FanClub Manchester United

Hải Đăng

Re: Ðề: FanClub Manchester United

Mou cũng giỏi nhưng mà hơi phi bóng đá tí! nhiều thủ đoạn quá. Vẫn biết thời đại giờ sống cần thủ đoạn 1 chút nhưng góc độ là 1 người xem bóng đá thì mình không thích lắm.
Sống và làm việc mà ko thủ đoạn là tự giết mình đấy :)

dntk44tdh3

Active Member
Thôi thì không biết Mou hay Pep ai hợp hơn hay tài hơn nhưng mà cứ phải nâng cấp cái hàng tiền vệ đã chứ không đến lúc Scholes không đá nổi thì chết chắc

quan điểm của mình là tin tưởng Mou hơn Pep vì năng lực của Mou là không phải bàn cãi rồi. Pep thì mới huấn luyện Barca mà đội hình lại khủng quá nên chưa biết nếu đến MU với đội hình lởm khởm hiện nay liệu có vực dậy nổi không
Đội hình của MU có gì đâu mà phải vực dậy hả bạn , đội hình chỉ thiếu nhân tố gây đột biến chứ có phải như Liverpool hay Inter đâu :D

blackpoi

Ðề: FanClub Manchester United

uhm,cũng thấy buồn thật đó.mau mau tới cuối tuần để thưởng thức đây.

blackpoi

Ðề: FanClub Manchester United

Chờ đợi,háo hức thế........mà thứ 7 đá không ra j thì bit tay...........nha s.AF:D

dntk44tdh3

Active Member
mấy hôm trước em đọc ở đâu đấy thông tin là chấn thương của Rooney tiến triển tốt,trở lại ngay trong tháng này trong trận gặp Tottenham cuối tháng 9. Hi vọng là Rooney lấy lại phong độ nhanh

hoangson84

mấy hôm trước em đọc ở đâu đấy thông tin là chấn thương của Rooney tiến triển tốt,trở lại ngay trong tháng này trong trận gặp Tottenham cuối tháng 9. Hi vọng là Rooney lấy lại phong độ nhanh

đúng rồi a cũng đọc tin đó , lại vừa thêm tin cu cậu muốn sang mỹ nữa .....X_X

JindoWr

Ðề: Re: FanClub Manchester United

Như thế thì còn gì bằng

dntk44tdh3

Active Member
đúng rồi a cũng đọc tin đó , lại vừa thêm tin cu cậu muốn sang mỹ nữa .....X_X
lại có tin sang Mỹ nữa ạ,em nghĩ 99,9% là chém gió :D. Đang ở giai đoạn ngon nhất của đời cầu thủ mà đi Mỹ thì còn gì là sự nghiệp :D.
Em có lời khuyên Rooney nên sang V-league du học vài tuần để tu luyện thêm võ công thì may ra mới tránh được chấn thương như quả rách đùi vừa rồi =))

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: FanClub Manchester United

lại có tin sang Mỹ nữa ạ,em nghĩ 99,9% là chém gió :D. Đang ở giai đoạn ngon nhất của đời cầu thủ mà đi Mỹ thì còn gì là sự nghiệp :D.
Em có lời khuyên Rooney nên sang V-league du học vài tuần để tu luyện thêm võ công thì may ra mới tránh được chấn thương như quả rách đùi vừa rồi =))

trả phải hắn giỏi võ rồi sao đá trym đối thủ mà trọng tại ko bít may có thằng CR 7 nó tố cáo... chứ nếu ko cái tật bẩn tính đấy tới giờ chắc ko hết,,, ức chế là lại pang pang pang.... thành ra cái đội tuyển anh nó hay phải cúi đầu...

Bên trên