Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

duong0912

Well-Known Member
Ðề: [MULTI] Hội quán Như Quỳnh ( Giao lưu, gặp gỡ, chia sẻ, download...)

Muốn đi off giao lưu, gặp các ACE, chùa láng thì ngay gần thôi nhưng hôm đó lại phải đi Hải phòng lấy con ampli mới đau

Chúc các bạn offline vui vẻ, nhớ post hình nhé, thân chào

NQFAN

Fan ruột thì viết bài thảo luận hoặc up nhạc Như Quỳnh đi bạn :)

Có vẻ...bắt buộc ...quá nhỉ ???!!! Up để các bác...ngồi không...down...chùa...à ???!!!???? Trong khi người ta bỏ cả trăm ngàn mua đĩa gốc ủng hộ cho thần tượng của mình...!!!!??? rồi lại phải mất công làm lossless, up lên....v.v....!!! để rồi được gì ???

overkillx

Huyền Thoại

Có vẻ...bắt buộc ...quá nhỉ ???!!! Up để các bác...ngồi không...down...chùa...à ???!!!???? Trong khi người ta bỏ cả trăm ngàn mua đĩa gốc ủng hộ cho thần tượng của mình...!!!!??? rồi lại phải mất công làm lossless, up lên....v.v....!!! để rồi được gì ???

Ăn nói cho cẩn thận nhé, chả ai bắt buộc ai nhưng vui chơi cũng như làm việc cần phải có đóng góp mỗi người 1 ít, nhìn lại bản thân mình đi đã làm được gì cho diễn đàn chưa? đã đóng góp được gì cho cộng đồng chưa mà nói như thế.

Đã xác định vào đây vui chơi thì đừng chọc ngoáy, nếu chọc ngoáy thì diễn đàn không hoan nghênh đâu nhé.

Đây mới đúng là fan đích thực, nếu đã là fan thì thời gian để mà rip rồi up lên thì mua đĩa ủng hộ người ta là tốt nhất, tôi cũng ít khi down trên này, tôi thường ủng hộ bằng cách mua đĩa gốc thôi

NQFAN

Đây mới đúng là fan đích thực, nếu đã là fan thì thời gian để mà rip rồi up lên thì mua đĩa ủng hộ người ta là tốt nhất, tôi cũng ít khi down trên này, tôi thường ủng hộ bằng cách mua đĩa gốc thôi

Tìm đỏ mắt trong diễn đàn mới thấy 1 bác cùng chung chí hướng...!!! Cám ơn bác nhiều lắm...!!!

Các bác có điều kiện kinh tế thì mua đĩa gốc ủng hộ thần tượng thì tốt quá.Còn như những người ko có điều kiện như em thì lên đây nghe nhạc free thôi ak.
Chân thành cảm ơn các bác đã chia sẻ những CD thật là hay.

byebyeta

Member

;)) còn tôi thì thường bay qua bên đó để xem tận mắt bắt tận tay cơ, chứ mua đĩa coi phình phường quá.>:p Đã nổ phải nổ thật to

duong0912

Well-Known Member

Các bạn Lên 77 AN DƯƠNG - HN , Quán Cafe Music vào trong đó album Như Quỳnh không thiếu 1 album nào nhé

vietmagic

Well-Known Member

Người ta có tiền thì tính theo có tiền, còn dân sinh viên cơm cha áo mẹ lo chưa xong thì phải đi ăn cướp để có tiền mua ah ? Bạn nói đi phải biết nghĩ lại chứ. Chủ yếu là niềm vui, san sẽ và sự nồng nhiệt của Fan (người hâm mộ) đối với Sao là trên hết (*). Tiền bỏ ra mua rồi lại hết, Tấm lòng thì mãi mãi...

duong0912

Well-Known Member

LGT đang âm thầm ủng hộ chúng ta hết mình :)

Các bác cứ thảo luận nhé, bác nào đi off thì đăng ký :D

HDCP

Super Moderators

Ngứa mắt trướng tai với lão Vùng ngoại ô quá:mad:)

NhuQuynhCF

Đúng là không phải ai cũng có điều kiện mua CD gốc đâu.:)

Tìm đỏ mắt trong diễn đàn mới thấy 1 bác cùng chung chí hướng...!!! Cám ơn bác nhiều lắm...!!!

Tôi cũng nghĩ vậy, việc mua CD gốc sẽ giúp cho ca sĩ ngày càng có điều kiện để phát triển tốt hơn. nhưng tui ít thần tượng ca sĩ nào lắm, mỗi ca sĩ chỉ thể hiện được một ít bài được coi là thành công thôi nên lâu lâu cũng mua CD, lâu lâu cũng down, thôi thời kỳ quá độ phải chấp nhận vây thôi, khi nào nước ta giàu thì ắt sẽ khác

@NhuQuynhCF; mod à không phải nghèo thì được vi phạm pháp luật đâu nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

vietmagic

Well-Known Member

Tôi cũng nghĩ vậy, việc mua CD gốc sẽ giúp cho ca sĩ ngày càng có điều kiện để phát triển hơn tốc. nhưng tui ít thần tượng ca sĩ nào lắm, mỗi ca sĩ chỉ thể hiện được một ít bài được coi là thành công thôi nên lâu lâu cũng mua CD, lâu lâu cũng down, thôi thời kỳ quá độ phải chấp nhận vây thôi,khi nào nước ta giàu thì ắt sẽ khác

@NhuQuynhCF; mod à không phải nghèo thì được vi phạm pháp luật đâu nhé

Vấn đề chính là san sẽ niềm vui cho những người không dc tiền mua 1 CD mà dzo ca sĩ mình thích và mong... Nghĩ lại bạn xem, khi mình thiếu thốn 1 cái gì đó và rất cần nó có 1 người nào đó giúp đở bạn chẳng lẻ bạn chửi người đó vi phạm pháp luật hả ? Vấn đề là san sẽ niềm vui chứ không phải vi phạm hay không, bạn đi quá xa vấn đề rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:

truongvanquan

Well-Known Member

Vấn đề chính là san sẽ niềm vui cho những người không dc tiền mua 1 CD mà dzo ca sĩ mình thích và mong... Nghĩ lại bạn xem, khi mình thiếu thốn 1 cái gì đó và rất cần nó có 1 người nào đó giúp đở bạn chẳng lẻ bạn chửi người đó vi phạm pháp luật hả ? Vấn đề là san sẽ niềm vui chứ không phải vi phạm hay không, bạn đi quá xa vấn đề rồi...
rất hay...sát thực!!!
thực tế có 2 tầng lớp chính trong này: giàu thực chơi đồ xịn; ko giàu nhưng muốn đồ chất lượng do có khả năng hàm thụ
và 2 "cung-cầu": người chia sẻ thực sự trên quan hệ người-người "sống để..." ; người xin được chia sẻ, thường là tầng lớp thứ 2 vừa nêu!!!
;));)):))
thân!!

duong0912

Well-Known Member

Nói dại 1 câu : Những người biết chơi thường là những người không có tiền, những người có tiền thì lại toàn là những người không biết Chơi, Những người ngày xưa biết chơi chưa có tiền đến khi có tiền rồi lại không thích chơi nữa

truongvanquan

Well-Known Member

Nói dại 1 câu : Những người biết chơi thường là những người không có tiền, những người có tiền thì lại toàn là những người không biết Chơi, Những người ngày xưa biết chơi chưa có tiền đến khi có tiền rồi lại không thích chơi nữa
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
cái này thì em ko rõ "những người có tiền thì lại toàn là những người không biết Chơi"...nhưng "Những người biết chơi thường là những người không có tiền" có thể đúng lắm..99%:D

pikachu84

Mình nghĩ chúng ta đã tham gia diễn đàn này là để chia sẻ,trao đổi và học hỏi nên vấn đề này không cần bàn luận. CD của ca sĩ mình thích hay của bất kỳ ca sĩ nào thì đâu phải chúng ta có đủ hết đúng không nào? Nên việc chia sẻ cho nhau là điều tất nhiên thôi. ^^
Ở đây đang là những người yêu thích Như Quỳnh nên cứ tiếp tục chia sẻ, bình luận, ủng hộ và thưởng thức nhé.
Lâu lâu thì đi off thế là đủ rồi! Chúc cả nhà vui vẻ! :D

Bên trên