Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

Ðề: Hội quán Fan's Như Quỳnh

Các bạn có thể cho mình xin bài Tâm sự nàng xuân không. HD càng tốt. Cảm ơn trước
Trong CD nào bác ơi ?
Mấy bác Fan Như Quỳnh ơi, mấy bác chưa mún up lossness CD-Duyên Phận của chị ấy cũng được, nhưng có thể cho mình xin vài cái scan cover sạch của CD này dc ko, F và B thôi cũng được, mong là yêu cầu của mình ko quá đáng, còn nếu cũng hổng dc nữa thì cũng hổng sao! :D

In ra CD hay làm gì thế bác, dùng tạm bản cover của bác Sâm vậy, thời gian nữa up cho bác nhé. Sợ up lên mấy bác bán đĩa tóm lắm =)) =))

Ảnh offline lần 3 đã up hết trang trước rồi nhé ;;)

Gửi các bác bản Chờ anh bên đồi của Như Quỳnh
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=KU-OR-9CmA4[/YT]

Link down load:
[hide]
http://www.megaupload.com/?d=HEVNYK6Q
[/hide]​

nguyenlc

Trong CD nào bác ơi ?

In ra CD hay làm gì thế bác, dùng tạm bản cover của bác Sâm vậy, thời gian nữa up cho bác nhé. Sợ up lên mấy bác bán đĩa tóm lắm =)) =))

Ảnh offline lần 3 đã up hết trang trước rồi nhé ;;)

Trong DVD Tao đàn 1 hay sao ý. Mình làm mất cái DVD rồi. Tìm mãi bài này không có.

nico2010

Ôi trời! Hâm mộ và ngân nga theo Cô Như QUỳnh từ hồi học cấp II cơ.
Cháu cũng pồ kết cô này nghe Pác Hiếu

dangnham

Ôi trời! Hâm mộ và ngân nga theo Cô Như QUỳnh từ hồi học cấp II cơ.
Cháu cũng pồ kết cô này nghe Pác Hiếu

Ái chà, nico ở trên chùa mà cũng hâm mộ NQ à. Thế thì lần off tới không thể ko đi rồi :)). Mình đi off 2 lần NQ rồi mà chả thấy mặt mũi mình đâu, chán nhỉ ( Vì cầm máy ảnh =)) )

ban_toi

Member

một đứa em của mình nhờ mình kiếm bài hát do chị Như hát có câu: "cùng nhau mình đi tới tương lai ngày mai".

thật tình là đọc câu này rất quen nhưng mà ko nhớ ra bài nào cả, ko bik pà con trong hội quán ai có biết thì giúp mình nhá.

+++++++++++

edited: bik bài gì rùi, Mơ Một Tình Yêu - bài mới mà pả hát trong PBN100

Chỉnh sửa lần cuối:

hutbin

Member

nhìn các anh chị offlife mà thèm quá đi mất, mình đang ở HN xem 1000 năm thăng long.Giá như offlife ở HN có phải hay ko ! Chỉ mong một ngày chị Như về VN biểu diễn !

PhapSuXeko

Bác nào có bài Con đường mang tên em và Mơ một tình yêu trong PBN 100 full HD không, share cho em với. Down nguyên bộ PBN100 oải quá, úp lên Mediafire hoặc mega1280 dùm cho em dễ down

doc_khach

Active Member

bác ới bác ời cho thằng em tham gia hội với nào. hix trúng kịch độc rồi ko giải đc :((

iposvn

chào các phan hâm mộ của NQ, mình cũng là một fan hâm mộ

duynguyen895

có bài Lương sơn bá chúc anh đài ko mấy bác? e tìm hoài ko có?

Topic mở ra với mục đích tụ tập các fan's khắp cả nước nhưng hầu như không có tác dụng chỉ có các fan's tại Hà Nội là chính, vì vậy xin phép các bác được move topic về Box Hà Nội

nico2010

Nicô có ý kiến thế này.
Nicô nghe rất nhiều CD Như Quỳnh rất nhiều nhưng những CD của Nicô cứ lặn dần lặn mòn.
Giờ pác nào có tuyển tập Tổng hợp tất cả các ca khúc Như Quỳnh nén dạng MP3 không. Chia sẻ cho E với, có khi lưu theo kiểu đó lại bền.

hunggz

Nicô có ý kiến thế này.
Nicô nghe rất nhiều CD Như Quỳnh rất nhiều nhưng những CD của Nicô cứ lặn dần lặn mòn.
Giờ pác nào có tuyển tập Tổng hợp tất cả các ca khúc Như Quỳnh nén dạng MP3 không. Chia sẻ cho E với, có khi lưu theo kiểu đó lại bền.

ko có mp3, nghe tạm wave với ape, flac nhá :D

Bên trên