Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

doanxem

Well-Known Member
Ðề: [MULTI] Hội quán Như Quỳnh ( Giao lưu, gặp gỡ, chia sẻ, download...)

lạc đề!lạc đề! nhưng nói lại thì nói đi chứ,+ động internet toàn sv học sinh tham gia chủ yếu,hoặc có người đi làm,nhưng với thu nhập được bao nhiêu mà mua đĩa nhạc hải ngoại,nhạc việt nam thì cũng tùy allbum và ca sỹ mà mua,thêm nữa cd trong nước mua dễ,chứ nước ngoài họ thu nhập khác mình,so tỷ lệ tiền tệ mà mua đĩa thì ... có nước là bán nhiều thứ để mua cd nhạc gốc để hưởng ứng cho ca sỹ,nói cái hưởng ứng như bản quyền win đó,mấy ai trên này dùng win bản quyền dơ tay cho em xem phát...

NhuQuynhCF

Tiếp tục CD NQ nào các bạn, bác chủ nhớ update tất cả các bài hát lên trang 1 đấy.

vietmagic

Well-Known Member

Đang chờ hieu-gia lam Ấp mấy bài trong sổ sách sao lâu we, đi off chắc xĩn luôn oài hả:)). Tiếc quá mình ở tận Đồng Nai ko đi off được cùng các bạn, đúng là sự tiếc nuối to lớn =((

overkillx

Huyền Thoại

Đang chờ hieu-gia lam Ấp mấy bài trong sổ sách sao lâu we, đi off chắc xĩn luôn oài hả:)). Tiếc quá mình ở tận Đồng Nai ko đi off được cùng các bạn, đúng là sự tiếc nuối to lớn =((

Đang World Cup mà, thời gian này dành chỗ cho bia và bóng :))

ProSkyR

Well-Known Member

Định đi nghe các bác đàm đạo nhưng hôm nay bận rồi, để tối hóng hớt tình hình vậy :-<
@overkillx: Hiz, giờ mới đọc được tin nhắn của anh :))

overkillx

Huyền Thoại

Định đi nghe các bác đàm đạo nhưng hôm nay bận rồi, để tối hóng hớt tình hình vậy :-<

Điện thoại để trong quần nhưng quần lại để chỗ khác à :))

Tiếp tục CD NQ nào các bạn, bác chủ nhớ update tất cả các bài hát lên trang 1 đấy.

Tất nhiên là em update trang 1 cho các bác

Thời gian này nhường chỗ cho bia và bóng bác ạ, bác cứ thưởng thức hết đống CD kia đi đã, em nghe còn không kịp đây bác ơi.

Không đi đừng có tiếc nhé, sau khi đàm đạo có thêm tiết mục xyz xả tress

Điện thoại để trong quần nhưng quần lại để chỗ khác à :))

Tình trạng chung bác ạ, có bao giờ gọi ProskyR được đâu, quần toàn thấy ném dưới đất :))

@ All: Các bác cứ trao đổi nhé, em đang mải quan tâm vụ off này đã :D

duong0912

Well-Known Member

Nhớ post ảnh nhé Hiếu, mình đang ở Hải Phòng, nếu giờ có mặt ở Hn chắc cũng đi họp với ACE, chưa biết ai với ai, toàn on chứ chưa off :)

Nhớ post ảnh nhé Hiếu, mình đang ở Hải Phòng, nếu giờ có mặt ở Hn chắc cũng đi họp với ACE, chưa biết ai với ai, toàn on chứ chưa off :)

Em nhờ bác Lại Văn Sâm quay phim cho lên VTV 3 luôn, à cơ mà chưa thấy bác Sâm đâu nhỉ, không thấy lảng vảng quanh đây ?

duong0912

Well-Known Member

Ngày mai ngày kia sang đòi CD 261 post cho Hiếu, giữ đúng lời hứa

kiukiu

Well-Known Member

Các bác cứ thảo luận nhé, bác nào đi off thì đăng ký :D

Mát zời thế này xách theo 5 chai cuốc lủi , nút chuối nhé bác ;))
Bóng bánh hôm qua đá chán mớ đời , nay tăng 2 ae mình đá bóng cho các chú ý xem ;;)

Le Quynh Anh

Thế hôm nay các anh không xem bóng đá à, em đăng ký với. Anh hieu-gia lam đón nhé

kiukiu

Well-Known Member

Thế hôm nay các anh không xem bóng đá à, em đăng ký với. Anh hieu-gia lam đón nhé

Sao lại thế X( , hôm rồi anh gọi đã đăng ký làm xe ôm rồi cơ mà X(

Lão Hieu đi cửa hậu phải ko :-w

ok tất nhiên rồi, đi ô tô đỡ bụi nhé :D

Sao lại thế X( , hôm rồi anh gọi đã đăng ký làm xe ôm rồi cơ mà X(

Lão Hieu đi cửa hậu phải ko :-w

Đi chỗ khác đi bác ơi, chọc ngoáy quá đấy, phân công nhiệm vụ rõ ràng thế kia cơ mà

kiukiu

Well-Known Member

ok tất nhiên rồi, đi ô tô đỡ bụi nhé :D

Đi chỗ khác đi bác ơi, chọc ngoáy quá đấy, phân công nhiệm vụ rõ ràng thế kia cơ mà

Lại cậy gần nhà qua nói ngon nói ngọt chứ gì , bác mất quan điểm quá , chơi trò nhất cự ly nhìn tốc độ thế là ko đẹp đâu [-(

Chài. Chiều nay off toàn bia bọt thế kia không biết SV như em có chịu nổi không :D

Không , bia gì đâu , chiều mát , rượu cuốc lủi thôi , chắc độ ... 1 két chứ mấy :D

Ngày mai ngày kia sang đòi CD 261 post cho Hiếu, giữ đúng lời hứa

ok bác có thì up lên, em ủng hộ bác hết mình.

:-t. Quốc lủi hàng két cơ ạ. em ủng hộ hết mình =D>, nhưng hẹn các bác lần sau vậy. Rượu thì em chịu thậtX_X

Rảnh thì tham dự cho vui em ạ

Ô tô tắc đường lắm không đi được đâu anh ạ, nói vậy chứ em cũng chưa dám chắc là đi được, sẽ cố gắng

Ý anh là đi ô tô bus cho đỡ tốn xăng em ạ, chiều alô anh nhé :x

Lại Văn Sâm

Em nhờ bác Lại Văn Sâm quay phim cho lên VTV 3 luôn, à cơ mà chưa thấy bác Sâm đâu nhỉ, không thấy lảng vảng quanh đây ?

Gì thế bạn, hôm nay mình bận ghi hình rồi không tham dự được, chúc các bạn vui vẻ

Ok anh, chiều em sẽ cố gắng đi góp vui.

=)) vãi đạn. Anh Hiếu có người quen ở bộ ạ. Quả này chị QA sướng nhé, xe to rộng, đường ưu tiên, hết lo tắc đường. Cứ làm con 09 1 phát từ bờ hồ-->chùa láng.:D

Tóm lại thế nào để cho vào danh sách đây, chị ý hơn tuổi em đấy, cưa cẩm gì :-L

duong0912

Well-Known Member

Off chưa vậy, lần sau off nhớ gọi Dương này nhé, Mình rất dốt HD, chỉ off về CD thôi, không máu chơi về phim ảnh( cụ thể là không đam mê và không có nhiều xiền), dù không là fan ruột của chị Như nhưng có thể nhiều fan ruột không nghe nhiều nhạc chi Như như mình, ok

Bên trên