FanClub Manchester United

Mk_48

Ðề: Re: FanClub Manchester United

Chắc do U21 Thái thả mồi thôi :-S
Cuối tuần, MU gặp Stoke, lịch sử đối đầu 7/8 trận là MU thắng, trận còn lại 2 đội hòa nhau, MU cố lên :D
Tối mai còn trận Che-Tot nữa, cổ vũ Tot nào \m/

hang_gom

Well-Known Member
M................... Rooney đốt lưới nhà....... X(X(X(
Tình hình căng quá............bị lủng liên tục

Đã lập công chuộc tội

Chỉnh sửa lần cuối:

sonvarock

Member
Ðề: FanClub Manchester United

Mình thấy lối đá của Tot dưới thời VBA thiên về sức mạnh quá không giống như thời ông Harry. Lối đá này theo mình chỉ một vài trận ban đầu thôi chứ ko làm được gì đâu.

dntk44tdh3

Active Member
1 ngày không quá vất vả.
Rooney đã lập 1 "hattrick". Welbeck vs Persie đều ghi bàn.
Tỷ số đẹp 4-2

CuQuang9x

Active Member

Chán bác Sơn nhà mình quá, xếp đội hình như thế thì chả hiểu mua cầu thủ trẻ về làm gì nhỉ??? Vd như trận này cho Evra nghỉ cũng dc mà...Hay thì có hay nhưng già quá rồi đâm bảo thủ :(

portlet

Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Chán bác Sơn nhà mình quá, xếp đội hình như thế thì chả hiểu mua cầu thủ trẻ về làm gì nhỉ??? Vd như trận này cho Evra nghỉ cũng dc mà...Hay thì có hay nhưng già quá rồi đâm bảo thủ :(

Bác nói đúng ý em đó. Đáng lẽ trận này để Evra nghỉ thì đúng hơn, dành sức cho mấy trận gặp Chelsea, Ars & Champion leaguage liên tục sắp tới. Hay là bác ấy dành Butner cho mấy trận này. Hehe. Quả chú Evra lừa qua đc hậu vệ xuống góc hẹp mà lại ko dám sút mà chỉ lật vào trong thành ra bị thủ môn bắt bài em tiếc thật. Đúng là khi ng ta trẻ như Rafael hay Butner thì họ sẵn sàng sút ngay mấy trái góc hẹp :))

Hàng thủ giờ e tin tưởng vào Evans hơn là Ferdinand. Nhìn Rio đá mà thấy chán =(( Có 1 quả lên tham gia tấn công bật tường 1-2 với Rooney & đc chọc khe cho mà lại ko biết làm gì để mất bóng. Nếu đổi lại là Smalling hay John dám dẫn xuống tiếp sút lắm :D

Còn 1 vấn đề nữa, bác Sơn phải làm sao cho Chicharito lấy lại phong độ chứ kiểu này buồn thiệt :( Về Mexico ghi bàn ầm ầm mà về MU tịt ngoài & đá dặt dẹo chán quá.

Càng đá càng thấy giá trị của RVP :D Đúng là khả năng sút 1 chạm thì ít có tiền đạo nào ở thời điểm hiện tại sánh bằng Robin. Bravo Fatman & Robin :D

thangba81

Well-Known Member

Đúng là NHA các đội chiếu dưới quá non và xanh. tỉ lệ bảo bị lội ngược dòng quá cao...hồn nhiên như cô tiên...

hang_gom

Well-Known Member
Nên lấy Benfica làm bài học,đụng Braga đá cho cẩn thận.Thằng này thật sự không nguy hiểm.

bemtigon

Active Member

"Quách thị Fụng"..lũng thêm trái nữa rồi..ôi MU của tôi :((

Bên trên