FanClub Manchester United

blackpoi

Ðề: FanClub Manchester United

Wigan toàn là rổ đựng bóng của M.U :))
lượt về mùa giải trứoc MU bị Wigan đả bại mà rổ đựng bóng gì,khinh thường đối thủ là chết
Hy vọgn chấn thương không nặng lắm. cuối tuần gặp Wigan,giữa tuần gặp Galatasaray thì toy

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Có bác nào ghi lại được những trận của MU không, chia sẻ cho mọi người với nhé.
Cảm ơn.
MU viva

---------- Post added at 12:59:31 PM ---------- Previous post was at 12:58:55 PM ----------

Có bác nào ghi lại được những trận của MU không, chia sẻ cho mọi người với nhé.
Cảm ơn.
MU viva

gentis_9

MU mùa này đá không yên tâm lắm, cứ bị thủng lưới suốt mà Bác máy sấy không bổ sung hàng thủ.

Kirus

Rooney chấn thương, Kagawa chấn thương, Persie chấn thương ....
Chia buồn với các manucians.

lovemanu

Re: Ðề: FanClub Manchester United

Rooney chấn thương, Kagawa chấn thương, Persie chấn thương ....
Chia buồn với các manucians.

kệ, còn Wellbeck và Chicharito. Hàng tiền vệ vẫn đủ sức ghi bàn thay thế hàng công mà :))
Cho RVP và Kagawa nghỉ ngơi dành sức cho tuần sau, trận chiến tại Anfield xương hơn :D

arnold2109

kệ, còn Wellbeck và Chicharito. Hàng tiền vệ vẫn đủ sức ghi bàn thay thế hàng công mà :))
Cho RVP và Kagawa nghỉ ngơi dành sức cho tuần sau, trận chiến tại Anfield xương hơn :D

bác làm kiểu gì mà cr lại về 0 được thế,mình tưởng nếu chuyển đi vẫn phải còn tối thiểu 50 cr mà.
Thứ 7 này MU gặp Wigan mình tin là không ngon ăn đâu,chắc thắng thì cách biệt được 1 bàn thôi

lovemanu

bác làm kiểu gì mà cr lại về 0 được thế,mình tưởng nếu chuyển đi vẫn phải còn tối thiểu 50 cr mà.
Thứ 7 này MU gặp Wigan mình tin là không ngon ăn đâu,chắc thắng thì cách biệt được 1 bàn thôi
thắng là dc, giai đoạn này không cần tưng bừng và hào nhoáng :))

Hàng thủ mà cứ mỗi lần bị tạt bóng vào là đau tim
thử thách lòng kiên nhẫn của fan hâm mộ đó mà :D

hang_gom

Well-Known Member
Cho nghĩ xả stress đi.Còn chú Fernandez mới mua nữa mà,đá dự bị cũng good.Có thể Kagawa cũng sẽ vào sânn từ ghế dự bị.
Quan trọng nhất của MU giờ ở hàng thủ.Smalling cũng khỏe,Fletcher có thể thi đấu bình thường.......đừng lo bò trắng răng.Một đội bóng đẳng cấp không thể để sai sót tầm thường xảy ra mãi

thangba81

Well-Known Member

ủa đây là thớt fan man . mình nhầm tưởng club an ủi...
Chào các bác nhé....

m_dht

Member

đầu mùa này MU đá thấy ko yên tâm chút nào, hi vọng Sir sẽ có cách giải quyết, đợi Butner xem giò cẳng thôi...

lovemanu

ủa đây là thớt fan man . mình nhầm tưởng club an ủi...
Chào các bác nhé....

khách vào nhà chẳng ai tiếp đón, thất lễ với bác quá :))
P/S: chắc ngày nào mình cũng phải vào quét dọn để đón khách, kẻo họ tưởng nhà hoang vào đây làm bậy :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Tình hình MU cuối tuần này có khả năng thê thảm đó các MU fan ah, 2 đồng chí Kaga và Van pep đã có dấu hiệu bệnh tật rùi. Không biết có qua được cái mùa thu này không nữa????
Pray for MU.

blackpoi

Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

khách vào nhà chẳng ai tiếp đón, thất lễ với bác quá :))
P/S: chắc ngày nào mình cũng phải vào quét dọn để đón khách, kẻo họ tưởng nhà hoang vào đây làm bậy :D
uhm nhỉ,chắc không ai típ đón pác nóng jận ăn nói hàm hồ nhở,không chừng quét dọn ra khỏi nhà lun í,hiiii

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

Sống và thở cùng nhịp đập với Mu,theo dõi cập nhật thông tin cần thiết từ CLB thì gọi là fan.Còn như bạn là " PHANG" =))
tại dạo này sông đông êm đềm quá nên bùn... hi vọng sắp tới ở C1 jaayj

Bên trên