòng rồi nghe gì thì nghe:)):)) , cái Pic hình đĩa CD Vol 1 của bác chủ thớt y chang của nhà em luôn ý 8->8->8->
Bác sang nhà ông cậu xem còn CD nào hay tóm về upload đi bác, biết đâu lại có những cái CD mà fans chưa có :D

Nghé

Active Member

Nhiều Video bị mất quá bác chủ topic ơi :(

Nghé

Active Member

CD mới nhất của Thuý nga mới ra lò đây, nội bộ fans Như Quỳnh ai muốn copy để nghe thì post thông tin tại đây nhé, không nhận tin nhắn qua PM :>

Bên trên